มีนาคม 29, 2024, 07:58:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 2018 นี้ท่านสนใจ AVdebut คนไหนกันบ้างครับมาสรุปกัน  (อ่าน 12335 ครั้ง)
Jack Sparrow
The Collector
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Yuna Ogura

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2018, 11:14:22 PM »

คนที่ 2 กับ คนที่ 3 สำหรับผมให้ผ่านฉลุยเลยครับ หุ่นดี หน้าตาดี  Grin Grin Grin
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 07:37:56 PM »

ของท่าน play อยู่ในสต๊อคที่ต้องเก็บของผมหมดเลย 555

แต่ผมมีทางเลือกเยอะกว่า มีอีกหลายคนว่างๆจะมาพิมพ์รายชื่อคนที่ผ่านปีนี้ครับ

อิจฉาผมล่ะซี่     เห็นใจเหมือนกันนะ ตัวสูงๆมักจะมาพร้อมกับโครงร่างที่ค่อนข้างใหญ่นิดนึง

ตามนั้นครับ ผมมักจะเจอแต่แบบก่ำๆกึ่งๆจะชอบก็ชอบไม่สุด ส่วนใหญ่ปัญหามักจะอยู่ที่หุ่น ตามที่ท่านว่า

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2018, 10:49:36 PM »

คนนี้เลย กระแสกำลังมา

คนนี้เล่นถึงพริกถึงขิงมาก แค่เรื่องสองเรื่อง เล่นแต่แบบอัดหนักๆ หน้าสวยๆโดนอัดหนักๆแบบนี้ชอบครับ
GreatAgain
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 03:24:43 AM »

เชียร์ Miru Sakamichi ครับลีลาเด็ดโดนใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2020, 12:40:35 AM โดย GreatAgain » บันทึกการเข้า
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 03:27:29 AM »

คนนี้เล่นถึงพริกถึงขิงมาก แค่เรื่องสองเรื่อง เล่นแต่แบบอัดหนักๆ หน้าสวยๆโดนอัดหนักๆแบบนี้ชอบครับ

หน้าตาแนวนี้มีออกมาเยอะเหมือนกันคงเป็นที่นิยม 
ผมว่าไม่ออกขาวหมวยนะ   แต่เป็นแนวสวยตาหวาน  ตากลม  ปนน่ารัก แนวๆเดียวกับ nene
มะหมี่น้อย
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 03:47:49 PM »

หน้าตาแนวนี้มีออกมาเยอะเหมือนกันคงเป็นที่นิยม 
ผมว่าไม่ออกขาวหมวยนะ   แต่เป็นแนวสวยตาหวาน  ตากลม  ปนน่ารัก แนวๆเดียวกับ nene

คนนี้ชื่ออะไรเหรอครับ
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 07:05:23 PM »

ผมว่าไม่ออกขาวหมวยนะ   แต่เป็นแนวสวยตาหวาน  ตากลม  ปนน่ารัก แนวๆเดียวกับ nene

miru sakamichi ครับ น่ารัก แต่ลีลาจัดจ้านมากครับ Grin
มะหมี่น้อย
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 07:33:22 PM »

miru sakamichi ครับ น่ารัก แต่ลีลาจัดจ้านมากครับ Grin

ขอบคุณครับ
GunnerQgu
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 09:59:21 PM »

เริ่มปลายปีแล้วมาสรุปกันหน่อยครับ  มีใครสอบผ่านกันบ้างหรืออยากจะวิจารณ์คนไหนเป็นพิเศษ

ของผมก็มี

2018-01-31

คนนี้หน้าตาok  ผิวดีหุ่นดี  เสียอย่างเดียวผมว่านางตัวใหญ่ไปหน่อย   

2018-04-26

หน้าสวยเฉี่ยวปานกลาง   หุ่นมีสัดสวนมาก  ใครชอบแนวสะโพกก้นใหญ่ๆน่าจะชอบ

2018-04-27

คนนี้หุ่นบางกรอบเนียนสุด ความบางนี่สเปคผมเลย  แต่ว่าตัวค่อนข้างเล็ก ดูน่ารักๆ 

2018-10-19

สุดท้ายคนนี้ผมเสียดายสุด  คือมาแนวทั้งลุคทั้งหุ่นค่อนข้างตรงสเปคผมเลย 

เสียแต่ว่าหุ่นเธอดูเนื้อเยอะดูอวบไปนิดหนึ่งสำหรับผม  ถ้าลดลงอีกหน่อยน่าจะok

ขอถามหน่อยครับคนสุดท้ายชื่ออะไรเหรอครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์