มีนาคม 29, 2024, 05:28:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครโหลดหนังเว็บ R18.COM มั้งมั้ยครับ  (อ่าน 2120 ครั้ง)
mosgggg_5
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 04:40:09 PM »

ของผมโหลดไม่ได้ ขึ้นล้มเหลวตลอดและก็ต้องห้าม คืออารัยครับ
tingtong191
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 02:17:50 AM »

ของผมโหลดไม่ได้ ขึ้นล้มเหลวตลอดและก็ต้องห้าม คืออารัยครับ

โหลดยังไงครับ น่าจะมีรายละเอียดมากกวานี้หน่อย
เบื้องต้น ต้องติดตั้งโปรแกรม R Player ของเว็บนะครับ จากนั้นโหลดไฟล์โดยเปิดผ่านโปรแกรมนี้ได้เท่านั้น
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2017, 09:27:51 PM »

mosgggg_5
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2017, 07:07:56 PM »

ขอบคุณครับ
dumdee02
AV Distinctive (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2017, 11:43:31 AM »

ของผมก็โหลดไม่ได้นะ พอกดโหลด มันขึ้นเป็นไฟล์ html แทน ดูออนไลน์ก็ไม่ได้ แต่ก่อนได้นะ

https://www.picz.in.th/image/dmPm4f
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2017, 04:15:37 PM »

ของผมก็โหลดไม่ได้นะ พอกดโหลด มันขึ้นเป็นไฟล์ html แทน ดูออนไลน์ก็ไม่ได้ แต่ก่อนได้นะ

https://www.picz.in.th/image/dmPm4f

ท่านคลิกขวาแล้วกดโหลดด้วย IDM ใช่ป่ะครับ ถ้าใช่ก็ลองเปลี่ยนเป็นกดตรงๆหมายลข 1 หรือไฟล์ที่จะดาวโหลด แล้วมันจะไปขึ้นดาวโหลดตรงมุมซ้ายล่าง

จากนั้นก็ไปหน้าดาวโหลดของโครม แล้วค่อpคลิกขวาตรงไฟล์แล้วโหลดด้วย IDM ก็น่าจะได้ครับ

แต่ถ้ายังไม่ได้ ก็ลองอัพเดทโครมเป็นเวอชั่นล่าสุดก่อน
dumdee02

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 01:41:39 PM »

ลองอัพเดท เเล้ว นะ เป็นเมื่อ เดิมคับ (ว่าแต่คุณเข้าเว็บ r18.com แบบไหน เหอรคบ เข้าปกติดดนบล๊อก ผมทำตามกระทู้นี้นะเข้าได้ แต่โหลดไม่ได้ดูออนไลน์ก็ไม่ได้ คับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=204553.0)
dumdee02

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2017, 01:45:00 PM »

ลองวิธีใหม่ได้เเล้ว คับ ต้องกด ที่เลข 1 เเล้วคลิกขวาเปิดเเท็บใหม่ มันถึงโหลดได้ คับ แล้วใช่ idm โหลดตามที่วิธีคุณบอก ได้ด้วย
หน้า: [1] พิมพ์