เมษายน 24, 2024, 08:45:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเมียแล้ว อยากดู AV ต้องแอบดู เป็นกันไหม?  (อ่าน 8941 ครั้ง)
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 09:35:26 PM »

เปลี่ยนมานอนเปิดดูด้วยกัน หรือต้องลองถ่ายคลิปตอนมีไรกันแบบเรากะเมียได้ฟีลเล่น AV เอง ละเอามานอนเปิดดูด้วยกัน แฟนผมเค้าก็ปิดๆ ตานะคับแต่ก็แอบดูแบบตื่นเต้น ส่วนผมก็ลูบไปด้วย ล้วงไปด้วย เมียผมนี่เคลิ้มแถมเยิ้มเลย จากนั้นก็เรียบร้อย 55
phdav
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 08:51:01 PM »

ปัญหาเดียวกันครับ 555 แต่ผมทำห้องน้ำที่ทำงานครับ รอจังหวะคนกลับบ้านแล้วเยอะๆค่อยทำปลอดภัยดี

ถ้าที่ทำงานมีกล้องวงจรปิดหลายๆจุด ระวังนะครับ ว่าน้องไอที มันจะเห็นว่าพี่คนนี้เดินหายไปทางห้องน้ำช่วงเย็นๆใช้เวลานานเป็นประจำ 555 แต่ถ้าน้องมันเป็นผู้ชายก็ไม่เป็นไรมั้งครับ ไอทีที่ทำงานผมคละเคล้าหญิงชายครับ ไม่ดีกว่า

แต่ถ้าไม่บ่อยก็เป็นตัวเลือกที่เนียนดีครับ
asedah2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2019, 04:03:42 AM »

ลองเปิดพวกช่องแนวนักจิตวิทยา ให้คำปรึกษาเรื่องเพศอะไรงี้
เผื่อเมียมีมุมมองที่เข้าใจมากขึ้น
เพราะ มันไม่ใช่เรื่องsex  แต่มันเป็นเรื่องความเข้าใจกันและกัน 
ไม่นำไปสู่ปัญหาอื่นๆของชีวิตคู่ด้วยนา  หลายคู่เลิกกันด้วยเรื่องที่เริ่มมาจากพวกนี้
แล้วบานปลาย  ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นคราบ

ขอให้โชคดีนาจา

grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2019, 09:38:14 AM »

ปกติถ้า ซึโบมิออกเรื่องใหม่ก็จะดูดด้วยกันครับ แฟนผมเค้าชอบ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 02:14:34 PM »

เมียโรคจิต  เเก้ไขไม่ได้ละ  เราเเนะนำงี้  ไปวัด ดูหนังในวัด  ถ้ามันยังจับได้อีกก็... โห จริงพาเมียไปหาจิตเเพทย์เถอะ  เเค่ดูหนังยังมาคุมผัว  เกินมนุษย์ละ  คุณก็อาจจะมีโรคทางจิตด้วย  ไปหาหมอใกล้บ้าน 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2019, 12:24:28 AM »

เป็นครับ มีงอนบ้าง ต้องแอบดู แอบทำ  Grin
DAN123
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2019, 09:50:15 AM »

ผมไม่ต้องแอบครับ แฟนผมเข้าใจครับให้ดูแบบไม่ว่าอะไร แถมซื้อฮาร์ดดิสให้เก็บหนังอีก เธอบอกถ้าผมไม่นอกใจก็ดูได้ไม่มีปัญหา
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2019, 12:11:44 PM »

ไม่ลองจัดกับเมียโดยเลียนแบบในหนัง AV ละครับ
ลองคุยดู ขอทำอย่างไหนได้-ไม่ได้บ้าง
น่าจะช่วยให้ให้พี่ได้อารมณ์เหมือนดูหนังAVไปด้วยได้เยไปด้วย วินๆสองฝั่ง
หน้า: 1 [2] พิมพ์