มีนาคม 29, 2024, 10:51:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ มีรูปแบบการมองดาราเอวี ยังไงมั่งครับ  (อ่าน 23168 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 09:37:38 PM »

เวลาดูหนังเอวี แล้วเจอ นางเอกที่เราชอบ แต่ละคนก็มีสไตล์ ต่างๆ กันไป ซึ่งผม จะแยกออก ตามความชอบของตัวเอง เป็น สามแบบ
คือ แบบ น่ารัก  คือดูแล้ว น่ากอด น่าทนุถนอม
แบบเซ็กซี่ ซึ่งบางคนอาจไม่ได้สวยเด่น หรือสวยเฉียบ แต่ดูมีเซ็กแอพฟิล
และ แบบสวย ซึ่งตรงๆ เลย ดูแล้ว สวยถูกใจ
ขอยกตัวอย่างในมุมมองของผมนะครับ เพื่อนๆ ว่าอย่างไร แชร์กันมาหน่อย

แบบ น่ารัก
Miku ohashi

Kanae ruka

Harada akie

แบบ sexy
Riko tachibana

Alice miyuki

แบบ สวย
RIO

Kaede matsushima

Yui hatano

Sho nishino

ของเพื่อนๆ ล่ะครับ มี มุมมองแบบไหนกันบ้าง

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2017, 11:45:57 PM »

แบ่งคล้ายๆกันครับผมก็คิดเหมือนกัน  แต่ผมจะค่อนข้างจะมีลิมิตกับแนวน่ารักหน่อยนะ คือมากไปผมก็ไม่ชอบนะ(มีเยอะเลย)
อีกอย่างคือหลักๆผมจะชอบหุ่นสไตล์เพรียวบางเท่านั้น(มียกเว้นบางคนแต่น้อยมาก)

น่ารัก เช่น
Miku ohashi (ผมก็ok)
Kaori Maeda
minami nami
Karin Aizawa

sexy เช่น
Riko tachibana (ขวัญใจคนแรก)
ameri ichinose
yui matsuno
...มีอีกหลายคนยุคเก่าๆเพียบฯลฯ

สวย(แนวนี้คิดยากเหมือนกันเพราะผมไม่ได้ดูหน้าอย่างเดียวหุ่นก็ต้องชอบด้วย)
เช่น rola misaki ,ai haneda ,Mizuho Uehara
แต่ถ้าแบบชอบหน้าสวยอย่างเดียว(จริงๆไม่ค่อยได้ดูเพราะไม่ชอบหุ่น)
เช่น saori hara, Jun Aizawa ,RIO

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2017, 05:39:59 PM โดย playAV » บันทึกการเข้า
iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 01:36:54 AM »

ส่วนตัวผมมองเป็น 1.ดาราที่ชอบ คือหน้าตาสัดส่วนอะไรถูกสเปคแต่ลีลาเสียงร้องอะไรยังไม่ถูกใจมาก
2. ดาราที่ใช่ คือหน้าตาสัดส่วนถูกสเปคลีลาเสียงร้องอะไรใช่หมดเป๊ะมาก อันนี้จะเจอน้อยมากๆเท่าที่ดูเอวีมาเจอแค่สองคน คือ Ai Yuzuki กับ Miku Ohashi

แต่จริงๆส่วนใหญ่ก็ดูได้หมดแค่ไม่แบ๊วเวอร์ๆจนเกินไปเพราะผมไม่ใช่สายนั้น

ดาราเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยถูกสเปคผมเท่าไหร่คิดถึงปี 2010-2014 มีแต่เด็ดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2017, 07:29:09 PM โดย iamnumberfour » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 06:54:49 AM »

ดูจากหน้าตานั้นเเหละ มองเเวบเเล้วอยากดูก็ดู ถ้ามองตั้งนานเเล้วไม่รู้สึกอยากดูก็ไม่ดู
บรรยายไม่ถูก
ส่วนมากมันหาไม่ค่อยได้หรอกยุคนี้ เลยดูไปหมด ไม่เลือก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ASUKIRA

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 08:32:53 AM »

ที่จริงผมเป็นทาสนม แต่ก็ดูได้หมดครับ ถ้าเป็นแนวที่ชอบ นักแสดงเล่นดี reaction ชัดๆตอนแสดง ดูเป็นธรรมชาติ เช่น Anri Okita, Ayumi Shinoda, Yumi Kazama ฯ
แต่มองแบบเจ้าของกระทู้ก็ดีครับ เห็นภาพชัดเจนดี แบบน่ารักๆ แบบเซ็กส์ซี่ๆ

ถ้าน่ารักๆก็แบบ Mayu Nozomi ครับ ดูน่ารักน่าแกล้งดี
อย่างเรื่องนี้ รหัส IPZ-434 พากันไปเซอ์ไพรส์เธอ ไปเยเธอถึงที่บ้าน เยเสร็จปล่อยให้นอนอ้าซ่า ให้เก็บที่นอนเอง น่าเอ็นดูสุดๆ ตอนจบมีการนั่งทำหน้างงๆ ประมาณว่า "อะไรกันเนี่ย อยู่ๆก็มาเยกันเฉยเลย"
ส่วนคนอื่นๆที่ผมว่าน่ารักก็ Rina Rukawa, Moe Amatsuka, Ruka Kanae

ถ้าเซ็กส์ซี่ๆก็แบบ Yu Konishi ครับ รูปร่างหน้าตาใช่เลย
รูปนี้จากรหัส ABP-022 จับเยกันรัวๆเลย เธอนอนรับดุ้นอย่างเดียวยังเซ็กส์ซี่เลย
ส่วนคนอื่นๆที่ผมว่าเซ็กส์ซี่ก็ Yuka Minase, Rio, Ameri Ichinose, Nami Itoshino แต่ผมว่าเธอนิ่งไปนิด

แต่อย่างไรก็ตาม Kirara Asuka คือที่สุดแล้วครับ Grin
ทั้งน่ารักทั้งเซ็กส์ซี่ สวยด้วยใจดีด้วย ชักว่าวให้แฟนคลับ 55555555

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 09:37:32 AM »

เอาที่ยังติดตามอยู่แล้วกันนะครับ
แบบน่ารัก 
- Akiho น่ารัก น่า..แบบอมตะมากๆ ถ้าอยากได้ประมาณนี้

- Tsubomi นี่ก็อีกคนน่ารักมากๆ

แบบเซ็กซี่
- เจ๊ Julia น่ากินมากๆ

แบบสวย คงเป็นไปตามนิยามแต่ละคน เปรียบเทียบกันไม่ได้ แถมดาราเอวีสมัยใหม่ สู้พวกเก่าๆ ไม่ได้(เรื่องความสวย) คงหายากหน่อย
- Iori Kogawa ผมว่าเธอสวยนะ เหมือนไม่มีอะไร แต่ฉากเซ็กส์ตอนโดนเอานี่ กลิ่นอายคนสวยออกมาเต็มที่เลย (ไม่รู้เข้าใจแบบผมไหม 555+)

แถมคนนี้ยังคิดถึงเสมอเลย
- Ai Takeuchi - คือแบบหน้าหวานมากๆ ทุกอย่างเฟอร์เฟ็ค เห็นแล้วขึ้น
ASUKIRA

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 09:38:54 PM »

- Iori Kogawa ผมว่าเธอสวยนะ เหมือนไม่มีอะไร แต่ฉากเซ็กส์ตอนโดนเอานี่ กลิ่นอายคนสวยออกมาเต็มที่เลย (ไม่รู้เข้าใจแบบผมไหม 555+)

ใช่อิโอริคนนี้หรือเปล่าครับ ที่เค้ายกให้เป็นร่างอวตารของ ฐา Season Change

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2017, 10:41:55 PM »

ใช่อิโอริคนนี้หรือเปล่าครับ ที่เค้ายกให้เป็นร่างอวตารของ ฐา Season Change

ผมไม่รู้จักเลย ว่าแต่ใครน่ะครับ  Grin Grin
NoVaThailand
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 10:18:41 AM »

เพื่อนๆ มีรูปแบบการมองดาราเอวี ยังไงผมไม่รู้ ที่รู้ๆ ขอตรงปก อย่างเดียว อย่ามาคุณหลอดดาวเป็นพอ 5555555555

FuckVAC
AkioKishimoto
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2017, 11:41:20 AM »

อยากให้ กัปตัน กับ akihoไปทำนมใหม่อะคับ เทคนิคสมัยใหม่ ทำสวยกว่าเก่าเยอะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์