มีนาคม 19, 2024, 04:04:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 125838 ครั้ง)
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: มีนาคม 18, 2018, 05:39:46 PM »

ตอนนี้ผมเปิดเพจเฟสบุ๊คแล้วนะครับ แต่ยังไม่ทิ้งการอัพเดทในกระทู้นี้ เผื่อใครสะดวกติดตามอ่านทางไหนก็อ่านทางนั้น

https://www.facebook.com/AB3some-735541960152563

ที่เปิดเพจเพราะสะดวกต่อการอัพมากกว่า และบางทีอาจมีเรื่องเล็กๆน้อยๆอัพเดทจะได้สะดวกเรื่อยๆ

หรือไม่แน่อาจจะมีรูปภาพประกอบ แต่คงไม่ใช่รูปแนวเรทนะครับ เป็นรูปชีวิตประจำวันซะมากกว่า

ยังไงในเพจเฟสบุ๊คผมจะไล่ลงตั้งแต่ตอนแรกตามไทม์ไลน์ ไล่มาถึงปัจจุบันแล้วค่อยอัพตอนใหม่นะครับ

ผู้ที่เริ่มติดตามมาใหม่จะได้ไล่ตามเรื่องราวได้ถูก คนที่เคยอ่านแล้วก็อ่านอีกได้ครับ

เพราะต้องปรับการเขียนให้เข้ากับเฟสบุ๊ค และบางส่วนผมก็อาจจะมีการบรรยายเพิ่มเข้าไปถ้านึกอะไรเพิ่มได้

อยากให้ไปกดไลค์ติดตามกันไว้ก่อน จะได้ไม่ลืมกัน

ขอโทษที่อัพเดทไม่ค่อยบ่อยนะครับ ผมมีเรื่องอยากเล่าเต็มไปหมดเลย ช่วงปีใหม่นี้จะมาอัพเดทเรื่องย้อนให้ได้สัก 4-5 เรื่อง

ขอบคุณที่ติดตามอีกครั้ง Merry Christmas ครับทุกคน

-------------------------------------

edit: ตรงนี้คือมาเขียนเพิ่มหลังจากที่กระทู้มีคนอ่านมากถึง 36k ในวันที่ 18/11/2018

กระทู้สร้างเมื่อวันที่ 18/03/2018 เท่ากับกระทู้นี้มีอายุครบ 8 เดือนแล้ว มีประสบการณ์ใหม่เข้ามามากมายตั้งแต่ที่ผมเริ่มเล่า

ขอบคุณทุกคนที่สนใจ เป็นกระทู้ที่ผมนำประสบการณ์จริงมาเล่า มีการตัดทอนชื่อตัวบุคคลและสถานที่ออกไป

ยังไงหัวกระทู้ผมจะคอยเขียนวันที่อัพเดทและชื่อตอนล่าสุดที่เขียนไว้แล้วกันครับ

ตอนแรกกระทู้นี้เป็นกระทู้มาขอคำแนะนำที่จะชวนเพื่อนแฟนมาร่วมวงเฉยๆ

แต่หลังจากที่ประสบความสำเร็จแล้วผมรู้สึกได้ถึงความโชคดีของตัวเองและความฟิน

ว่ากันตรงๆคืออยากเล่าด้วยความรู้สึกอวดนั่นแหละครับ 5555 มีคนอ่านผมก็ยิ่งชอบ

ยังไงก็ขอบคุณพื้นที่ของทางเว็บไซต์ avcollector ที่ให้ผมได้อ่านเรื่องเล่าของคนอื่น จนตอนนี้มีเรื่องของตัวเองแล้ว

ถ้ายังไม่เบื่อ หรือเพื่อนแฟนยังไม่ถอนตัวก็ยังไม่เลิกเล่าหรอกครับ

ใครที่เพิ่งเริ่มอ่าน ข้างล่างจะเป็นข้อความเดิมล้วนๆที่ผมพิมพ์ไว้ตอนตั้งกระทู้เลยนะครับ

-------------------------------------

คือเคยเกริ่นกับแฟนไว้แล้วว่าอยากลอง 3P แต่แฟนค่อนข้างขี้หึง

แฟนเลยบอกว่าถ้าเป็นคนที่ยอมรับได้อาจจะยอมให้ลอง และต้องให้แฟนเป็นคนเลือกผู้หญิงเอง

ทีนี้เพื่อนของแฟนเพิ่งเลิกกับแฟนมาแล้วมาปรึกษากับแฟนที่บ้านบ่อยๆ ซึ่งแฟนอยู่บ้านผม

ทีนี้ก็เกริ่นก็กับแฟนทีเล่นทีจริง แฟนก็บอกว่าถ้าเป็นเพื่อนคนนี้คงไม่หึงนะเพราะเพื่อนรัก

แต่ทางเพื่อนอะสิเขาจะเอารึเปล่า 5555 กำลังเฮิร์ทเรื่องแฟนเก่า

มีใครแนะนำได้บ้างครับ วิธีใช้กำลังปิดประตูตีแมวอะไรงี้ไม่เอานะครับ อยากหว่านล้อมให้เขาทำด้วยความสมัครใจ

ผมกับแฟนเพื่อนแฟนไม่ดื่มเหล้าเบียร์นะครับ คงใช้มาเป็นตัวช่วยไม่ได้ ขอไอเดียเพื่อนๆด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2019, 03:17:35 AM โดย Joker Hunter » บันทึกการเข้า
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 10:14:48 AM »

ก็ให้แฟนชวนสิ
youdontknowaboutme
AKIHO is mine
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 01:22:56 PM »

ให้แฟนถามดีกว่าครับ

huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2018, 08:31:29 PM »

สิ่งที่ผมอยากบอกคุณก็คือ สังคมในการสวิงกิ้งนั้นเป็นสังคมของคนกลุ่มเล็กๆที่มีรสนิยมทางเพศแบบ
เซ็กซ์หมู่ - แลกเปลี่ยนคู่เย็ดกันแบบเปิดเผย ซึ่งคนไทยส่วนใหญ่ไม่ได้ชื่นชอบการมีเพศสัมพันธ์แบบนี้
หรอกนะ เพราะฉนั้นในกรณีนี้คุณต้องให้แฟนคุณไปถามเพื่อนของเค้าแบบจะๆโต้งๆไปเลยจะดีที่สุดครับ
เป็นเรื่องของการยอมรับเงื่อนไขต่างๆกันทั้ง 2 ฝ่ายนั่นเอง มันต้องมีการพูดคุยกัน ต้องมีการตกลงกติกา
กันก่อนไงครับว่า "OK เราเย็ดกันแค่สนุกๆแค่ขำๆ ไม่ผูกมัดนะ , เราจะเย็ดกันแบบสวิงกิ้งกัน 3 คน
คุณ OK กับความสัมพันธ์แบบนี้มั้ย........Bla Bla Bla"

ซึ่งผมคิดว่าถ้ามีคู่รักใดๆก็ตามไปชวนผู้หญิงที่รู้จักกันไปมีเซ็กซ์แบบสวิงกิ้งนั้น ผมเชื่อว่าผู้หญิงส่วนใหญ่
จะตอบ Say No ไม่เอาด้วยอ่ะครับ มีเพียงส่วนน้อยเท่านั้นที่ชอบมีเซ็กซ์กับชายอื่นที่ไม่ใช่แฟน-สามี
ของตัวเอง 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2018, 08:47:01 AM »

สนใจครับ 55
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 07:57:40 PM »

ต้องลองให้แฟนไปถามแหละครับ แบบทีเล่นทีจริงก่อน ถ้ามีแวว ก็ค่อยๆเข้าเรื่องแล้วปิดดีลไปเลย
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 05:24:17 PM »

เข้าเว็ปสวิงแล้วประกาศหาเลยครับ

Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 01:05:01 PM »

ตอนนี้แฟนไปถามเพื่อนให้แล้วครับ เพื่อนบอกว่าสนใจอยู่นะ จะทำประชดแฟนเก่าที่เลิกกันไปแล้วเลย

แต่ขอตัดสินใจก่อนยังไม่พร้อม ทีนี้วันก่อนมาบ้านผมไม่รู้เขินหรือยังไงไม่กล้าสบตาผมเลย
helloezzo
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 31, 2018, 10:42:32 PM »

อยู่แถวไหน กทม.ป่าว
picasso
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 11:30:11 AM »

ให้แฟนชวนเพื่อนมานอนบ้านสิครับ  แล้วเปิดหนัง จัดกันเองก่อนเลย
คุณค่อยโผล่มาแจมตอนเพื่อนแฉะ  ง่ายกว่า

เข้าข้างล่างก่อนค่อยเข้าหน้ากันทีหลัง55
หน้า: [1] 2 3 ... 23 พิมพ์