มีนาคม 29, 2024, 06:52:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซับไทย Mayli | เย็บ-น่า-ยับ FacialAbuse  (อ่าน 59495 ครั้ง)
B2LVU
AV Columnist
โอตาคุกิติมศักดิ์

« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2017, 11:27:23 PM »

ขอเปลี่ยนบรรยากาศทำซับหนังของน้อง Mayli (หรือ Amelia Wang) อีก 1 เรื่องที่เหลือ หลังจากหลังๆนี่ไม่ได้ทำซับไทยของหนัง JAV เท่าไหร่ ... (มีที่ทำค้างไว้นานละแต่ยังไม่ได้ทำต่อให้เสร็จสักทีก็แค่ SGA-091 กับ ADN-138 ... )

หลังจากทำซับไทยของหนังน้องเขาไปแล้ว 2 เรื่อง ทีนี้ก็จะครบทุกเรื่องของผลงานจากนักแสดงสมัครเล่นชาวนิวยอร์คเชื้อสายจีนเสียที ... จริงๆเข้าใจว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ 2 ที่ถ่ายทำ (แต่คงถ่ายวันเดียวกับเรื่องแรก) ... เตือนไว้ก่อนว่า เป็นเรื่องที่น่าจะโหดพอตัวเลย ... และเป็นการโหดแบบจริงจังด้วย ไม่ใช่แสดงแบบแนว JAV ... ใครใจไม่แข็งพอดูแล้วอาจจะหดได้ ...

= ซับไทย =
สำหรับหนังตัวเต็มความยาว 48.56 นาที
https://goo.gl/2aLXDp

-- เพิ่มเติม ---
-ซับไทยหนังเรื่องแรกของน้อง Mayli 
-ซับไทยหนังเรื่องสุดท้ายของ Mayli (แตกในด้วย)
-อัพเดทชีวิตน้อง Mayli

- อัพเดตล่าสุด ... หลังจากเธอกลับไปอยู่ที่บ้านกับพ่อแม่ และกลับไปเรียนมหาลัยจนจบได้ ป.ตรี จาก ทางด้าน ประวัติศาสตร์ศิลปะ ได้คะแนนสูงสุดของชั้นด้วยเกรดเฉลี่ยน 4.00 ... หลังจากนั้นก็ไปจบโทต่อที่ ม.โคลัมเบีย ในสาขาเดียวกัน ... ปัจจุบันเธอเป็นศิลปิน สร้างงานแนวศิลปะสมัยใหม่ อยู่ในนิวยอร์ค
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2022, 11:39:49 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 01:16:12 AM »

ขอบคุณมากครับท่าน B2LVU ยินดีต้อนรับกลับมาอีกครั้งหลังจากห่างหายไปนาน

แนะนำเพื่อนๆว่าต้องหา FHD 1080p มาดูเลย (ใน VIP มีแจก) ดูแบบชัดๆได้อารมณ์กว่ามาก

สุดท้ายฝากไว้เช่นเคย อย่าลืมคำ ขอบคุณ เป็นกำลังใจให้ผู้แปลซับด้วยนะครับ

-------------------------------------

แจกตัวหนัง FHD คมชัดโหลดง่ายเต็มสปีดให้แล้วในห้อง VIP [FHD WMV 1.72 GB]

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=210674.0

ในห้อง VIP มีหนังเอวีซับไทยรวมไว้เยอะมากนับร้อยเรื่อง ใครสนใจก็บริจาคช่วยเหลือเวบได้ครับ

---------------------------------------------

ส่วนสมาชิกทั่วไปหาโหลดได้จาก (ค้นกูเกิ้ลเอาครับ)

จะได้ไฟล์ขนาด 400 MB คุณภาพดีพอใช้ แล้วเปลี่ยนชื่อหนังให้ตรงกับชื่อไฟล์ซับ เปิดดูได้เลย

หรือจะลองหาในกูเกิ้ลในเวบดูออนไลน์เวบอื่นๆก็ได้ครับ เผื่อจะสามารถดึงลงมาได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2022, 11:42:21 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 10:27:13 AM »

มาโหลดซับตัว Facialabuse ครับ ขอบคุณมากสำหรับผู้ทำและผู้เป็นตัวกลางเวปไซต์แบ่งปัน
ขอให้เจริญๆรุ่งเรือง 

A PinK
L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 05:55:14 PM »

ผมเคยโหลดเรื่องนี้เก็บไว้นานมากแล้ว

กำลังต้องการซับอยู่พอดี ขอบคุณมากครับ
tuy2222
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2017, 04:58:23 PM »

ขอบคุณครับ
bank1027
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2017, 09:28:54 PM »

ขอบคุณมากเลยครับขวัญใจผมเลยคนนี้ได้งานน้องครบแล้วๆๆๆดีใจ
plapong
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2017, 11:36:31 PM »

ขอบคุณมากครับที่ทำซับให้ ติดตามๆครับ
khazar
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 12:13:03 AM »

หนังที่แสดงนี่มันรหัสอะไรบ้างครับ
อ.ยัง
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 08:00:40 AM »

ขอบคุณครับบ
Jass
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 08:10:25 PM »

ขอบคุณครับ Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์