มีนาคม 19, 2024, 12:36:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 125835 ครั้ง)
nsr4444
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 03:00:09 PM »

เข้ามาอิจฉาล่วงหน้าครับ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 01:21:48 AM »

มาอัพเดทครับ ยังไม่ได้ Threesome นะครับ

แต่เข้าใกล้อีกนิดหนึ่งละ คือให้เพื่อนแฟนดูหนังสดครับ 5555

เริ่มจากแฟนเอาคลิปที่ถ่ายกันเองไปให้เพื่อนดูก่อนครับ แล้วก็คุยไปคุยมา ดูเพื่อนเขินๆ

ผมเลยบอกแฟนผมให้เพื่อนมาดูก่อนไหม จะได้ลดความเขินกันก่อน จะทำกันในผ้าห่มไม่เห็นอะไรเท่าไหร่

เพื่อนแฟนก็บอกว่าก็ได้มั้ง เขินๆครับ อันนี้แฟนผมคุยเองหมดเลยผมไม่ได้คุย 5555

บ้านผมอยู่กับแฟนสองคน ตอนแรกก็แก้ผ้าแล้วห่มผ้าก่อน เสร็จแล้วแฟนผมก็เรียกให้เพื่อนมานั่งในห้อง

แฟนผมบอกว่าเพื่อนเขาเขินมากเลยไม่อยากให้ผมมองเขา ให้ทำเหมือนไม่มีเขาอยู่

ตอนแรกก็นัวเนียกับแฟนอยู่ในผ้าห่มก่อนครับ แล้วก็ค่อยๆดูดนมแฟน เร้าไปจนถึงสอดใส่

ผมสังเกตเหลือบๆมองเห็นแฟนเพื่อนนั่งมองตัวแข็งหน้าแดง คือเธอก็ไม่ซิงนะแต่มีแฟนมาแล้วแค่คนเดียว

พอเอาแฟนไปจังหวะเริ่มแรงผมก็เลยแกล้งทำผ้าห่มหล่นจากเตียง เท่านั้นแหละครับเหมือนเธอสะดุ้ง แต่ยังนั่งดูต่อ

แฟนผมบอกเพื่อนไปว่าอย่าไปนะ ชอบให้ดู ดูแล้วเสียวมากเลย แล้วเธอก็มองหน้าเพื่อน กัดฟันคลึงนม ทั้งๆที่โดนผมเอาอยู่

เอากันจนเสร็จแฟนก็นุ่งผ้าเช็ดตัวเดินออกไปกับเพื่อนครับ พอเธอแต่งตัวเสร็จลงไปข้างล่างผมก็ค่อยออกไปเข้าห้องน้ำ

แฟนมาบอกว่า เพื่อนบอกว่าตื่นเต้นมาก แต่ก็ยังลังเลอยู่ที่จะมา Threesome

ผมก็เลยว่าจะชวนให้เธอมาดูเรื่อยๆค่อยไล่สเตปไปครับ คิดการใหญ่ใจต้องนิ่ง อิอิ

เป็นครั้งแรกเลยที่มีคนดูหนังสด เสียวมากครับ ไว้ยังไงจะมาอัพเดทอีกที
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 06:21:33 PM »

ขั้นนี้แล้วผมว่ายังไงก็น่าจะได้เพื่อนร่วมเตียงอีกคนแล้วล่ะครับ Grin

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 11:26:29 AM »

มารออัพเดทนะครับ มาถึงจุดนี้แล้ว ผมว่ายังไงๆก็ได้แน่นอนครับ ถ้าเขาไม่อยากคงไม่สนใจมานั่งดูหรอกนะครับ นั่งดูจนจบได้ คงต้องมีใจอยากลองบ้างแล้วละครับ

จัดไปเลยนะครับ รออ่านทีเด็ดครับ
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 09:36:18 PM »

ถ้าถึงกับมานั่งดูข้างเตียงจนเสร็จกิจนี่ผมว่าไม่น่ายากแล้วครับ
ดีไม่ดี นัดนอกรอบแอบไปจัดกันสองคน ก็คิดว่าได้แน่นอน
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 09:58:33 PM »

ถ้าถึงกับมานั่งดูข้างเตียงจนเสร็จกิจนี่ผมว่าไม่น่ายากแล้วครับ
ดีไม่ดี นัดนอกรอบแอบไปจัดกันสองคน ก็คิดว่าได้แน่นอน

คงไม่จัดนอกรอบนะครับ ยังไงผมก็เคารพแฟนครับ เพราะยังไงก็เป็นเพื่อนแฟน ถ้าทำแบบนั้นคิดว่าคงจบไม่สวยแน่นอน

ล่าสุดแฟนถามว่ารู้สึกยังไง เธอก็บอกว่าตื่นเต้นแปลกๆดี แต่ถ้าจะให้ร่วมด้วยไหมคงยังตอบไม่ได้

ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 09:37:35 PM »

วันหลังชวนมาดูอีก ก็ทำตามปกติ พอเห็นว่าเธอมีอารมณ์ให้แฟนลุกไปจูงมือมาเลย

inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 12:27:04 PM »

รอฟังข่าวอัพเดทอยู่นะ อิจฉา 55
ManLucky
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 03:57:04 PM »

ผมว่าดีนะ เป็นประสบการณ์เป็นขั้นตอนแบบส่วนตัวดี ฮ่า
gakkysung
ปลิงน้อย

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2018, 12:13:55 PM »

อยากลองด้วยเลย  Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 23 พิมพ์