เมษายน 20, 2024, 11:28:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนวัย ประสบการณ์เล่นว่าวที่ไม่ลืม ฮอร์โมนมันพุ่ง ใครเคยมาแชร์กัน  (อ่าน 5350 ครั้ง)
boomch
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 01:02:54 PM »

สวัสดี​ครับ ผมอายุ 26 ประสบการณ์ที่ผมไม่อาจลืมเกิดเมื่อผมยังเรียนมหาวิทยาลัย​ ตอนนั้นผมน่าจะอยู่ปี 1 ไม่แน่ใจเพราะมันผ่านมานานมาก
เริ่มต้นจากผมเป็นเด็กติดเกมส์ สมัยนั้น cabal yulgang PB SA  เป็นที่นิยม แต่ตอนนี้ก็ไม่สนใจเรื่องเกมส์ล่ะ มันทำให้ผมต้องไปร้านเกมส์เป็นประจำตลอด ยิ่งช่วงไหนไม่มีเรียน จะสิงสถิตอยู่นั้นจนถึง ตีสอง ตีสาม บางวันตอนเช้าค่อยกลับบ้าน ด้วยที่กลับบ้านดึกตลอดเนี่ยแหละมันเป็นประเด็น
ตอนนั้นเป็นช่วงสอบเสร็จพอดี ช่วงเย็นๆก็จะมีนักเรียนมาเล่นตามปกติไม่มีอะไร แต่พอหลังสี่ทุ่มเนี่ย ใครไม่ถึง 18 ก็จะโดนเจ้าของร้านอัญเชิญให้ออกไป แต่เรื่องมันมาจุดกิเลสผมด้วยความที่ผมไม่ได้ทำกิจกรรมที่ปลดปล่อยน้ำอสุจิมาเป็นเวลานาน  ประจวบกับตอนนั้นมันเป็นตอนดึก เด็กนักเรียนก็กลับบ้านกันหมดแล้ว เหลือแต่ผู้ใหญ่ทั้งนั้นและมีลูกค้าน้อยมาก ก็เลยจัดเลยครับ เปิดเว็บโป๊ดูกลางร้านเนี่ยแหละ พวกพี่ๆบางคนก็มาดูด้วยตามประสาผู้ชาย  พี่เค้าคุยกันตลอดเวลาดูไป ยิ่งฉากตะแคงข้างเนี่ยใช่ว่าทุกคนจะทำได้น่ะ ต้องผอม และอวัยวะเพศต้องยาวด้วย ถ้าสั้นมันจะหลุด ผมดูนั่งจนประมาณ ตีสี่ คิดดูครับ นั่งดูหนังโป๊เป็นเวลาหลายชั่วโมงมันจะเป็นยังไง ดูนานมาก  อยากจะไปสาวธงให้เขื่อนแตกในห้องน้ำร้านอินเตอร์​เน็ต​ก็ไม่กล้า กลัวโดนแซว  พอถึง ตี4 เนี่ยผมเดินจ่ายเงิน เพราะมันจะเช้าล่ะ กลับบ้านดีกว่า กะว่าจะไปสาวว่าวในห้องน้ำบ้านตัวเองสบายใจกว่า

แต่ระหว่างเดินกลับบ้าน (บ้านผมกับร้านเกมส์ระยะทางไม่ไกลมากสามารถเดินได้)​ ก็ดันไปคิดถึงฉากหนังโป๊ที่มันไปเอากันในป่า ด้วยความที่อยากลองมีประสบการณ์กลางแจ้งจะเป็นยังไง ระหว่างทางกลับบ้านผมมันมีตึกร้างอยู่ผมเลยเดินไปแถวตึกร้างแล้วก็จัดเลยครับ ถอดกางเกงมากองที่ตาตุ่ม น้องชายเนี่ยแทบจะระเบิด น้ำใสๆเยิ้มเต็มที่แต่ตอนนั้นมืดมาก อาศัยไฟจากรถที่สัญจรไปมา เอามือไปแตะหัว รู้สึกได้ถึงอะไรเหนียว​ๆ แล้วก็เอามือกำสาวขึ้นสาวลงเลยครับ เริ่มจากช้าๆ ค่อยๆทำ คิดถึงฉากหนังโป๊และคอยตามไปเรื่อย นี่ขนาดทำช้าน่ะ แต่แมร่งน้ำพร้อมจะทะลักออกมา แต่ผมก็กลั้นไว้ อยากจะเก็บประสบการณ์นี้ไปนานๆ ด้วยการชักว่าวเร็วบางช้าบางสลับกัน บางทีมีมอไซต์ผ่านมาก็หยุดและหลบมุม มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้่นและเสียวมาก มันต้องลุ้นตลอดเวลาว่าจะโดนจับได้ไหม ผมชักไปประมาณ 10 นาที ความเงี่ยน ความเสียว ความตื่นเต้น มันถึงขีดสุดแล้วครับ น้องชายเนี่ยแข็งชิบหาย ผมเลยเอามืออีกข้างยันกำแพง อีกมือสาวว่าวด้วยความเร็ว และหลับตาคิดภาพหนังโป๊ตอนที่พระเอกซอยจิมินางเอก มันเป็นช่วงจุดสุดยอด​ ผมสาวเร็วๆรัวประมาณเกือบนาที รู้เลยครับว่าจะไม่ไหวแล้ว หัวน้องชายเยิ้มไปหมดและใหญ่มาก น้องชายแข็งสุดๆ (มันเป็นกลไกเวลาจะถึงจุดสุดยอดอวัยวะเพศจะแข็งเต็มที่และใหญ่ขึ้น)​ พอจะแตกผมหยุดมือและรูดลงสุดให้หัวตึงๆ แล้วน้ำก็ทะลักเลยครับ พุ่งหลายทีมาก กี่ไม่รู้จำไม่ได้แต่เยอะมากๆ เสียงน้ำพุ่งแล้วไปกระทบกับเศษใบไม้เนี่ย ได้รมณ์มากๆ พอหลั่งออกจนหมด ก็เก็บน้องชายเข้ากางเกง แล้วเอามือถือเปิดไฟมาส่องดู โอโห้อะไรมันจะเยอะขนาดนี้ว่ะ ขนาดชักว่าวในบ้านยังไม่เยอะขนาดนี้เลย สงสัยแม่งจะเงี่ยนจริงๆ น้ำอสุจิ กองบนเศษไม้ ใบหญ้าเต็มไปหมด บางจุดพุ่งโดนกำแพง ไหลเป็นเส้น เห็นแล้วรู้สึกภูมิใจคิดว่า ถ้าไปเอาใครน้ำเยอะขนาดนี้ ต่อให้กินยาคุมยาคุมจะเอาอยู่ไหมเนี่ย แล้วผมก็เดินกลับบ้านปกติ ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่ประสบการณ์แบบนี้ผมจะไม่ลืมเลย เพราะมันอาจจะเป็นประสบการณ์ครั้งเดียวที่ทำแบบนี้ เพื่อนๆคนไหนเคยมีประสบการณ์แบบผมมาแชร์ให้ฟังหน่อย ผมจะได้รู้ว่าผมไม่ได้โรคจิตคนเดียวที่ไปสาวว่าวในที่แบบนั้น
poowang
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 07:48:15 PM »

นมากแล้ว Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2018, 02:04:44 PM โดย poowang » บันทึกการเข้า
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 05:53:22 PM »

อยากลองว่าวในตึกร้างเหมือนกันครับแต่ไม่กล้าเดินเข้าไป เคยแต่ว่าวบนดาดฟ้าครับมองเห็นเดินไปมา แต่ต้องคอยมองบ้านติดกันครับว่าเขาขึ้นมาตากผ้ารึปล่าว เขาโผล่มาก็ก้มลงมุดต่ำกว่าแนวกำแพงครับ เคยปีนข้ามกำแพงไปว่าวเขตบ้านเขาด้วยแต่กลับมาน้ำแตกที่บ้านตัวเองนะครับตื่นเต้นดี เคยเห็นบ้านตรงข้ามมันนอนบนดาดฟ้าช่วงหน้าร้อน ผมก็ขึ้นไปชักว่าวพอดี ตื่นมาแม่งก็เยี่ยวแล้วชักว่าวต่อส่องบ้านอีกฝั่งไปด้วย
boomch
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2018, 07:12:42 PM »

อยากลองว่าวในตึกร้างเหมือนกันครับแต่ไม่กล้าเดินเข้าไป เคยแต่ว่าวบนดาดฟ้าครับมองเห็นเดินไปมา แต่ต้องคอยมองบ้านติดกันครับว่าเขาขึ้นมาตากผ้ารึปล่าว เขาโผล่มาก็ก้มลงมุดต่ำกว่าแนวกำแพงครับ เคยปีนข้ามกำแพงไปว่าวเขตบ้านเขาด้วยแต่กลับมาน้ำแตกที่บ้านตัวเองนะครับตื่นเต้นดี เคยเห็นบ้านตรงข้ามมันนอนบนดาดฟ้าช่วงหน้าร้อน ผมก็ขึ้นไปชักว่าวพอดี ตื่นมาแม่งก็เยี่ยวแล้วชักว่าวต่อส่องบ้านอีกฝั่งไปด้วย

ผมก็ไม่เดินเข้าไปน่ะ เพราะ​มันมืด ผมอยู่รอบนอก แถวนั้นมันมีพุ่มไม้พอดี ตอนนั้นบอกตรงๆ เสียว และตื้นเต้นสุด
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 02:42:21 PM »

เคยสมัยอยู่ฝั่งธน ห้องน้ำจะอยู่นอกบ้านต้องเดินออกหลังบ้านผ่านที่ล้างจานซักผ้าตากผ้าเป็นที่โล่ง ซึ่งปกติถ้าไม่อาบน้ำผมจะล้างหน้าแปรงฟันตรงนี้เลยมันชินตั้งแต่เด็ก มีวันหนึ่งอาบน้ำตรงนั้นแล้วได้ยินเสียงผู้หญิงหัวเราะคิดว่าเสียงคนเดินผ่านจากซอยที่ติดกับรั้วสังกะสี แต่มันไม่ได้เดินผ่านมันหยุด คงเห็นจากรูสังกะสี จากที่อาบน้ำเฉยๆเลยสาวว่าวโชว์ เดินไปเดินมาสาวจนแตก ตื่นเต้นสุดๆเวลาได้ยินเสียงกุกกักตรงรั้ว พอแตกความอายก็เกิดแต่ไม่เข็ดกลายเป็นชอบอาบข้างนอก
Vennyxx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 04:10:08 PM »

ของผมเย็ดเป็นก่อน ชักว่าวมาทีหลัง เมียผมตัวแรกเป็นตุ๊กตาเป็ด 555 ตอนนั้น 4-5 ขวบได้ เย็ดเป็ดครับ 55 มันจะมีตีนเป็ดยื่นมาสองข้าง ผมเอาควยสอดไประหว่างตีน แล้วแอบนอนเย็ดในห้องจนถึงจุดสุดยอด ทำบ่อยอยู่ โตมาหน่อยก็เยดหมอน สะดวกดี แต่ซักยากมาก 555 ค่อยมาชักว่าวเป็นตอน ป.6 และเย็ดหม้อเทียมตอน ม.4 กูเกรียนมาก 5555 ปัจจุบันชักว่าวฮะ
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 09:13:02 PM »

ของผมเย็ดเป็นก่อน ชักว่าวมาทีหลัง เมียผมตัวแรกเป็นตุ๊กตาเป็ด 555 ตอนนั้น 4-5 ขวบได้ เย็ดเป็ดครับ 55 มันจะมีตีนเป็ดยื่นมาสองข้าง ผมเอาควยสอดไประหว่างตีน แล้วแอบนอนเย็ดในห้องจนถึงจุดสุดยอด ทำบ่อยอยู่ โตมาหน่อยก็เยดหมอน สะดวกดี แต่ซักยากมาก 555 ค่อยมาชักว่าวเป็นตอน ป.6 และเย็ดหม้อเทียมตอน ม.4 กูเกรียนมาก 5555 ปัจจุบันชักว่าวฮะ
โหดมากกกกกกกกก เย็ดหม้อเทียมแต่เด็กเลย
หน้า: [1] พิมพ์