มีนาคม 28, 2024, 05:12:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขนาดใช้จิ๋มกระป๋องยังหลั่งเร็วมาก ผมควรไปหาหมอดีไหม :(  (อ่าน 3539 ครั้ง)
รอรถไฟในสนามบิน
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 04:01:50 AM »

หลังๆมานี้หลั่งเร็วมาก1-3นาที ก็ออกมาแล้วแบบมันอั้นไม่อยู่จริงๆ เลยลองซื้อจิ๋มกระป๋องมาใช้ดูปรากฎว่าหลั่งเร็วกว่าเดิมอีก(มันเสียวมากไป-0-)หรือผมไม่ค่อยออกกำลังด้วย ขอคำแนะนำหน่อยครับ ส่วนตัวยังไม่เคยลองของจริงเลยครับ กลัวไม่ทันอีกฝ่ายฟิน แล้วจะออกมาก่อน 

Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 09:45:48 PM »

มันต้องค่อยๆ ฝึกไปครับ อย่าเร่งเกินไป พอรู้สึกว่าจะเสร็จให้หยุดพักสักแปบ ค่อยเริ่มใหม่
รอรถไฟในสนามบิน
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 02:23:43 AM »

มันต้องค่อยๆ ฝึกไปครับ อย่าเร่งเกินไป พอรู้สึกว่าจะเสร็จให้หยุดพักสักแปบ ค่อยเริ่มใหม่
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม

xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 01:34:49 AM »

ใช้จิ๋มป๋องน่าจะหลั่งเร็วอยู่แล้วนะผมว่า เพราะมันออกแบมาเพื่อทำให้เราเสียวที่สุดอยู่แล้ว
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 02:59:20 PM »

ผมก็ไวคับ ยิ่งน้ำแรกนะ แถมมีเจล nuru อีก ยิ่งพาให้แตกโคตรไว ซอยไม่ยั้งเลย 55
tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 07:31:14 PM »

จิ๋มกระป๋องมันรัดและกระตุ้นมากอยู่นะครับ ผมใช้ครั้งแรกก็แตกเร็วครับ
หน้า: [1] พิมพ์