เมษายน 25, 2024, 08:10:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมช่วงนี้ น้อง HANA HARUNA ของผม มีผลงานเยอะมากๆ แปลกใจเลยครับ  (อ่าน 13614 ครั้ง)
Hyphema
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

Everything changes...

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2017, 10:19:07 PM »

ชอบเหมือนกันเลยครับ ผมว่าผมสั้นก็okนะ

@v@
okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 12:20:01 AM »

ผมว่าช่วงนี้กำลังกินเลยนะ ออกแนวเจ้ ร้อนๆ  Cool

โอ้ยท่านokkoนี่ชอบหุ่นหมดทุกแนวเลยนะครับ  อวบ,ผอม,เตี้ย,สูง,นมตู้ม,จอแบน ได้หมดขอให้หน้าตาดีใช่มะคับ  Wink   

555 หน้าตาดีผมใส่ยับครับ  Cool
ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 06:17:56 PM »

มีงาน VR ออกมาด้วยนะครับ แต่ยังหาโหลดไม่ได้เลย  อยากดูจังน่าจะฟิน รหัส WPVR-081

หน้า: 1 [2] พิมพ์