เมษายน 17, 2024, 04:05:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคับโดนเว็บ Datafile หักเงินอัตโนมัติ  (อ่าน 2014 ครั้ง)
zero4005
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 11:29:06 AM »

ช่วยด้วยคับโดนเว็บ Datafile หักเงินอัตโนมัติ
ผมหาวิธี Cancel พรีเมี่ยมที่เคยสมัครไว้ไม่ได้เลยคับ...
กะซื้อแค่เดือนเดียว พอเดือนต่อไป ก็ตุ้มๆต่อมๆละว่ามันจะหักอัตโนมัติ (แต่ของ Uploaded เหมือนผมจะไม่โดนนะ หา Setting การ Cancle ไม่เจอเหมือนกัน) แล้ว Datafile มันก็หักจริงๆ
ปัญหาคือ ผมไม่สามารถหาการ Cancel ในหน้าเว็บมันได้เลย ทั้ง Profile Purshed ฯลฯ
พอหาข้อมูลทางเน็ต ลองทำตาม ปุ่มที่มันบอกก็ไม่มีแล้ว เหมือนเว็บมันทำใหม่...
ใครก็ได้ช่วยบอกวิธี Cancel หน่อยคับ ทุกวันนี้ใครทราบบ้าง ขอบคุณมากคับ

****จะว่าไปไอ้เว็บพวกนี้มันก็ซ่อนอะไรแบบนี้ไว้ลึกจริงๆนะ เพื่อกินเงินเรา เฮ้อ...

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 12:45:45 PM »

ผมไมไ่ด้ซื้อ datafile นานแล้ว เพราะเปลี่ยนมาซื้อ uploadgig ตาม maxjav

แต่ขั้นตอนก็ไม่น่าจะเปลี่ยนนะ

Login>Profile>Purchase

หน้าต่างการสั่งซื้อของท่านจะโผล่ขึ้นมา จะเห็นสถานะทางขวามือว่า active
ท่านก็เลือกรายการนั้นแหละ แล้วคลิกตรงหมายเลขการสั่งซื้อที่อยู่ซ้ายสุด แล้วเข้าไปกด stop แค่นั้นเอง
สถานะรายการนั้นก็จะเปลี่ยนเป็น Stopped เท่านี้ก็เสร็จแล้ว

แต่ถ้ายังเป็น active อยู่ท่านก็ดดนหักไปเรื่อยๆทุกเดือน

ใจเย็นๆ ลองดูใหม่นะ ผมว่าเวปไม่น่าจะเปลี่ยนรูปแบบหรอกหรอก เพราะเดี๋ยวก็ปิดแล้ว
zero4005
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 02:55:38 PM »

ผมไมไ่ด้ซื้อ datafile นานแล้ว เพราะเปลี่ยนมาซื้อ uploadgig ตาม maxjav

แต่ขั้นตอนก็ไม่น่าจะเปลี่ยนนะ

Login>Profile>Purchase

หน้าต่างการสั่งซื้อของท่านจะโผล่ขึ้นมา จะเห็นสถานะทางขวามือว่า active
ท่านก็เลือกรายการนั้นแหละ แล้วคลิกตรงหมายเลขการสั่งซื้อที่อยู่ซ้ายสุด แล้วเข้าไปกด stop แค่นั้นเอง
สถานะรายการนั้นก็จะเปลี่ยนเป็น Stopped เท่านี้ก็เสร็จแล้ว

แต่ถ้ายังเป็น active อยู่ท่านก็ดดนหักไปเรื่อยๆทุกเดือน

ใจเย็นๆ ลองดูใหม่นะ ผมว่าเวปไม่น่าจะเปลี่ยนรูปแบบหรอกหรอก เพราะเดี๋ยวก็ปิดแล้ว

ขอบคุณที่มาแนะนำคับผม แต่ตอนนี้หาวิธีได้แล้วคับ เง็บเค้าเปลี่ยนไปจริงๆด้วย วิธีลบจริงๆก็เหมือนไม่มีนะคับ
ผมไปแจ้งทาง กูเกิ้ลเพลสโตให้เอาออกเอา เค้าก็บอกว่า ต้องยกเลิกจากการใช้ลิงค์ จากอีเมล์แรกกกกกกกกสุดที่สมัครเลยอ่ะคับ
แต่ผมไปดูแล้วมันไม่มี เหอๆ
ยังไงไม่ได้มาขอบคุณนานมาก ไม่ได้หายคับ ไปหาวอธอยู่ ขอบคุณคับ
kop55
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 05:42:13 PM »

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

maxjav บางเรื่องจะอัพกับ dataflie แต่บางเรื่องอัพ กับ uploadgig ควรสมัครของเว็บไหนดี
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 09:02:35 PM »

หนังใหม่ๆ maxjav เปลี่ยนมาใช้ uploadgig อย่างเดียวแล้วครับ

ที่เห็นมี datafile คือหนังเก่าที่เขาอัพไว้นานแล้ว จะซื้อก็ต้องซื้อ uploadgig แล้วหาวิธีโหลด datafile จากห้อง vip เอาครับ
หน้า: [1] พิมพ์