เมษายน 24, 2024, 04:39:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาเว็บขายหนังครับ  (อ่าน 1907 ครั้ง)
ConverseBoy
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 03:53:52 AM »

วันก่อนป้วนเปี้ยนในgoogle หาหนังที่ชอบ แล้วไปเจอ R18.com มีขายแบบ HD, SD ด้วย เห็นหนังเยอะดี
แต่มีหนังไม่ครบตามที่ผมต้องการ(เป็นพวกชอบเก็บทั้งคอลเล็กชั่น)บวกกับราคาที่พอรวมหลายๆ เรื่องแล้วก้อ เอิ่ม....

เลยอยากสอบถามทุกท่านว่านอกจาก R18 แล้วมีเว็บอื่นอีกไหมครับ ที่มีขายแบบหลายๆ ค่าย ดาราหลายๆ คน
ที่ต้องการคือแบบ
- หนังเยอะ มีรหัสที่หาดูออนไลน์ไม่ค่อยได้ (ผมตามหาพวก DFDA, FCDC มากอยากเก็บให้ครบ)
- ดาราเยอะ เน้นเก่าหน่อยก็ดี
- ราคาไม่แรงหรือมีแบบเหมาจ่าย
- คุณภาพไม่จำเป็นต้องเป็น HD แต่ถ้าได้ HD ก็ดี (เอ๊ะ ยังไง)

ใครมีเว็บไหนตรงตามที่กล่าวมา แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

neo999
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 04:14:37 AM »

ขอด้วยคนครับ  Grin
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 11:15:46 AM »

R18 ใหญ่สุดแล้วครับ ผมใช้วิธีนี้นะ สมมุติจะเริ่มสะสมใครซักคน

1. เอาชื่อเธอไปหาข้อมูลใน sougouwiki+minnano-AV+Javlibrary เพื่อดูว่าเธอเล่นหนังมาทั้งหมดกี่เรื่อง

2. เริ่มหาจากของฟรีก่อน เช่น javarchive+javjunkies+maxjav+Sukebei+Kukudas+3xplanet

3. รวบรวมมาทั้งหมด เรียงชื่อรหัสหนังให้ถูกต้อง เพื่อเชคว่า ขาดเหลือเรื่องใด ใส่มาร์คไว้ว่าเรื่องไหนมีลายน้ำ

4. ตามเชคเรื่องที่ขายหายไปใน R18 และ

5.เชคดูว่าหนังของเธอคนนี้ ส่วนใหญ่อยู่ใน chanel ไหน ก็ใช้วิธี subscribe chanel เอา จ่ายรายเดือนไป
ถ้ามีหลาย chanel ก็บันทึกไว้ใน exel และทำแบบนี้กับดาราคนอื่น เราจะมีฐานข้อมูลเพื่อเลือกว่าจะเช่า chanel ไหนบ้าง

สำหรับผม 1 เดือนจะดึงหนังจาก R18 ได้ประมาณ 80 เรื่อง รวมๆกันไปทั้ง FHD และ SD เราก็สะสมฐานข้อมูลหนังใน chanel นั้นๆ ให้ครบประมาณ 50-80 เรื่อง ค่อยเริ่มเช่า

จากนั้นหนังที่ไม่มีใน R18 ก็ค่อยไปหาเพิ่มเอาจากแหล่งอื่นๆเช่น xcity.jp หรือ amazon ก็มีหนังเยอะเหมือนกัน อาจจะมีเรื่องที่ไม่มีใน R18 และโปรโมชั่นอาจไม่เท่า R18 และสุดท้ายหากไม่มีจริงๆ ก็ฝากท่าน panpan ตอนไปญี่ปุ่นซื้อครับ

ConverseBoy

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 06:42:10 AM »

ว๊าวว ความรู้แน่นๆ ขอบคุณครับ

แต่สงสัยว่า R18 มีแบบเหมารายเดือนหรือเปล่าครับ หรือซื้อต่อเรื่องอย่างเดียว

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 09:15:10 AM »

ก็มีเหมาจ่ายรายเดือน กับซื้อเรื่องต่อเรื่องนั่นแหละครับ แต่เหมาจ่ายรายเดือนเค้าเรียก Subscribe chanel เราจะโหลดไม่ได้ทุกเรื่อง โหลดได้เฉพาะเรื่องที่มีใน chanel นั้น   และมีอายุเพียง 1 เดือน หลังจาก 1 เดือนก็ดูไม่ได้แล้ว

เป็นสาเหตุว่าทำไมผมถึงบอกให้เตรียมข้อมูลก่อนดีๆ ถึงไปสมัคร chanel ครับ

ตอบสำหรับคนที่ pm มาถามนะครับ ให้ระวังด้วย เพราะการ subscribe chanel มันเป็นแบบต่ออายุให้อัตโนมัติ ถ้าหมดเดือนปุ๊บ มันต่อให้ปั๊บเลย หักเงินบัญชีเราไปเอง ผมเคยโดนมาแล้ว แต่เราสามารถไปยกเลิกการต่ออายุอัตโนมัติได้ใน user account ครับ ไม่ยาก ขอแค่อย่าลืม

หรือถ้ากลัวลืม สมัครปุ๊บ ก็เข้าไปยกเลิกได้ทันทีครับ

ปล ทำไมไม่ตั้งคำถามในนี้กระทู้เลย คนอื่นจะได้รู้ด้่วย ผมเบื่อมากที่ต้องคอยตอบ pm ใน inbox  ด้วยคำถามเดิมๆ ถามในกระทู้ไม่มีใครมาจับหรอกครับ มันจะเป็นประโยชน์กับคุณด้วย ถ้าทุกอย่างมันคุยกันในกระทู้หมด

ยกเว้นกระทู้เก่าๆ แล้วไม่อยากขุดขึ้นมานี่ผมโอเคนะ ดูเป็นกรณีไป แต่ถ้ากระทู้ใหม่นี่ น่าจะคุยกันในกระทู้ไปเลย สร้างแอคทิวิตี้ในฟอรั่มด้วย เป็นประโยชน์กับคนอื่นด้วย
ConverseBoy

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 08:41:36 PM »

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

ต้องไล่เช็คใน Javlibrary โต้รุ่งแล้วล่ะงานนี้

หน้า: [1] พิมพ์