เมษายน 19, 2024, 11:41:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หลั่งช้า  (อ่าน 2869 ครั้ง)
owantedo
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 09:32:36 AM »

มีใครใช้ ยา หรือ อาหารเสริม ที่ทำใ้ห หลั่งช้ามั้ยครับ
อยากได้แบบ ที่หาง่ายๆ ตามร้านยาเภสัช อะครับ
ขอบคุณครับ
thooman
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 10:13:01 AM »

แลดโลชั่น
jame8509
AV Donator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 11:37:00 AM »

Stud 100 ฉีดให้ชาซัก15 นาทีแล้วล้างออกครับ หรือจะไม่ล้างก็ได้แต่เน้นฉีดบางๆ เดียวมันจะชาเกินไป
medusakung
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 11:56:28 PM »

แบบกินผมยังหาไม่เจอเลย

tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2018, 05:43:48 PM »

ผมว่า stud ใช้ดีกว่าครับ แพงกว่าแต่คุ้มกว่าครับ พลังแรดนี่มันชามากไปจนเราไม่เสียวและหำหดได้ครับ ออกฤทธิ์ช้ากว่าด้วย stud นี่ผมสเปรย์ที่ส่วนปลาย 1-2 ทีแล้วเอามือชักเข้าออกและลูบๆส่วนหัวให้ทั่วครับ แค่ 5 นาทีก็เริ่มชานิดๆแล้วครับเราจะรู้สึกว่ามันเย็นๆที่ส่วนหัวครับแสดงว่าเริ่มจะชาแล้ว ยังเด้าแล้วเสียวอยู่นะครับต้องเบรกๆตัวเองช่วง 5-10 นาทีแรก หลังจากนั้นก็จะอึดมาก ของผมพยายามไม่ให้เกินครึ่งชั่วโมงต้องเอาน้ำแตก ถ้านานเกินกว่านี้เหนื่อยเกินครับแล้วบางทีไม่ยอมแตกด้วย แต่มันเหงื่อหยดจริงๆครับ
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 05, 2018, 10:13:53 PM »

มีพวก spray ยาชาคับ ที่เคยใช้ก็โอเคนะคับ แต่น้ำแรกนี่ไวก็ไว 55 พอน้ำสองน้ำสามนี่อึดสุดๆ คับ ซอยเหงื่อแตกเลย
หน้า: [1] พิมพ์