เมษายน 20, 2024, 07:16:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AV Preview : Hashimoto Rio โอ้ เธอช่างสวยใสน่ารักราวกับดาวคณะ (เรื่องแรกมาแล้ว )  (อ่าน 76570 ครั้ง)
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 01:09:51 PM »

ค่ายนี้แต่งเยอะค่ะ เคยโหลดแล้วดรอปแบบยังกับคนละคน แล้วที่ไม่ชอบเก็บคือชอบย้ายค่ายตามยากมากๆ

ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับว่าผมจะ "ง่อวว" หรือจะ "เงิบ" แต่ส่วนตัวยังเชื่อในผลงานของค่ายนี้ ตัวท็อปของค่ายอย่าง Suzuki Koharu/ Sakura Yura / รวมถึงดาวรุ่งอย่าง Sakura Moko 

แต่ถ้าเกิดผม เงิบ จริงๆ ก็ไม่ซีเรียสครับ ถือว่าเป็นบทเรียนเรื่อง ตาดีได้ ตาร้ายเสียแล้วกันครับ 55+

ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 01:10:56 PM »

รูปรีทัชทั้งนั้น ต้องรอดูssของจริงครับ
ขอบคุณในความหวังดีครับ อิอิ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

candymafia0935
AV Donator (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 01:15:34 PM »

ค่ายนี้แต่งเยอะค่ะ เคยโหลดแล้วดรอปแบบยังกับคนละคน แล้วที่ไม่ชอบเก็บคือชอบย้ายค่ายตามยากมากๆ

ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับว่าผมจะ "ง่อวว" หรือจะ "เงิบ" แต่ส่วนตัวยังเชื่อในผลงานของค่ายนี้ ตัวท็อปของค่ายอย่าง Suzuki Koharu/ Sakura Yura / รวมถึงดาวรุ่งอย่าง Sakura Moko 

แต่ถ้าเกิดผม เงิบ จริงๆ ก็ไม่ซีเรียสครับ ถือว่าเป็นบทเรียนเรื่อง ตาดีได้ ตาร้ายเสียแล้วกันครับ 55+

ขอบคุณที่ชี้แนะครับ
รอดูด้วยละกันค่ะ แต่คนที่พูดถึงนี่ไม่ขอนับนะคะ ระดับมันต่างกันมาทั้งท็อบและไอดอลเลย
เอาโดยรวมแล้วดรอปเยอะมากจริงๆค่ะตามหลายคน อายุ18-19 พอดูหนังจริงไม่โหลดเลย

L Lawliet

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 05:02:32 PM »

เสียดายที่ kawaii ดันกั๊กวีดีโอตัวอย่างของน้องคนนี้

เลยไม่รู้ว่าตัวตนในหนังจะแจ่มแค่ไหน หรือ ดรอปจากรูปเยอะหรือเปล่า

ได้แต่รอดูวันที่สามเลย ก็หวังว่าจะแจ่มนะครับ

เพราะพูดถึงดาราหน้าใหม่ของค่ายนี้ ปีที่แล้ว

มีปัง อยู่คนนึง คือ Mizuki sakurai ก็หวังว่าปีนี้จะมีอะไรเด็ดๆ แบบนี้อีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 05:04:23 PM โดย L Lawliet » บันทึกการเข้า
sex machine
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 09:04:15 PM »

หน้าอก น้องเค้าสวยมากเลยครับ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 09:16:40 PM »

เสียดายที่ kawaii ดันกั๊กวีดีโอตัวอย่างของน้องคนนี้

เลยไม่รู้ว่าตัวตนในหนังจะแจ่มแค่ไหน หรือ ดรอปจากรูปเยอะหรือเปล่า

ได้แต่รอดูวันที่สามเลย ก็หวังว่าจะแจ่มนะครับ

เพราะพูดถึงดาราหน้าใหม่ของค่ายนี้ ปีที่แล้ว

มีปัง อยู่คนนึง คือ Mizuki sakurai ก็หวังว่าปีนี้จะมีอะไรเด็ดๆ แบบนี้อีก

เห็นด้วยครับ Mizuki Sakurai อุตส่าห์จิ้นเป็นดาราไทย แล้วแท้ๆ เล่นแค่ 2 เรื่องไปเลย น่าจะสัก 5-6 เรื่องยังดี
อีกคนคือ Yura Orihara ก็ไปเร็วเหมือนกัน แค่ 3 เรื่อง แต่คนนี้ตัวจริงอวบไปหน่อย ถ้าออกกำลังให้ผอมเพรียวกว่านี้จะน่ารักเหมือนภาพ Promote
napolyza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 09:50:48 PM »

รอรับขมผลงานเธอครับ 
ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 10:18:15 PM »

ผมก็ว่า หน้ากับหุ่น แต่ละรูปดูไม่เหมือนกันเลย แต่ก็รอชมนะ หน้าตาโดนอยู่
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 11:10:49 PM »

แอบอิจฉาคนชอบหน้าตาสไตล์น่ารัก เดี๋ยวนี้มีให้ดูละลานตาแถมมีมาเรื่อยๆ
Poo69
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 08:42:22 AM »

รอชมครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์