เมษายน 20, 2024, 06:19:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ระเบิดรูอาจารย์สาวใหญ่ ภาค1  (อ่าน 2643 ครั้ง)
surakiza
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 06:40:59 PM »

แด่คนที่อยากเย็ดอาจารย์ในฝันครับ
เปิดรูหีอาจารย์สาวใหญ่  ดร.เดือนผมใคร่มองจ้องมองมานานมากกู ชอบตั้งแต่ปีหนึ่ง ตอนนี้ กูก็ เรียนอยู่ ปีสามแล้ว กูโคตร อยากเย็ด หีแม่ง มันเลย นมแม่ เป็นนม ตูดก็ เป็นตูด ใครเห็น ก็เงี่ยน กันเป็นแถว อายุ มันก็  40แล้ว ยิ่งกูเห็น แมงก้อ เงี่ยนทุกที แล้วอย่างนี้ เมื่อไหร่ กูจะได้ เย็ดหีมัน ว่าไปแล้ว กูก็ชักว่าว หามัน มา 2 ปี อยากเหลือเกิน แบบนี้หี เย็ดตูด แล้วจับเย็ด แล้วโอกาส ของกูก็มาถึงเมื่อวันหนึ่ง ในเวลา เย็น กู กูเจอ  ดอกเตอร์ เดือน มันเดินมาพร้อมกับ หอบ เอกสาร การสอบในมือ กูเดินตรงรี่ เข้าไปช่วย “อาจารย์ครับให้ผมช่วยนะครับ” “ ขอบใจเธอมากนะครับเธอชื่ออะไรล่ะ ครูจำไม่ได้นะ” “ผมชื่อไม้ครับ” “อ๋อครูจำได้แล้ว เธอเคยเรียนกับครูนี้อยู่ปีอะไรแล้วล่ะ” “ปี 3 นะครับ” กู้ช่วยถือของข้อสอบ ของอีอาจารย์เดือนเดินทางไปที่ห้อง พอถึงห้อง มัน หลังจากนั้น มันก็ หันมา หยิบข้อสอบในมือ กู เอาไป กูเห็นมัน เลื่อน ลิ้นชักใบใหญ่เป็นล็อกเกอร์แบบเก่าๆมากพอๆกับอายุมหาลัย พอเลื่อนชั้นล่างสุด พร้อมกับก้มลง วางข้อสอบ ไว้ในลิ้นชัก ทำให้กู ใช่เห็น ตูดอันแสนกลมกลึงขอบกางเกงในงามเด่นเป็นรูป นาทีนั้นเองกู ไม่ ลีลา จัดการ ดันตัวมันเข้าไป ในลิ้นชักใบใหญสองมือกดหลังไว้กูจัดการปิดกระโปรงสีขาว แล้ว รูด ขึ้นบั้นเอวอย่าง อย่างเร็วกูเห็นกางเกงในสีน้ำตาล วินาทีนั้นเอง กู รีบ คุกเข่า ดันดัน ตัวเองเข้าไปใกล้ กับบันท้าย ที่แสน กลมกลึง รูดซิบ  ชักควยออกมา จากนั้น กู จัดการ กลับ กางเกงใน สีน้ำตาล โดยการ ใช้มือรั้ง มันไว้ครับที่แก้มก้น “อย่านะ” คือคำพูดสุดท้ายก่อนกูสอดควยของกูเข้าไป ที่ 2 แคมหีของมัน แล้ว ดันกัน ควยใส่รูหี แสน คับ ของมันมีเสียงร้อง ห้าม ให้่หยุด “เธอทำอะไร อย่า ทำนะ อย่านะ อย่าทำครู” “ ไม่ทันแล้วครับ ครูช่างสวยเหลือเกิน ดู ครูสวยเหลือเกิน ขอผมนะครับ หีฟิตฟิต ขนาดนี้ แสบควยไปหมดอดใจไม่อยู่จริงๆ” “อย่านะอย่าทำแบบนี้ อย่าทำออกไปโอ้ย”   “ไม่ตายหรอกครับ เข้าไป ครึ่ง ควยแล้ว อาจารย์ครับ เป็นของผมนะครับ ผม รับรอง อาจารย์เดือนต้องชอบ อาจารย์ครับเป็น เมียผมนะครับ ผมทนไม่ไหวจริงๆ ให้ผมเย็ดนะครับ” “อย่านะ” ““ ไม่ทันแล้ว เข้าไป  70  %แล้ว ขอโทษ ผมซอยนะครับ” ผมใช้มือดึงสะโพกใหญ่ ก่อนจะเดินหน้า ซอยควย ตับตับตับตับตับ แบบไม่ฝังเสียงตอนนี้ มันสละสลวย แต่มัน จนไม่อาจ จะหยุดได้ “โอ๊ยโอ๊ย ไม้อย่า” อาจารย์เดือน ปากร้อง โอ้ยๆ กูก็ซอยควยต่อไป มันๆมาก แอบเย็ด สาวใหญ่ มันๆควย ขนาดนี้ ไม่ เย็ดไม่รู้แน่ หีอวบและฟิตสัดประกอบกับอาการตื่นเต้นทำเอาหีดูดจนหัวควยเสียวจี๊ดๆ แต่เอาเข้าจริงๆยังกับตอนเย็ดหีเพื่อนสมัยมอปลายเลยหีแน่นมาก มันก็มันมาก แต่ไม่มีน้ำเงี่ยนแบบอีก้อยแฟนคนแรก เลยต้องคายน้ำลายมาช่วยไปที่ซอกก้น “แม่หีมันจะ แสน  ฟิด” “โอวโอ้ยครูเจ็บอย่ากดหลัง โอ้ยออกไปนะ”  ก่อนควยกูจะทะยานสอดเข้าไป จนจุก มดลูก ของอีเดือน อัดควยจนมิดดามหี ฟิตมาก จนน้ำควย แทบระเบิดหลายรอบ “อูย  โอ๊ย  เจ็บจัง โอ๊ยโอ๊ย เธอ  ยังไงๆ โอ้ยเบา ๆๆ” “ไม่ ได้หรอกครับ ทำไม หี ฟิตขนาดนี้” “ผมเงียนจังเลยครับ” “อูย...โอ้ยแสบ ไม่ไหวแล้ว วาย นายไม้ครูเจ็บไม่ไหวแล้วพอเถอะเจ็บโอ้ย” เสียงร้องห้ามทำเอาผมอารมณ์เสียเลยหยาบคายไปเลย “ดูสิอีเดือมึงีเงี่ยนเงี่ยนเงี่ยนไหมครับเย็ดกับกูเงี่ยนไหมครับหีใหญ่จริงๆ อีเดือนสัตว์อีสัตว” “ โอ๊ยโอ๊ยไม่ไหวแล้วเบาเบาเบา แล้วฉี่ไหลไม่ไหวแล้ว” เธอบอกว่า  เธอเบาเบา กูเลยเอามือหนึ่งกูสอดเข้าไปเขี่ยเม็ดแตด อีกมือกดหลังไว้ “หีฟิตเหลือเกินสัตว์อีสัตว์น้ำควยกูจะระเบิดแล้วมีผัวเป็นใครใช่ไม้ ไหม”  “โอ้ยพอเถอะโอ้ยอ้าวๆๆๆ” อีเดือนตัวเกรงก้นกระตุก ฉี่ของมัน ที่ ระเบิด ออกมา กู แสน สุข ใจ สุดๆ เมื่อทำอาจารย์ดอกฟ้าคางดาวน้ำแตกซ่า ตอนนี้อะไรก้อง่ายเมื่อกูช้อนร่างมันมาสองมืออีเดือนยันพื้นก้นโดง ควยกูคาหีอยู่ชัก ควย ออกมา ดูมีเลือดติดอยู่ปลายควย หีแดงรูกรวงโบ้เป้นผลงานดีสุดชีวิตกูจริงๆ เลยถกกางเกงในไว้ที่เข่า ก่อนเอามือรั้งสะโพกไว้ แส้วจ่อควยดันพรวดมึดรูหี “อุบ..โอ้ย” กดจนมึดหน้าสวยทิ่มพื้นกระเบื้องห้อง ก่อนจะดันตัวเองกดจนสะโพกอีเดือนลอยขาชี้ฟ้าแหวกอากาศโอ้ยเจ็บอายๆ กูเห็นหมอย มัน ลุก ตั้ง ชัน คงจะตกใจไม่น้อย ความรู้สึกหัวควยชนคอมดลูกนิ่มันมากจนต้อง ดันควยให้ลึกอีกที่สุดเท่าที่จะทำได้ หัวยควยโดนหีตอดแรงจนเสียวสุดชีวิตก่อนคำรามออกมา “โอว อีเดือนมึงเตรียมรับน้ำควยกูดีๆเลย” “อย่าเอาออกไปอย่าทำ อย่าออกในนั้น” มันตะโกนสุดเสียง ก่อนกูดันควยพรวดสุดท้ายอย่างผู้ชนะเพราะได้เปิดหีดาราคนสวยของมหาลัยเต็มๆแถมไม่นึกว่าจะได้เปิดซิงหีอายุ40ปี ก่อนระเบิดน้ำ เย็ดของกู ไหล ระเบิดอัดใส่ปากมดลูกจนอาจารย์คนสวยร้อง “อุยๆๆ” ตาม ออก มา กับจังหวะกดน้ำกามกระฉูดสี่ครั้งยาวๆเหมือน เป็นงาน ชิ้น โบว์แดง มันกว่าอะไรทั้งชีวิตที่เคยทำมาดีใจกว่าตอนเย็ดแฟนสมัยเรียนหรือตอนแม่ถอยไอโฟนให้อีก นาทีนี้กูทับร่างงามแล้วกดควยให้ลึกร่างอ้วนกูทำให้ทับได้สะใจร่วมสิบนาทกดควยให้แน่ใจว่าน้ำควยกูลงไปในหีคนสวยประจำมหาลัยนางฟ้าที่หมาหลายตัวหมายปองแต่มาเสร็จนักศึกษาควยหกนิ้วแบบกู แบบนี้ต้องให้หีดูดน้ำควยให้หมด หีอุ่นยังพอทำควยกูแข็งได้อยู่ นึ่แหละใครจะว่าเย็ดครูตกนรกแต่กูเห็นสวรรค์ชัดๆ (จบภาค1)
หน้า: [1] พิมพ์