พฤษภาคม 05, 2024, 11:49:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: "เค้ายอมรับอดีตของฉันได้"~~~Sora Aoi ประกาศแต่งงาน  (อ่าน 61484 ครั้ง)
naransa
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 01:15:42 PM »

อันนี้รอผู้เชี่ยวชาญมายืนยันอีกครั้งนะครับ
แต่คิดว่าน่าจะจริงแล้วหล่ะ ตั้งแต่เมื่อวานเว๊บทางประเทศจีน (เว๊บข่าวดารา)
ทยอยลงข่าวว่า Sora Aoi จะแต่งงานครับ

ทางเว๊บที่อ่านมา (ภาษาจีน) สรุป ๆ นะครับ บอกว่า ผู้ชายนี้ยอมรับในอดีตที่ผ่านมาของเธอได้
และเธอก็อายุ 30 กว่าแล้ว จึงอยากมีครอบครัว ครับ

อ้างถึง
แปลตามที่ผมพออ่านออกนะครับ สำนวนอาจไม่โอเคเท่าไรนะครับ

สวัสดีแฟน ๆ ทุกคน
ฉันอยู่ในวงการมาได้ 15 ปีแล้ว ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอด ค่ะ

ที่จริง ฉันเองก็กังวลว่าควรโพสข้อความนี้ดีไหม
เพราะว่า ฉันกลัวว่าถ้าประกาศออกไปแล้วทุกคจะไม่ชอบฉัน
ดังนั้น จึงขอเวลาไตร่ตรองก่อนนะคะ

ถ้าหากฉันไม่พูดออกไป ทุกวันก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ยังคงเป็นวันธรรมดาเช่นเดิมค่ะ

แต่ทว่า
"เธอมีแฟนไหม?"
"เธอจะแต่งงานเมื่อไร"
"วันนี้เป็นวันเกิด, วันคริสต์มาส. วันวาเลนไทน์, ... เธออยู่กับใครนะ?"
เวลาเจอกับคำถามพวกนี้ ฉันไม่รู้ว่าจะตอบอย่างไรดี

แม่ของฉันแต่งงานตอนอายุ 23 ปี และคลอดฉันตอนอายุ 24 ปี
ดังนั้น ตั้งแต่ยังเด็ก ๆ อยู่ก็ฝันว่าอยากรีบแต่งงานมีครอบครัว

แต่ ตอนนี้ฉันอายุ 30 กว่าแล้ว

ฉันอยากแต่งงาน, ฉันอยากมีลูก, ฉันอยากมีครอบครัวเป็นของตัวเอง

เขาไม่ใช้คนหล่อ, ไม่ใช้คนร่ำรวย
แต่ เขายอมรับในอดีตของฉันได้

ฉันไม่เคยเสียใจกับงานของฉันที่ผ่านมา
แต่ ฉันรู้ว่า งานของฉันเป็นปัญหาร้ายแรง
หากว่าจะต้องแต่งงาน จำเป็นต้องยอมรับปัญหานี้ก่อน
ดังนั้้น เขาเป็นคนที่ยอดเยี่ยมมาก

ฉันเขียนซะยาวเลย
สรุป ก็คือ

ฉัน, โซระ อาโออิ แต่งงานแล้้ว

ฉันแต่งงานแล้ว แต่ยังคงเป็นฉันคนเดิมไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง
ฉันยังคงเป็นฉัน ยังเป็น โซระ อาโออิที่รักของทุกคนนะค่ะ

หลังจากนี้ขอฝากตัวด้วยนะคะ

1 ม.ค. 2018
โซระ อาโออิ

ก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2018, 03:14:40 PM โดย naransa » บันทึกการเข้า
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 01:30:38 PM »

เอ้อ แต่งมะไหร่จะปล่อยหนังของเธอที่มีตามบิทรัวๆเลย ยอดโหลดคงเยอะ 

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 01:58:32 PM »

เพิ่มรูป Sora กับสามีของเธอให้ครับ

โดยเธอประกาศข่าวดีนี้ผ่านบลอคส่วนตัว โดยมีเนื้อหาใจความสรุปได้ดังนี้

https://ameblo.jp/aoi-sola-official/entry-12341116024.html

"เอาตามจริงเลยนะ ฉันลังเลอยู่นานที่จะประกาศเรื่องนี้ดีไหม แต่ด้วยอายุที่มากขึ้น การจะเก็บเรื่องนี้เอาไว้ก็เหมือนจะเป็นการทรยศแฟนๆที่ติดตามให้กำลังใจฉันมาตลอดชีวิตการทำงาน ใจนึงก็อยากให้เป็นเรื่องส่วนตัว แต่ก็คิดว่าจะมีแฟนๆเกลียดฉันไหมถ้ามารู้ทีหลัง ฉันปรึกษาเรื่องนี้กับสตาฟที่ทำงานบ่อยครั้งมาก แต่ในที่สุดฉันก็ตัดสินใจประกาศมัน

แม้ว่าฉันจะมีอดีตเบื้องหลังเกี่ยวกับวงการหนังเอวี แต่ฉันก็ไม่เคยเสียใจเลยที่ได้ผ่านสิ่งนั้นมา การที่จะเป็นครอบครัวได้ มันต้องมองไปข้างหน้าสู่ปัจจุบันและอนาคต การได้รับการยอมรับอดีตของฉันเป็นเรื่องสำคัญมาก มันเป็นเรื่องจริงที่เขารับได้

เขียนมาซะยาว จากนี้จะขอพูดในสิ่งที่อยากพูดแล้วนะ ขอภัยในสิ่งที่ผ่านมาทั้งหมด วันนี้ฉัน โซระ อาโออิ ขอแจ้งให้ทราบว่า ฉันได้แต่งงานแล้วกับ DJ NON แม้ว่าฉันจะแต่งงานแล้ว แต่ฉันก็คือ โซระ อาโออิ คนเดิม ไม่เคยเปลี่ยนแปลง ขอบคุณแฟนๆทุกคนที่ติดตามทั้งจากนี้และในอนาคต"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2018, 04:23:26 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 02:37:40 PM »

ใครเป็นแฟน รีบโหลดหนังเก็บลงเครื่องเลยครับ โอกาสปลิวจาก DMM มีสูงมาก..

headiz
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 04:03:30 PM »

ยินดีกับเธอด้วยครับ  Wink

กาเม มอระนัง ทุกขัง โลเก...(กามตายด้านเป็นทุกข์ในโลก)
Lunlamer
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 04:04:21 PM »

เอ้อ แต่งมะไหร่จะปล่อยหนังของเธอที่มีตามบิทรัวๆเลย ยอดโหลดคงเยอะ 

ปล่อยโหลดเลยครับ ผมรออยู่ 

Winwin99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 04:48:16 PM »

ขาไม่ใช้คนหล่อ, ไม่ใช้คนร่ำรวย  แต่ เขายอมรับในอดีตของฉันได้

หาคนดีกว่านี้ไม่ได้ แต่ได้แมงดามาเกาะกิน ตามเคย

ชายที่ยอมรับในอดีตสาวที่เล่นเอวีได้ควรจะรวย ถึงจะเป็นจริง

พอถูกดูดเงินหมดเดียวก็กับมาเล่นอีกในการเป็นสาวมีอายุ ส่วนชายที่ได้ไปมีแต่ได้ไม่มีเสีย  :Smiley :Smiley
anuchiisz
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 06:11:24 PM »

หา?อะไร เนี่ย สาดด ฮับ บ่ ได๊~ อาโออิ มีผัว ? ผัวเทอเป้นไผ่?วะ? DMM ครับ ปล่อยหนัง รัวๆเลยครับ อันเซน แตกใน คลิปหลุด อาโออิ อะไรก้ได้ ปล่อยมาเลยครับ ถือว่า ส่งๆ อาโออิ มีผัว~^^ และเห้นเเก่แฟนๆที่รอ อันเซน รอ แตกใน สาดดด ~^^ สาทุ ขอให้มีคลิปหลุด อาโออิ ทีเถอะ~^^ อุตส่า รอลุ้นว่าจะมีรีเทริน เวง หนีไปเเต่งงานเฉยเลย~T.T จะเเค้นหรือดีใจกะเทอ ดีเนี่ย~^^
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 06:31:42 PM »

หา?อะไร เนี่ย สาดด ฮับ บ่ ได๊~ อาโออิ มีผัว ? ผัวเทอเป้นไผ่?วะ? DMM ครับ ปล่อยหนัง รัวๆเลยครับ อันเซน แตกใน คลิปหลุด อาโออิ อะไรก้ได้ ปล่อยมาเลยครับ ถือว่า ส่งๆ อาโออิ มีผัว~^^ และเห้นเเก่แฟนๆที่รอ อันเซน รอ แตกใน สาดดด ~^^ สาทุ ขอให้มีคลิปหลุด อาโออิ ทีเถอะ~^^ อุตส่า รอลุ้นว่าจะมีรีเทริน เวง หนีไปเเต่งงานเฉยเลย~T.T จะเเค้นหรือดีใจกะเทอ ดีเนี่ย~^^

สำหรับผมแค้นครับ แตกในก็ไม่เล่น อันเซ็นก็ไม่ได้เห็น ทั้งๆที่ไม่รีไทร์แต่ก็ไม่มีผลงาน สาปส่งไป

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 02, 2018, 06:47:12 PM »

ตาสวยจริงๆ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์