เมษายน 25, 2024, 11:58:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ Tokyo Hot เอาหนังเก่ามาขาย  (อ่าน 11797 ครั้ง)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 09:20:58 AM »

หนังพวกนี้เค้าเอาอันเก่ามาอัพเสกลเฉยๆครับ ไม่ได้ทำให้ชัดขึ้นเลย เหมือนอย่างที่ท่าน Wyn Highland ทักผมในกระทู้แคปเจอร์ไฟล์จาก R18 ว่าเราไม่สามารถทำให้ไฟล์คุณภาพต่ำกลายเป็นไฟล์คุณภาพสูงได้ นั่นแหละครับ

ของผมแคปด้วยคุณภาพต้นฉบับ ส่วนอันนี้อัพสเกลหลอกของแท้ เพราะต้นฉบับมันคือ DVD หรือ 480p หรือ 720x540(บางเรื่อง 640x480 ด้วยซ้ำ) แต่เอามาอัพเป็น 800x600 แลัวอัดบิทเรทสูงๆเข้าไป 4 mbps ทำให้ไฟล์ที่ได้มีขนาดใหญ่ขึ้นกว่าปกติเกือบ 2 เท่า

และที่ดูว่าชัดเพราะบิทเรทมันหลอกตาทำให้ดูเหมือนภาพลื่น จริงๆก็ความชัดเท่าเดิมครับ

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 12:34:30 PM »

หนังพวกนี้เค้าเอาอันเก่ามาอัพเสกลเฉยๆครับ ไม่ได้ทำให้ชัดขึ้นเลย เหมือนอย่างที่ท่าน Wyn Highland ทักผมในกระทู้แคปเจอร์ไฟล์จาก R18 ว่าเราไม่สามารถทำให้ไฟล์คุณภาพต่ำกลายเป็นไฟล์คุณภาพสูงได้ นั่นแหละครับ

ของผมแคปด้วยคุณภาพต้นฉบับ ส่วนอันนี้อัพสเกลหลอกของแท้ เพราะต้นฉบับมันคือ DVD หรือ 480p หรือ 720x540(บางเรื่อง 640x480 ด้วยซ้ำ) แต่เอามาอัพเป็น 800x600 แลัวอัดบิทเรทสูงๆเข้าไป 4 mbps ทำให้ไฟล์ที่ได้มีขนาดใหญ่ขึ้นกว่าปกติเกือบ 2 เท่า

และที่ดูว่าชัดเพราะบิทเรทมันหลอกตาทำให้ดูเหมือนภาพลื่น จริงๆก็ความชัดเท่าเดิมครับ

ตามนี้เลยครับ

แต่ก็มีโอกาสให้แก้ตัวแล้วสำหรับคนยังไม่มีหนังเหล่านี้สะสม ดาราเด็ดๆทั้งนั้น

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 04:58:51 PM »

ซื้อพวกนี้ราคาประมาณไหนครับ แล้วไฟล์จะต้องเป็นดูในโปรแกรมเฉพาะแบบของ R18 รึเปล่าครับ

ไอดี 30 วัน ราคา 5000เยน โหลดได้วันละ 6GB
You're wrong!

It's just SD: Standard Resolution at 800x600 pixel with 4:3 Aspect raitio.

Screen shot proof below,

จริงด้วยครับ แก้แล้ว
ผมไปมองแต่บิทเรทไม่ได้มองรีเซรูชั่นเลย
บิทเรทสูงแบบนี้ดูยังไงก๋็ลื่นผมเข้าใจถูกรึเปล่าครับ

แล้วหนังจะอยู่กับเราตลอดเลยหรือว่าพอหมดเดือนหนังก็จะดูไม่ได้แล้วครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2017, 11:47:19 AM »

มีคนปล่อยมันก็อยู่อะนะ เเต่ตามวิถีนักโหลดไฟล์  เห็นเเล้วรีบโหลดน้อง  อย่าผลัดวันประกันพรุ่ง   555

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 01:16:46 PM »

ขอเรื่องเด็ดทีครับ ออกเยอะเหลือเกินขอเน้นๆ Kiss Kiss Kiss
headiz
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2017, 05:14:43 PM »

มีหนังของ Yui Matsuno ออกมาให้โหลดใหม่ไหมครับ

กาเม มอระนัง ทุกขัง โลเก...(กามตายด้านเป็นทุกข์ในโลก)
หน้า: 1 [2] พิมพ์