มีนาคม 28, 2024, 05:54:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะเธอคือรักแรก (MIAD-650) ซับไทย  (อ่าน 40242 ครั้ง)
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 09:33:47 PM »

MIAD-650 Girls Love Story
ชื่อภาษาไทย: เพราะเธอคือรักแรก

นำแสดงโดย Yuri Shinomiya และ Koharu Aoi
ผู้กำกับ: Isakatomo Yasushi (ค่าย Moodyz)
วางจำหน่าย: ธันวาคม 2013
ความยาว: 120 นาที
ซับไทย: zid2songshin
  Grin

ซับไทย
https://drive.google.com/file/d/1QyYMf9i7UZm_8Gf5gSj0kw6qqi2TzAgC/
https://www.mediafire.com/file/0xw6twvcsw50nyc/MIAD-650.srt/file

หนังค่อนข้างเก่า (ตั้งแต่ปี 2013) แต่พอดีผมไปเจอซับภาษาต่างประเทศที่ทำมาค่อนข้างใช้ได้ เลยลองมาแปลดู วีดีโอก็หาไม่ได้ ต้องไปดูดเอาตามเว็บที่ยังพอมี ไม่แน่ใจว่ามี HD หรือไม่ เนื้อเรื่องน่ารักแนวหนังผู้หญิง ดังนั้นไม่มีดุ้นมาให้เกะกะลูกตาแน่นอน แต่ถ้าใครไม่ชอบหนังแนวทอมดี้ก็ปล่อยผ่านได้เลยนะครับ หยิบเรื่องนี้มาทำเพราะเห็นว่ายังไม่มีหนังแนวนี้ในเวบของเรา

เรื่องย่อ
ยูริ (Yuri Shinomiya) เป็นนักเรียนในโรงเรียนที่แอบชอบ โคฮารุ (Koharu Aoi)เพื่อนร่วมห้องที่เป็นนักกีฬาบาสเกตบอล  ยูริมักจะมาวนเวียนอยู่ที่ดาดฟ้าของโรงเรียนเพราะเป็นสถานที่ซึ่งโคฮารุมักมาแอบซุ่มซ้อมบาสเกตบอลอยู่คนเดียว จนวันหนึ่งโคฮารุที่ไม่รู้ว่ายูริเล่นกีฬาไม่เป็นก็เลยแกล้งโยนลูกบาสใส่ทำให้ยูริขวัญเสีย แต่ก็กลายเป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้ทั้งสองสนิทสนมกัน
ด้วยความที่โคฮารุเป็นนักกีฬาทำให้ไม่สามารถเรียนได้เต็มที่ จำเป็นต้องขอความช่วยเหลือจากยูริซึ่งเป็นเด็กท๊อปของห้อง  จากมิตรภาพแบบเพื่อนค่อยๆ กลายเป็นความสัมพันธ์ต้องห้ามระหว่างหญิงกับหญิง

นักแสดง
สารภาพว่าผมไม่รู้จักนักแสดง Yuri Shinomiya กับ Koharu Aoi เลย เพิ่งจะเคยได้ยินชื่อก็ตอนมาทำซับเนี่ยละครับ ขอโทษท่านที่เป็นแฟนน้องเค้าด้วยนะครับ  Cry

Yuri Shinomiya

เกิดปี 1993 เริ่มแสดงเอวีตั้งแต่ปี 2012 แสดงเป็นสาวดี้ที่แอบชอบเพื่อนมาดเท่ แต่เห็นหน้าตาแบ๊วๆ แบบนี้ ในเรื่องนี่นางรุกก่อนตลอดนะจ๊ะ อย่าได้ประมาทเชียว  นอกจากนี้ยังอ้อนเก่งซะด้วย ส่งสายตาให้ทีนี่ต้องมีใจอ่อนกันบ้างละครับ

ภาพจากผลงานอื่นๆ

Koharu Aoi

เกิดปี 1993 เริ่มแสดงประมาณช่วงปี 2012-2014 มีหลายชื่อ บางเว็บบอกว่ารีไทร์ไปแล้ว แต่ลองกดดูใน javlibrary ก็ยังเห็นมีเล่นอิสระอยู่บ้างนะ ในเรื่องนี้แสดงเป็นสาวทอมได้เนียนมากๆ เวลาเล่นบาสนี่เท่มากๆ เลยครับ แต่ในพอถึงบทที่ต้องเล่นถึงเนื้อถึงตัวดันกลายเป็นสาวทอมใสๆ เฉยเลย

ภาพจากผลงานอื่นๆ

ภาพจากซับไทย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2023, 02:54:49 AM โดย Admin » บันทึกการเข้า

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2017, 09:57:29 PM »

หนัง FHD หาไม่เจอเลย หนังตั้งแต่ปี 2013 ขอบคุณท่าน zid2songshin มากๆครับสำหรับผลงานแปลเรื่องนี้ครับ

แนะนำว่าต้องหา FHD 1080p มาดูเลย (ใน VIP มีแจก) ดูแบบชัดๆได้อารมณ์กว่ามาก

สุดท้ายฝากไว้เช่นเคย อย่าลืมคำ ขอบคุณ เป็นกำลังใจให้ผู้แปลซับด้วยนะครับ

-------------------------------------

แจกตัวหนัง FHD คมชัดโหลดง่ายเต็มสปีดให้แล้วในห้อง VIP [FHD MP4 4.95 GB]

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=210239.0

ในห้อง VIP มีหนังเอวีซับไทยรวมไว้เยอะมากนับร้อยเรื่อง ใครสนใจก็บริจาคช่วยเหลือเวบได้ครับ

---------------------------------------------

ส่วนสมาชิกทั่วไปหาโหลดได้จาก https://streamsb.net/1lh9yfluz8hc

จะได้ไฟล์ขนาด 500 MB คุณภาพพอใช้  แล้วเปลี่ยนชื่อหนังให้ตรงกับชื่อไฟล์ซับ เปิดดูได้เลย

หรือจะลองหาในกูเกิ้ลในเวบดูออนไลน์เวบอื่นๆก็ได้ครับ เผื่อจะสามารถดึงลงมาได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2023, 02:58:34 AM โดย Admin » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
rainstorm
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 02:19:14 AM »

+1 ปูเสื่อรอเลยครับ  Grin Grin Grin
Darkkuni
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 04:05:41 PM »

ขอบพระคุณมากๆเลยครับผม
agg001
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 09:57:43 PM »

ขอบคุณครับ
Meeparang
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 11:30:51 PM »

ขอขอบคุณท่าน  zid2songshin เป็นอย่างสูงครับ

Smiley Cheesy Grin
darkjin
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 04:07:25 PM »

ขอบคุณมากๆครับ
tuy2222
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 07:39:46 PM »

ขอบคุณครับ
ASUKIRA

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 07:41:02 PM »

ภาพนี้จากเรื่องไหนครับเนี่ย

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Piyaratch
เหลือบไร
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2017, 09:52:48 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์