มีนาคม 29, 2024, 09:43:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 75 76 [77] 78 79 ... 127 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 709911 ครั้ง)
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #760 เมื่อ: เมษายน 17, 2021, 09:31:37 AM »

ในที่สุดก็ประกาศวันฉายกันซักที!  มาชมทีเซอร์กันก่อนเลย  Cheesy

Naked Director SS2 ฉาย 24 มิ.ย.นี้

https://www.youtube.com/watch?v=UZdadEUMQcY
Ramzanaja
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #761 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 01:23:39 PM »

มีคนตัดเป็น​ มินิวิดีโอไว้​

ช่วงนี้เกาหลีหากอนไม่ได้เลยของญี่ปุ่นปีสองปีนี้มารัวๆ

https://redgifs.com/watch/squigglyartisticowlbutterfly
mobPsycho
*

« ตอบ #762 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 09:35:22 PM »

เรื่อง 聖なる蝶 赤い部屋  เข้าฉายที่ JP เมื่อ 16 เม.ย. ที่ผ่านมา
นำแสดงโดยน้อง Aino Kuribayashi (น้องคนนี้ผมตาม ig ตั้งแต่อายุ 16-17 สมัยยังตัดผมม้าเต่อ)
ค่อนข้างมั่นใจว่ามีฉากนู้ดแน่นอน เพราะเป็นซีรี่เดียวกันกับเรื่อง メビウスの悪女 赤い部屋 ที่ Kaede Shimizu แสดงครับ

xxredees
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #763 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 09:48:26 PM »

รอเช่าดูอยู่เหมือนกันครับ ซีรี่ย์ red room นี้มีเหลืออีกสองเรื่องคือเรื่องนี้กับอีกเรื่องนึง นางเอกน่าดูทั้งคู่เลย
KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #764 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 10:44:36 PM »

メビウスの悪女 赤い部屋 ที่ Kaede Shimizu แสดง ใครหาดูแล้วได้บ้างครับ อยากดูมาก
jakkajee
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #765 เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 07:03:22 AM »

หนังเรื่องใหม่จาก netflix นำแสดงโดย Kiko กับ hona ikoka เป็นแนวเลสเบี้ยน 😍 เลิฟซีนน่าจะดุเดือด แค่ตัวอย่างก็น่าดูแล้ว
ฉาย netflix เมษานี้

https://youtu.be/LPQ8aTAJH0Q

เรื่องนี้มาแล้วนะครับ เห็นทั้งนมและขนสองนักแสดงนำ มี Kiko เห็นขนแว่บนึง ชมได้ทาง Netflix ครับ

ชื่อภาษาอังกฤษว่าอะไรครับ?

mobPsycho
*

« ตอบ #766 เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 07:51:49 AM »

Ride or Die ครับ

ส่วนเรื่องที่คุณ Kenshin ถาม
ตอนนี้มีแค่เช่าผ่าน unext ช่องทางเดียวเลยครับ
jakkajee
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #767 เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 09:20:09 AM »

ตอนนี้มีแค่เช่าผ่าน unext ช่องทางเดียวเลยครับ

👍

KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #768 เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 08:20:00 PM »

อยากเช่าผ่านบ้างครับ แต่ทำไม่เป็น ช่วยทำ How To ให้ทีได้มั้ยครับ
mobPsycho
*

« ตอบ #769 เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 10:46:04 PM »

คร่าวๆ นะครับ

1.อันดับแรกต้องเปลี่ยน vpn เป็น Japan ซะก่อน อย่างวิธีของผม ผมใช้ ExpressVPN
   ราคารายเดือนประมาณ 300 กว่าบาท ผูกกับบัตรเครดิต เดือนไหนไม่ได้ใช้ก็กดยกเลิกไป

2.หลังจากเปลี่ยน VPN แล้วก็มาที่เว็บที่เราต้องการเช่าหนังดู ตัวอย่างเช่น RakutenTV,
   Amazon Prime(มีให้ซื้อถาวรได้ด้วย), U-Next เป็นต้น

3.ทำการสมัครสมาชิกเว็บนั้นๆ ขั้นตอนนี้ถึงแม้หน้าเว็บส่วนใหญ่เป็นภาษา JP
   แต่ UX UI ก็เหมือนเว็บทั่วโลกแหละครับ ยังพอๆคลำทางไปได้
   รึไม่ก็ใช่ Translate สแกนแปลเอาครับ

4.ข้อมูลที่ใช่กรอกตอนสมัครก็เป็นข้อมูลที่อยู่มั่วๆได้ครับ อย่างของผมเป็นซัปโปโรไปเลย
   ทำการผูกบัตรเครดิตเป็นอันเรียบร้อยครับ

5.U-Next ถ้าผมจำไม่ผิดเริ่มต้นจะให้มา 600 y ฟรี สมมติหนังบางเรื่องราคา 550 y
   คุณสามารถเช่าเรื่องแรกดูฟรีๆ ได้เลย

6.หลังจากกดดูจะมีเวลา 2 วัน ช่วงนี้ก็ดูวนซะให้คุ้มเลยครับ

7.เว็บดูหนังพวกนี้เดือนแรกจะให้เราเป็นสมาชิกฟรี สามารถดูหนังที่ฟรีเฉพาะสามาชิก
   สิ้นเดือนก็อย่าลืมไปกดยกเลิกสมาชิกด้วยล่ะ ไม่งั้นมันต่อให้ออโต
   อยากดูเรื่องไหนค่อยมาเช่าดูเป็นเรื่องไปดีกว่าครับ ราคาเฉลี่ยก็จะอยู่ประมาณเรื่องละ 200-300 บาท

เท่านี้แหละครับ ท่านใดสงสัยตรงไหน Direct Message มาถามผมส่วนตัวได้เลย จะได้ไม่รบกวนท่านอื่น
ขอบคุณครับ
หน้า: 1 ... 75 76 [77] 78 79 ... 127 พิมพ์