เมษายน 26, 2024, 10:43:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาราที่แสดงหลายเรื่อง เรามาช่วยกันชี้เป้าเฉพาะเรื่องเด็ดให้ทีครับ  (อ่าน 51640 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 01:09:05 PM »

ผมสังเกตว่าความชอบใจในดาราของเราต่างกัน แต่มีดาราหลายๆคนที่อยู่ยงคงกระพัน เล่นหลายร้อยเรื่องก็ไม่ Retire ไปเสียที แต่เราเห็นแล้วเหมือนมันเฝือ เบื่อๆหน้าไปบ้าง แต่ก็ไม่เชิงไม่ชอบ เพียงแต่อยากจะเลือกเก็บ จึงมาขอคำแนะนำครับ
เช่น Akiho Yoshizawa คนนี้เล่นเยอะมาก ถ้าเพื่อนๆช่วยกันแชร์รหัสว่า รหัสนี้ เด็ดดวงมาก จะได้ให้เพื่อนๆคนอื่นเลือกโหลดได้
โดยให้ช่วยระบุด้วยว่า เด็ดดวงยังไง
เช่น Akiho Yoshizawa รหัส XXX-XXX  เรื่องนี้สวยเป็นพิเศษ โดนของใหญ่ รุมหนักมาก
Rina Ishihara รหัส XXX-XXX เรื่องนี้เนื้อเรื่องสะใจมาก โม้คดีมากๆ  มีแตกใน
Aino Kishi รหัส XXX-XXX เรื่องนี้โดน Gangbang ต่อเนื่อง ภาพซูมชัดหอยแทบพังทุกซ็อต
อะไรประมาณนี้หนะครับ ผมคิดว่า หนังที่มันออกมาเยอะไป บางคนเป็น FC ของแต่ละคน น่าจะพอคัดหนังที่มันก้ำกึ่งสำหรับบางคนให้เลือกเก็บได้ เป็นการชี้เป้าให้เพื่อนๆไปด้วยกันนะครับ ขอบคุณครับ
yaranaika1991
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2017, 09:04:24 PM »

ผมเปิดให้ก่อนครับ เป็นผลงานโดย Rion ซึ่งตอนนั้นยังใช้ชื่อ Shion อยู่เลย
ช่วงที่ถ่ายทำ Rion ผิวพรรณจะเปล่งปลั่งเป็นพิเศษ แสงเงาในเรื่องและมุมกล้อง ก็ดีมากๆ
ส่วนตัวแล้วชอบทุกฉาก และความคิดเห็นของเว็บนอก ก็เห็นไปในทางเดียวกันคือรหัสนี้คือที่สุดของที่สุด

ฉากแรก : เล้าโลมกันอย่างดูดดื่ม หลังจากนั้นก็กินตับกันมันส์มาก เหมือนทั้งคู่ไม่ได้มีเซ็กส์มานาน

ฉากที่สอง : ฉากนี้เป็นฉาก Oral ซึ่ง Rion ดูดแมงกุเจี๊ยว ชนิดที่ว่าดูดจนแก้มตอบเลยทีเดียว จนผู้ชายแตกแพ้ไป
แต่มีที่เด็ดตรงที่ Rion ยังดูดต่อ จนผู้ชายถึงกับเยี่ยวแตก เยี่ยวแตนกันเลยทีเดียว (หาดูยากนะครับ)

ฉากที่สาม : ใส่กันในห้องน้ำ แบบหื่นกระหาย พอๆกับฉากแรก

ฉากที่สี่ : จัดการโดยอ้วนจอมเลีย ซึ่ง ชื่อเสียงด้านความหื่นนั้น ทุกๆคนคงทราบดี เพราะงั้นความมันส์ก็คงไม่ต้องพูดกันมาก

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 01:49:40 PM »

อะเห้ย กระทู้มันส์ๆ มาอีกแล้ว ดันไว้ก่อนนะครับ เดี๋ยวมาตอบ มีเยอะเชียวแหละ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 02:08:32 PM »

อันนี้เลย....
เด็ดน่าจะแลกลิ้นกันซั่มมันส์ไป

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
mhudom
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 02:13:32 PM »

มาแล้วครับ อาจมีสปอย นิดนึง

Ruka kanae แต่เรื่องนี้ แพคคู่มากับ  otoha nanase

เนื้อเรื่องดี มีดราม่า ได้อารมณ์ น่าสงสาร สองพี่น้องที่ต้อง ดิ้นรน ในยามบ้านเมืองมีศึกสงคราม
โดนทั้ง ผู้ชายเจ้าของไร่ เอาเปรียบ ( โดนเย็ด แลกกับข้าวโพด แค่ สองฝัก)
โดนทหารหนีทัพ กลัดมันส์เย็ด โดนทหารบาดเจ็บเย็ดแลก กับขนมปังสองแผ่น
สุดท้ายโดนทหาร พวกไหนไม่รู้จับไปเซ็กหมู่แบบ 4p ซึ่งเป็นการโดน ข่มขืนทั้งนั้น มีแค่ ตอนแลกขนมปังเองมั้ง
ที่เหมือนสมยอมหน่อยๆ แต่ก็เพื่อขนมปังอ่ะนะ ไม่ได้ พิศวาส
ดูแรกๆ นี่ ดราม่ามาก น่าสงสาร สุด พี่ก็ห่วงน้อง น้องก็ห่วงพี่ สุดท้ายกอดคอกันโดน เย็ด
แต่ดูๆไปหลังๆ เริ่มมันส์  เอ๊ะ... กูนี่ยังไง

Ayu sakurai

เนื้อเรื่องเข้มข้น ดูเข้าใจง่าย แม้ฟังไม่ออก มีติดตลกหน่อยๆ  ไม่เชื่อไปลองดูได้เลย
นักสืบสาวมือดี มาจับคู่ แทคทีมกับ คู่หูเฉิ่มๆ แถมตัวร้าย เจ้าเล่ห์แสนกล
จบดีด้วย คือ หนังนักสืบหลายเรื่อง จบแบบ นางเอกกลายเป็นทาสกาม ไม่ก็ตายน่ะครับ
แต่อันนี้ หัวหน้าไปช่วยมาได้ แม้ทนางเอกเราจะเปลี่ยนไปหน่อย ก็เหอะ เซ็กจัดขึ้น แต่ก็รอดแหละ
ส่วนตัวร้ายไม่ได้กล่าวถึง ว่า หายหัวไปไหนตอนจบ แต่คิดในแง่ดี เมื่อมีคนมาช่วยนางเอกได้แสดงว่า
มันต้องโดนจับ ชิมิ

มีอยากแนะนำอีกหลายคนมหลายเรื่องเลย เดี๋ยวมาต่อนะครับ
แหม... กรัทู้นี้มันส์ จริงๆ ขอบคุณท่าน gilase ไว้ ณ ที่นี้

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
riiseaax
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 02:48:28 PM »

Mizuno asahi PRED-011 ปกติหนังเธอก็หลากหลายแนวแต่ฉากเซ็กก็คล้ายๆกัน เรื่องนี้ก็คงเหมือนเรื่องอื่นๆ แต่เรื่องนี้ดีตรงมุมกล้องนี่ละครับ ต้องลองชมดูเอง
Ria Kashii PRED-009 ปกติผมไม่เคยรู้จักเธอมาก่อน มีท่านผู้ใจดีซับไทยมาลง เลยลองดู ทั้งเนื้อเรื่องทั้งตัวนางเอกนี่สุดยอดมากคับ เพราะคนแปลนี่แปลดีมากๆครับ
สำหรับยุคปัจจุบันสำหรับผมก็ 2 เรื่องนี้ครับ แต่ถ้าชอบที่สุดคือ Jessica asakura เรื่องไหนก็ได้ 555
shared
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 04:05:49 PM »

ยู อะซาคุระ (麻倉憂) ดาราอีกคนที่มายุคเดียวกับซึโบมิเล่นมานานมากถึงหนังจะออกมาไม่เยอะเท่าคนอื่นๆในรุ่นเดียวกันแต่ก็ถือว่ามีออกมาเรื่อยๆตอนนี้น่าจะ 300 กว่าเรื่องได้ละ แต่เรื่องที่คิดว่าเด็ดสุดของเธอผมยกให้เรื่องนี้ SERO-023 เรื่องนี้ประมาณ 7 ปีที่แล้ว ตอนนั้นเป็นครั้งแรกที่ได้ดูซีรีย์นี้เลย ซีรีย์นี้ถึงตอนนี้จะมีหลายค่ายเอาไปทำแล้วแต่ผมว่าเรื่องนี้นี่แหละเด็ดสุด ด้วยความที่การถ่ายทำสมัยก่อนมันยังดูดิบๆหยาบๆ 555 เลยให้ความรู้สึกสมจริงดี เห็นน้องเขินๆตอนทำแล้วได้อารมณ์สุดๆ

madao1
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 05:54:56 PM »

YPAA-08 Akari Tomoka เรื่องนี้เล่นดีมาก Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2017, 05:56:58 PM โดย madao1 » บันทึกการเข้า
mhudom
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2017, 09:52:54 PM »

ต่อนะครับ

Kawakami nanami

เรื่องนี้ ออก แนว มุมมองบุคคลที่หนึ่ง เหมือนเราคือ ตัวละครร่วมในเหตุการณ์
เมื่อ น้อง นานามิ เมียเราโดน ล่วงละเมิด ต่อหน้าเรา โดยที่เราช่วยอะไรไม่ได้ นอกจากแอบมอง
ได้ฟิลมากๆ แต่มุมกล้อง อาจไม่โดนใจนัก คือไม่ได้เห็นทุกมุม เห็นอยู่มุมเดียว
แถมตอนจบ เรายังโดน ปลิดชีพ โดยไอ้โจรถ่อยอีกด้วย ชวนให้คิดว่า เมียเราจะเป็นยังไงต่อไป

Aino kishi

ให้ 2 เรื่องครับ
เรื่องแรก ออกแนวใสๆ ไม่เครียด เมื่อหัวหน้าห้องจอมเฮี้ยบ ทำผิดกฎ เอง ต้องโดนแบล็คเมล์ โดย
ไอ้หัวโจกจอมแสบของห้อง แต่สุดท้าย ก็ happy end เพราะได้เป็นแฟน กับ หนุ่มที่เธอชอบ ดูเอาขำๆ นะครับ
แต่เรื่องนี้ แต่งตัวน่ารัก

อีกเรื่อง คือนี่ครับ อันนี้ ดราม่าหน่อย แนวสืบสวน เมื่อ ตร.สาวห้าว ออกตามล่า ฆาตรกรโรคจิต ชอบฆ่าข่มขืน ผู้หญิง
แถมมันยังเคย ฆ่าคนรักเธออีกด้วย เรื่องนี้ ผมชอบ ความสัมพันธ์ของตัวละครฝ่ายนางเอกครับ ดูทุกคน เป็นห่วงเป็นใย
นางเอกดี แถมจบดีด้วย

Miku ohashi

นักสืบสาว ที่โดน องค์กรของตัวเอง หักหลัง สุดท้าย กลายเป็นทาสกามของ หัวหน้า

เรื่องราวในอดีตของนินจาสาว ก่อนที่เธอจะกลายมาเป็นนักฆ่ามือฉมัง
เป็นเรื่องที่ผม อยากได้ซับฯ มาก คือผมเคยทำรีวิวไว้ เลยอยากรู้ว่า จริงๆ มันจะเป็นอย่างที่เราคิดมั้ย
เพราะมันมีปมหลายๆ อย่างที่มันไม่เคลียร์  เช่น ตกลงนางเอก อยู่ฝ่ายดีหรือไม่ดีกันแน่
ทำไม นางเอก ต้องโดน เยส ผมตีความว่า มันคือ กระบวนการสร้างนักฆ่า ขององค์กร คือ ทำให้ไม่มีอะไรจะเสีย
จะได้เลือดเย็น แต่ก็นั่นแหละ ไม่รู้ถูกป่าว

bigwore
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2017, 07:29:44 AM »

FTN-024  Sayuki Kanno เล่นมาหลายเรื่อง แต่ผมชอบเรื่องนี้ที่สุดครับ
แนวนี้คือสาวที่ผัวไม่ทำการบ้าน เธอเลยได้กิ๊กมาช่วยครับ
เซ็กซ์ซีนช่วงกลางๆเรื่อง เด็ดมากๆ ดูแล้วรับรองขึ้นครับ

upload photo to url

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์