เมษายน 24, 2024, 05:03:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาเห็นผู้หญิงนมใหญ่ๆ แข็งตัวทันทีเลยหรอครับ??  (อ่าน 5258 ครั้ง)
billyX
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 04:15:49 PM »

จากกระทู้นี้ครับ https://pantip.com/topic/37320564
คนที่มาเมนท์มีแต่บอกว่าแข็งๆ กันทั้งนั้นเลย มันคือเรื่องจริง หรือว่าแค่บอกเอาฮากันครับเนีย
ตัวผมเองไม่เคยมีอารมณ์เวลาเห็นคนเดินตามสถานที่ทั่วไปเลยครับ
มีแต่เวลาที่เป็นภาพที่ค่อนข้างยั่ว หรือใน AV
เลยอยากรู้ว่าคนทั่วๆไปเป็นยังไงกัน ผมผิดปกติไหม ถ้าผิดปกติ
จะเกี่ยวกับการที่ผมช่วยตัวเองกับหนังโป๊มาตลอดรึเปล่า (ยังสดซิงนั่นเอง)
ManLucky
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 06:47:05 PM »

กรณีที่ 1 ผู้หญิงคนนั้นนมใหญ่ และแต่งตัวโป๊ๆ
- มีโอกาสสูงที่ผู้ชายทั่วไป (หมายถึง ผู้ที่ชักว่าวเป็นบางโอกาส) จะแข็งเพราะถือว่าเจ้าหล่อนแต่งตัวมาให้แข็งเอง

กรณีที่ 2 ผู้หญิงคนนั้นนมใหญ่ และแต่งตัวธรรมดา (แต่ถ้านมมันใหญ่ปิดยังไงก็ไม่มิดละเนอะ)
- มีโอกาสปานกลาง ถึงน้อย ที่ผู้ชายทั่วไปจะแข็งตัว อาจมีการมองตามบ้าง แต่ส่วนใหญ่ผมเชื่อว่าไม่มีทางแข็งขึ้นง่ายๆ (ยกเว้นสาวเจ้ามีหน้าตาแบบ อืม...ใช่ (Yes.)
- มีโอกาสสูงที่ผู้ชายที่ไม่ได้เอาน้ำออกจะแข็ง เพราะมันอดมานานนี่เนอะ
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 07:46:35 PM »

มีอีกกรณีนึงคือ นมใหญ่มากแบบ ต่อให้แต่งตัวมิดชิดสุดๆ ก็ยังเด่น

ร้อยทั้งร้อยแข็งครับ เผลอๆมากกว่าแบบโป๊ๆอีก

ยกตัวอย่างแบบนี้ครับ ใส่ปิดถึงคอ แต่เห็นแล้วแบบ อื้อหือ

ManLucky
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 08:05:20 PM »

มีอีกกรณีนึงคือ นมใหญ่มากแบบ ต่อให้แต่งตัวมิดชิดสุดๆ ก็ยังเด่น

ร้อยทั้งร้อยแข็งครับ เผลอๆมากกว่าแบบโป๊ๆอีก

ยกตัวอย่างแบบนี้ครับ ใส่ปิดถึงคอ แต่เห็นแล้วแบบ อื้อหือ

ทำไมฝรั่งมันใหญ่โตขนาดนี้
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 04:38:38 AM »

ก็ ส่วนใหญ่จะเป็นแบบนั้นนะ เห็นสาวนมใหญ่ๆ ก็ มันไม่ได้แข็งเพราะเห็น แต่แข็งเพราะได้จินตนาการต่อ มากกว่า
ส่วนผม จะชอบดูร่องนมตรงกลางอกมากกว่า จะเล็กจะใหญ่ไม่เกี่ยง แต่ถ้าแต่งตัวแบบเห็นร่องนม หรือบังเอิญเห็นไรงี้ ถึงจะปึ๋งปั๋ง
แต่ที่ทำให้ผมแข็งแน่ๆคือบั้นท้าย สาวบางคนนุ่งสั้นๆแต่ถ้าสะโพกไม่สวยผมก็ไม่มีปฏิกริยานะ แต่ถ้าสาวสะโพกสวย ต่อให้แต่งตัวเรียบร้อยมิดชิดมันก็ดีดครับ
อย่างว่า รสนิยมคนเราไม่เหมือนกัน แค่ของเราไม่เหมือนคนอื่น ไม่ถือเป็นเรื่องแปลกนะ ถ้ามันไม่ออกไปทางแนววิตถาร
เพียงแค่ ผู้ชายส่วนใหญ่ จะมีปฏิกริยากับหน้าอกสาวๆ แค่นั้นเองครับ
xenoglaux
กามไม่สิ้นสุด
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 10:38:14 PM »

ไม่กล้ามอง ไม่ได้ใส่แว่นดำกลัวโดนจับได้ อิอิ

samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 07:08:23 PM »

น้องที่อ๊อฟฟิตมีนมใหญ่หลายๆคน บางคนก็ใส่มิดชิด แต่นมก็ยังเด่นอยู่ บางคนแต่งแบบเห็นร่องนมอยู่ น่าดูทั้งคู่ ซ่อนรูปกันกลายคน เห็นแล้วแข็งตลอด
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 09:11:34 PM »

พอเห็นผู้หญิงนมใหญ่ๆแล้ว ผมว่าผู้ชายทุกคนก็ของขึ้นกันทั้งนั้นแหล่ะครับ เพราะว่าเมื่อเราพูดถึง
Sex Appeal ของผู้หญิงแล้วเนี่ย หลักๆก็จะมีดังนี้ >> ใบหน้าที่สะสวย , ผิวพรรณที่ขาวผุดผ่อง ,
กลิ่นตัวที่หอมละมุน , หน้าอกที่เด่นชัด (นมใหญ่ในระดับนึง-นมใหญ่เกินตัว) , เอวคอดกิ่ว , บั้นท้าย
กลมงอนแน่นเปรี๊ยะ , กริยาท่าทางที่ออดอ้อน ฯลฯ

ซึ่งโดยส่วนตัวแล้ว ตัวผมค่อนข้างแปลกอยู่นิดนึงตรงที่ เวลาเห็นผู้หญิงนมใหญ่ๆแล้ว มันเฉยๆอ่ะครับ
แต่พอเห็นผู้หญิงที่มีรูปร่างสูงโปร่ง หุ่นดีๆ ขาเรียวยาว ตูดแน่นๆกลมงอนแล้ว มันเกิดอาการทุกทีซิน่า
บางครั้งพอเห็นแบบนั้น ถึงกับเดินตามเพื่อมองบั้นท้า่ยแน่นๆของผู้หญิงคนนั้นเลยก็มี ไม่รู้ซิ ผมแพ้ทาง
ผู้หญิงลักษณะแบบนี้อ่ะ!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 11:58:31 AM »

พอเห็นผู้หญิงนมใหญ่ๆแล้ว ผมว่าผู้ชายทุกคนก็ของขึ้นกันทั้งนั้นแหล่ะครับ เพราะว่าเมื่อเราพูดถึง
Sex Appeal ของผู้หญิงแล้วเนี่ย หลักๆก็จะมีดังนี้ >> ใบหน้าที่สะสวย , ผิวพรรณที่ขาวผุดผ่อง ,
กลิ่นตัวที่หอมละมุน , หน้าอกที่เด่นชัด (นมใหญ่ในระดับนึง-นมใหญ่เกินตัว) , เอวคอดกิ่ว , บั้นท้าย
กลมงอนแน่นเปรี๊ยะ , กริยาท่าทางที่ออดอ้อน ฯลฯ

ซึ่งโดยส่วนตัวแล้ว ตัวผมค่อนข้างแปลกอยู่นิดนึงตรงที่ เวลาเห็นผู้หญิงนมใหญ่ๆแล้ว มันเฉยๆอ่ะครับ
แต่พอเห็นผู้หญิงที่มีรูปร่างสูงโปร่ง หุ่นดีๆ ขาเรียวยาว ตูดแน่นๆกลมงอนแล้ว มันเกิดอาการทุกทีซิน่า
บางครั้งพอเห็นแบบนั้น ถึงกับเดินตามเพื่อมองบั้นท้า่ยแน่นๆของผู้หญิงคนนั้นเลยก็มี ไม่รู้ซิ ผมแพ้ทาง
ผู้หญิงลักษณะแบบนี้อ่ะ!! 

ผมจัดอยู่ในประเภทนี้เช่นกันครับ
หน้า: [1] พิมพ์