เมษายน 25, 2024, 11:39:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเมียแล้ว อยากดู AV ต้องแอบดู เป็นกันไหม?  (อ่าน 8945 ครั้ง)
phdav
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 04:34:41 PM »

มีเมียแล้ว อยากเยสหญิงจริงเมื่อไรก็ได้เยส แต่จะดู AV กลายเป็นลำบาก เมียไม่พอใจ คนมีเมียแล้วเจอแบบนี้กันไหมคับ
ผมไม่ได้เป็นคนเที่ยวด้วย แล้วก็ไม่ได้อยากมีเมียน้อยให้เป็นปัญหาชีวิต แต่แค่อยากเปลี่ยนอารมณ์ว่าวกับ AV เมียก็หาว่านอกใจ จะแอบดูก็ลำบากเพราะเมียอยู่บ้านตลอด เอามือถือเข้าห้องน้ำก็สงสัย คลิปที่เก็บไว้ในคอมซ่อนไว้อย่างดีก็ไม่มีโอกาสจะได้ดู

ก่อนมีเมียก็ว่าวแทบทุกวันจนติด ผมชอบดูแนวรุมๆด้วยแต่ในชีวิตจริงมันทำจริงไม่ได้ไงคับ เยสกับเมียก็ไม่ได้อารมณ์นี้ เมียผมสวยหุ่นดีด้วยนะ แต่มันก็แทนกันไม่ได้
ปกติอยากๆก็อาศัยตามห้องน้ำสาธารณะนานๆที แต่พอเห็นข่าวเกย์แอบถ่ายตามห้องน้ำ กลายเป็นว่าวไปกังวลไป ห้องข้างๆมีคนเข้าก็ว่าวไม่มันละ กังวลไปหมด

ใครเจอปัญหาแบบนี้บ้าง หาที่ปล่อยน้ำกันยังไงบ้างคับ? ขอแบบเซฟและปลอดภัยคับ
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 11:44:02 PM »

ขนาดผมก็มีเมียแล้ว ก็ยังดูหนังเลยครับ
แต่จะดูตอนช่วงที่เมียขึ้นเวร มีเมียเป็นพยาบาล  Grin Grin
จะได้เยสเมียก็ตอนลงเวร กับขึ้นเวร
ก็จัดท้้งชุดพยาบาลแตกใน ใส่ปากไป ก่อนเวลาขึ้นเวรเธอจะได้สบายตัวทำงานได้เต็มที่ครับ Wink Wink
phdav
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 06:11:14 PM »

ขนาดผมก็มีเมียแล้ว ก็ยังดูหนังเลยครับ
แต่จะดูตอนช่วงที่เมียขึ้นเวร มีเมียเป็นพยาบาล  Grin Grin
จะได้เยสเมียก็ตอนลงเวร กับขึ้นเวร
ก็จัดท้้งชุดพยาบาลแตกใน ใส่ปากไป ก่อนเวลาขึ้นเวรเธอจะได้สบายตัวทำงานได้เต็มที่ครับ Wink Wink
ผมนี่อยู่บ้านทีไร เมียอยู่ด้วยเสมอคับ Cry
นานครั้งจริงๆจึงจะมีโอกาส
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 08:44:15 PM »

ชวนดูด้วยกันสิครับ แฟนผมเป็นแฟนคลับ Suzuki Ittetsu ต้องมาลำบากหาหนังตานี่ให้ดู
Ppppjdhdgsuj
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 02:00:46 PM »

ผมดูไปมีอะไรกับแฟนไป บางครั้งก้ดูไปให้แฟนชักให้เสียวไปอีกแบบ
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 10, 2018, 02:21:25 PM »

แค่ดู AV ยังหาว่านอกใจ ผมว่าชีวิตยากแล้วหล่ะ มองสาวตามถนนจะโดนตบหน้าหันหรือเปล่านิ
phdav
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 12:40:18 AM »

แค่ดู AV ยังหาว่านอกใจ ผมว่าชีวิตยากแล้วหล่ะ มองสาวตามถนนจะโดนตบหน้าหันหรือเปล่านิ
ถ้ารู้ว่าแอบดูก็พอได้คับ แต่จะไม่พอใจถ้ารู้ว่าชักว่าวตอนดูน่ะคับ

เมียผมเธอดูแลรูปร่างดี และเต็มที่ตอนมีอะไรกันอ่ะคับ ทำให้ทุกอย่าง ผมอยากตอนไหนเธอก็ไม่เคยขัด
แล้วไอ้เรื่องพวกนี้ละ ที่เมียผมเอามาอ้างตลอด ว่ายังไม่พอใจอะไรอีก ถึงต้องไปช่วยตัวเองกับหนัง AV
ผมก็ไม่รู้จะอธิบายยังไง
crapez7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 26, 2018, 05:32:58 PM »

ปัญหาเดียวกันครับ 555 แต่ผมทำห้องน้ำที่ทำงานครับ รอจังหวะคนกลับบ้านแล้วเยอะๆค่อยทำปลอดภัยดี
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 11:50:19 PM »

อืมมม มันแล้วแต่แฟนด้วยครับ
ของผมนี่เอากันไป บางครั้งก็เปิด av ไปด้วย

หลายๆครั้งผมมีอารมณ์ นั่งดู av ชักว่าวอยู่
แฟนเดินมาเห็นเรา ก็เล่นด้วยมากกว่า
เช่น... ดูใครอยู่อ่ะ หื่นก็มาปล่อยเข้าตรงนี้สิ พร้อมชี้เข้าจิมิตัวเอง
ผมชักๆอยู่ บอกจะออกแล้วบอกนะ พอใกล้ออกแล้วเธอก็มาอมแตกในปากให้
บางครั้งแฟนไม่มีอารมณ์ก็ปล่อยผมชักว่าวไป
หลากหลายดีครับ
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 04:34:14 PM »

ปัญหาเดียวกันครับ เห้อ
หน้า: [1] 2 พิมพ์