มีนาคม 28, 2024, 09:54:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ครับ ผมมี คำถาม  (อ่าน 1321 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 07:35:48 PM »

ตอนนี้ ผมกำลัง อยากได้ photobook ซักเล่ม กำลัง เล็งๆ อยู่ ว่า เล่มไหนดี ทีนี้ ราคา หนังสือ เนี่ย จริงๆ มันไม่เท่าไหร่ แต่มันจะแพงตรง ค่าส่งนี่แหละ ทีนี้ครับ เค้า มีให้เลือกแบบ EMS กับ แบบ SAL ซึ่ง ราคา มันต่างกันหลายอยู่
ผมคิดดูแล้ว EMS เจอ  1,400 yen เรทตอนนี้ คือ  .35 เท่ากับ490
แต่แบบ SAL ลงทะเบียน 570 yen เป็น 199 

เราจะส่งแบบไหนดีครับ จาก ประสบการณ์ ทั้ง สั่ง DVD และ photobook น้อง  ไก่ทอด ILI ก็เป็น  ems มาตลอด
ถ้าเราเปลี่ยน มันจะเสี่ยงขึ้นมั้ย อยากทราบความเห็น
คือ ผมคิดว่า  จะทางไหน สุดท้าย มันเข้าไทย ก็น่าจะผ่าน ศุลฯ ก่อนเหมือนกัน
ยังไงดีน้า......

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
MANGMOOM
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

YURI KOUSAKA หนึ่งเดียวในดวงใจ

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 08:18:58 PM »

ผมก็สั่งของจากต่างประเทศบ่อยในอีเบย์ จากประเทศทางโซนยุโรป ส่งลงทะเบียนตลอด ของก็มาถึงใน 7-14 วันไม่เกินนี้ครับ ยังไม่เคยใช้บริการแบบ EMS เลย ส่วนของที่เคยสั่งจากญี่ปุ่นอันนี้ผมก็เลือกแบบ EMS ยังไม่เคยให้ส่งแบบลงทะเบียนเหมือนกัน อันนี้ผมว่าขึ้นอยู่กับท่านเองแล้วแหละครับ ว่าจะสบายใจแบบไหน  Grin

หน้า: [1] พิมพ์