มีนาคม 29, 2024, 08:00:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126063 ครั้ง)
happytime7
ปลิงควาย
*

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2018, 11:25:04 AM »

ปูเสื่อรอเลย
MGS08
เหลือบไร
*

« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 02:14:15 PM »

ขอถามนะครับ ใครอ่านแล้วต้องชักว่าวตามบ้างครับ ผมอดไม่ได้จริงๆ
thachen
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 09:10:44 PM »

ช่วงนี้ผมเลยเสพแต่หนัง 2 รุม 1 เลยครับ 55+
rikaidota
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #103 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 02:56:36 PM »

อยากอ่านต่อๆ ชอบครับ อ่านเพลินมาก
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #104 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 07:16:02 PM »

ขอโทษครับหายไปซะนานเลย ต่อจากเดิมเป็นเสาร์ที่แล้วนะครับ

เพื่อจะได้จินตนาการภาพออกผมเพิ่งนึกได้ว่าควรจะอ้างอิงคนหน้าคล้ายมาหน่อย

แฟนผมจะคล้ายๆ นุ่น ศิรพันธ์ ผิวสีน้ำผึ้ง ปากอิ่มๆ แต่เธอจะตาโตออกไปทางแขกหน่อย (แต่เธอไม่ได้มีเชื้อแขกนะ)

ส่วนบีหน้าตาและสีผิวเธอคล้าย Baitong with Journey เลยครับ อันนี้บอกเลยว่าคล้ายมาก

หลังจากที่บีได้เจอแฟนเก่าวันนั้นเธอซึมๆไปหน่อยครับ แต่แฟนผมก็คอยคุยกับเธอตลอด

ปกติผมจะไม่คุยไลน์กับเธอโดยตรงแต่มีอะไรก็ฝากแฟนผมไปบอก

แต่คราวนี้ผมเป็นห่วงเธอจริงๆเลยลองทักไลน์ไปดู กลายเป็นคุยกันยาวเลย

จริงๆเธออยากคุยกับผมโดยตรงมานานแล้วเรื่องนี้ เพราะเธออยากรู้มุมมองผู้ชาย แต่ผมขอข้ามรายละเอียดเรื่องที่คุยไปนะครับ

เอาจริงๆต่อให้ผมกับบีเคยเอากันก็จริง แต่เรื่องความสนิทมันยังแปลกๆห่างๆมีช่องว่างอยู่บอกไม่ถูก

แต่การที่ได้คุยไลน์กันตรงๆเหมือนได้เปิดใจมากขึ้น เธอบอกว่าเธอสบายใจมากขึ้นที่ได้คุยกับผม

อ่อ แล้วบีก็ไปตรวจเลือดมาครับ ส่วนผมกับแฟนก็ไปตรวจด้วย เพราะต่างคนจะได้สบายใจต่อกันเรื่องโรคติดต่อ

ส่วนผมคิดในใจอยู่เรื่องเดียว จะได้เย็ดสดแล้ว 5555 ไม่รู้เธอจะยอมรึเปล่านะ

.................................................................................

อย่างที่บอกไปก่อนหน้านี้ครับว่าเราสามคนอยากหาอะไรทำมากกว่ากินข้าว แล้วกลับบ้านมาเอากัน

เสาร์ที่แล้วเราเลยนัดไปที่คอนโดของบีเพื่อไปว่ายน้ำกัน เป็นคอนโดที่พ่อของบีซื้อไว้ มีบางครั้งที่บีมาพักเพราะใกล้ที่ทำงาน

แต่หลังจากเลิกกับแฟนบีไม่ได้มาเลยเพราะสมัยคบกับแฟนจะมาด้วยกันบ่อย พอเลิกกันบีเลยไม่อยากมาก

บอกก่อนว่าวันนั้นผมพกความหื่นมาเต็มที่ เพราะผมงานยุ่งมากเลยไม่ได้เย็ดกับแฟนเลย เลยกะมาปลดปลอ่ยวันนี้ทีเดียว

หลังจากไปทานข้าวมากันสามคน มาถึงคอนโดบีตอนบ่ายๆไม่รู้ทำไม จะหื่นก็หื่นแต่ง่วงกันทุกคนเลยเปิดหนังดูเพลินๆจนงีบไป

ตื่นมาเย็นๆลงไปเล่นน้ำกันที่สระ ต้องบอกก่อนว่าคอนโดนี้ คนที่อยู่ส่วนใหญ่ไม่ใช่ครอบครัว สระว่ายน้ำเลยไม่ค่อยมีคนมาเล่น

ชุดว่ายน้ำที่แฟนผมใส่เป็นแบบทูพีช แบบตรงหน้าอกมีพริ้วๆหน่อย ข้างล่างเป็นเหมือนกางเกงขาสั้น เป็นลายๆขาวดำ

https://i.pinimg.com/originals/9b/e6/87/9be68778c6399fc083c141e97194c413.jpg

ส่วนบีใส่เป็นชุดวันพีชแบบแฟชั่นหน่อย มีกระโปรงน่ารักๆ สีน้ำเงินเข้ม

จริงผมแอบหวังจะได้เห็นทูพีชแบบเซ็กซี่ๆ แต่สาวไทยก็ใส่กันประมาณนี้เนอะ ไว้ต้องชวนไปซื้อชุดว่ายน้ำไปค้างทะเลซะแล้ว  Grin

รูปแบบคอนโดจะเป็นสระน้ำอยู่ตรงกลางแล้วเป็นตึกล้อมรอบ ถ้าใครมายืนตรงระเบียงก็จะเห็นสระน้ำได้ทุกห้องเลย

ตอนนั้นประมาณทุ่มนึงแล้วเริ่มมืด รอบๆสระมีเปิดไฟสลัวๆ ผมมองดูระเบียงไม่มีคนออกมากันเลยเงียบมาก

ตอนเราจะลงไปเล่นมีผู้ชายคนนึงเพิ่งขึ้นไปพอดี เท่ากับตอนนี้เราสามคนครองสระ

ระหว่างเล่นน้ำความสุขของผมคือมองสาวๆเล่นน้ำกัน มีว่ายไปใกล้ๆไปแต๊ะอั๋งบ้าง ควยผมตุงตลอดต้องแช่อยู่ในสระแบบนั้น

เนื่องจากผมเป็นคนเดียวที่ใส่แว่นดำน้ำ ผมเลยว่ายส่องใต้น้ำเธอบ้าง เพลินดีครับ

แฟนผมก็แซวว่าทำไมหื่นจัง ผมก็บอกไปว่าปกติก็หื่นอยู่แล้วนะ แล้วผมก็จับเธอกอดจากข้างหลังแล้วล้วงไปคลึงนม

ผมเอานิ้วไปเขี่ยหัวนมเธอเล่นแปีปเดียวก้รู้เลยว่ามันแข็งชูชันสู้มือผม เธอเอามือมาจับเป้าผมแล้วก็ทำหน้าตกใจบอกว่า

แข็งขนาดนี้เลยเหรอแค่จับนมเธอ ผมก็บอกว่าแปลกใจอะไรเป็นปกติของผมแบบนี้อยู่แล้ว 555

แล้วผมก็กระซิบบอกเธอว่าขอไปเช็คของบีก่อนนะ แล้วผมก็โผเข้าไปหาบี ดูเธอตกใจมาก แต่พอผมเข้าไปกอด พูดตรงๆว่าเขิน

พอล้วงๆแล้วบีทำมือปัดป้องจั๊กจี้ หัวเราะออกมา ผมก็จับจนล้วงไปได้ เทียบกับแล้วบีหน้าอกใหญ่กว่าแฟนผมหน่อยนึง

แต่พอผมจับบั้นท้ายเธอ อืมมม แฟนผมตูดแน่นและสวยกว่าแหะ ถือว่าวินวินไปคนละจุด  Grin ยังไงก็ของผมทั้งคู่

แฟนผมแกล้งมาลูบควยผม ผมก็แกล้งเธอว่ามีไรจะให้ดู แล้วส่งแว่นดำน้ำให้เธอดูแล้วบอกให้เธอดำลงไปดูตรงเป้าผม

พอเธอดำลงไปผมก็ถกกางเกงผงกควยออกมาใส่หน้าเธอ เธอรีบขึ้นมาว่าผมใหญ่ 5555 ผมก็แซวกลับไปขำๆนึกว่าจะเอาเข้าปาก

แล้วผมก็กอดเธอเอาเป้ากางเกงที่ตุงถูตูดเธอไปมา เธอกัดปากหันมาส่งสายตาหื่นๆให้ผม ผมหอมแก้มเธอแล้วผมก็ไปทำกับบีบ้าง

ผมกอดบีแล้วเอาเป้าถูกับตูดเธอ บีงอตัวเขินๆ ผมกระซิบบีว่าอยากโดนป่ะ บีเขินๆยิ้มแต่ไม่ตอบอะไร แล้วผมก็หอมคอเธอไปที

ระหว่างนั้นสาวๆกรี๊ดกร๊าดที่ผมแกล้งกันสนุกสนาน ตอนนั้นผมลืมไปเลยว่าเราอยู่ในสระว่ายน้ำที่จะมีคนเห็นได้นะ

ผมมองขึ้นไปมีผู้ชายสูบบุหรี่อยู่ที่ระเบียงที่ชั้น 4 มองลงมา ผมว่าเขาต้องเห็นล่ะว่าผมไปกอดคนนั้นทีกอดคนนี้ที

อยากจะบอกว่าจริงๆแล้วผมได้เย็ดสาวสวยทั้งสองคนเลย อิจฉาผมล่ะสิ  Grin

หลังจากว่ายน้ำเสร็จก็ขึ้นมาล้างตัวที่ห้องเปลี่ยนชุด แต่ไม่ค่อยมีคนเลยผมเลยได้ไอเดีย

ผมมองซ้ายมองขวาไม่มีคนเลยขอเข้าไปห้องเปลี่ยนชุดผู้หญิงกับสาวๆครับ

ตอนแรกสาวๆก็บอกว่าเดี๋ยวคนเห็นแต่ผมก็บอกว่าเดี๋ยวอยู่แต่ในห้องอาบน้ำ แล้วผมก็ชวนสาวๆเข้ามาอาบน้ำด้วย

แฟนผมเข้ามาด้วยเพราะเราเคยแอบเอากันในห้องอาบน้ำที่สระกันอยู่แล้ว แต่บีไม่กล้าเข้าเพราะห้องมันก็แคบเนอะ

ผมเลยออกไปกอดบีอุ้นเธอเข้ามาด้วยเลย บอกเธออย่าดิ้นๆเดี๋ยวลื่น 5555 จะว่าไปมาถึงจุดที่ผมกับบีหยอกล้อกันได้ขนาดนี้แล้ว

พอเข้ามาล็อคกลอนผมก็แสดงความหื่นเต็มที่เลย มือซ้ายโอบเอวบี มือขวาโอบเอวแฟน

ผมบรรจงจูบแฟนและบีอย่างดูดดื่ม ถึงจะมีสองคนแต่เวลาจูบผมก็ตั้งใจใช้ลิ้น พิถีพิถันให้รู้ว่าผมให้ความสำคัญกับเธอทั้งสองคน

แล้วผมก็เริ่มไซร้คอผลัดกันไปมา ผมจับเธอทั้งคู่ถอดหมวกคลุมออกแล้วเปิดผักบัว

ตอนนี้ทั้งคู่ดูเซ็กซี่มากขึ้นเพราะผมเปียกและตัวเบียดกับผมอยู่ในที่แคบๆในชุดว่ายน้ำ เล้าโลมไปสักพักผมก็ลงไปนั่งยองๆ

ผมแหวกชุดว่ายน้ำของเธอทีละคนแล้วผลัดเลียหอยทีละคน ตอนเลียอีกคนก็ใช้นิ้วให้อีกคน

ส่วนเธอเริ่มเป็นฝ่ายเล้าโลมให้กัน ผมมองขึ้นไปเห็นเธอคลึงหน้าอกให้กันแล้วจูบกัน แฟนผมถกชุดขึ้นเพื่อให้บีมาดูดนม

ผมบอกเธอทั้งคู่ว่าเงียนแล้ว ใครอยากโดนเย็ดก่อน แต่แฟนผมบอกว่าขอกินก่อนนะ แล้วเธอก็ลงไปโม๊คให้ผม

ส่วนบีเธอใส่ชุดวันพีชผมเลยล้วงไม่ถนัด ผมจูบเธอแล้วค่อยๆถอดแขนเธอออกมาจากชุด ถกชุดท่อนบนไว้ตรงเอว

ผมเธอปลิ้นออกมาแล้วผมก็ดูดนมเธอ เธอจับหัวผมกดกับหน้าอกเธอแล้วครางเบาๆ ผมรับศึกจากทั้งบนและล่างเลยตอนนี้

อย่าลืมว่าเรากำลังคลอเคลียกันอยู่ในห้องอาบน้ำที่ อาจมีใครผ่านมาก็ได้ เลยต้องทำกันแบบเงียบๆเปิดฝักบัวกลบเสียงทิ้งเอาไว้

พอแฟนผมดูดควยผมไปสักพักเธอคงอยากแล้ว เธอลุกขึ้นมาจูบผม มือก็จับควยผมอยู่ แล้วซี๊ดปาก

ผมจับเธอหันหลังให้เธอเอามือพิงกำแพงแล้วแอ่นก้นมาให้ผม แล้วผมก็ค่อยๆใส่เข้าไป

เธอครางเบาๆตอนที่ควยผมค่อยๆแหวกชุดว่ายน้ำสอดเข้าไปในหอยเธอ พอใส่เข้าไปสุดก็พักครู่หนึ่ง ผมกลับมาดูดปากกับบีอีกครั้ง

แล้วผมเริ่มโยกเบาๆเร่งขึ้นเรื่อยๆ ควยก็เย็ดแฟน ปากก็ดูดนมเพื่อนแฟนอยู่ living the dream จริงๆผม 5555

ผมจับบียืนในท่าเดียวกับแฟนผม แล้วถอนควยออกมาจากหอยแฟนผม

ตอนนี้สองสาวยืนแอ่นก้นในท่าหมาในชุดว่ายน้ำให้ผมเลือกเย็ดตรงหน้า

ผมเปลี่ยนมาเย็ดบีแล้วกลัวแฟนเหงาจึงจับแฟนมาดูดปากสลับกับที่ทำกับบีตอนแรก

แล้วก็ถอนควยมาเย็ดแฟน แบบนี้สลับไปมา 3-4 รอบ ผมเริ่มเหนื่อย แต่สาวๆดูจะหื่นขึ้นมาก

เพราะการที่เย็ดเธอแล้วถอนออกมามันเหมือนทำอารมณ์เธอค้างไปไม่สุดสักที

ผมเลยเปลี่ยนลงไปนั่งพิงกำแพงแล้วให้แฟนขึ้นขย่มตอ แฟนผมกระแทกแรงมาก ขึ้นสุดลงสุด ผมต้องจับเอวเธอเพื่อควบคุม

ใครเคยโดนจะรู้ว่าตอนผู้หญิงขย่มแรงๆนี่เสียวหักมาก 5555 ระหว่างเธอขย่มผมเธอเปียกๆก็มาปรกหน้าดูเซ็กซี่มาก

จนสุดท้ายแฟนผมเสร็จ เธอเกร็งตัวเอามือจิกไหล่ผมแล้วก็ลุกไปนั่งพิงกำแพงอีกฝั่ง ให้บีมานั่งขย่มต่อ

ด้วยความที่แฟนผมขย่มแรง ผมเลยเจ็บมากกว่าเสียว ก็ดีครับทำให้ผมยังไม่เสร็จง่ายๆ บีเลยขย่มผมต่อได้จนเธอเสร็จไปอีกคน

เทียบกันแล้วบีจะเก้ๆกังๆมากกว่า แต่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ คือแฟนผมจะขึ้นสุดลงสุดเพราะเธอชอบสัมผัสที่มันรูดผ่าน

แต่บีจะออกแนวคลึงเอวโยกกระแทกเข้ามามากกว่าขึ้นลง ผมรู้สึกได้ผ่านการจูบว่าบีก็มีอารมณ์ร่วมมากกว่าทำครั้งก่อนๆ

พอทั้งสองสามถอนควยผมออกเพราะเสร็จแล้ว ผมก็เลยเอามาชักต่อให้เสร็จ แล้วราดลงไปบนหัวเธอทั้งคู่เลย

ในวันนั้นน้ำผมข้นมาก เพราะไม่ได้ทำมาหลายวัน บวกกับการที่มันไปรดอยู่บนผมเธอทั้งคู่ทำให้เห็นสีขาวดำตัดกันชัดเจน

แฟนผมลูบผมเธอแล้วบ่นว่าเลอะผมมันเอาออกยากนะ แต่ผมก็บอกว่ายังไงก็ต้องสระผมอยู่แล้วนิ  Grin

ผมเอานิ้วปาดน้ำกามแล้วมาแหยปากให้เธอดูดเล่น เสร็จแล้วก็ปาดมาแตะที่ลิ้นบีให้เธอดูดบ้าง เธอดูดแล้วทำปากแจ๊บๆ

ผมนั่งพักเหนื่อยถอนหายใจสักพักก็จูบเธอทั้งสองคนแล้วดึงทั้งคู่ให้ลุกขึ้นยืนจากอาการขาเปลี้ย

แฟนผมไล่ผมออกไปอาบอีกห้องเพราะเธอจะอาบน้ำกับบี เหมือนเธอหัวเสียนิดๆด้วยที่ผมไปราดน้ำใส่ผมเธอ

พออาบเสร็จผมก็ให้แฟนผมดูต้นทาง พอไม่มีใครก็เดินออกมาจากห้องเปลี่ยนชุด ขึ้นห้องไป ตอนนั้นสามทุ่มได้

ผมเพลียมากแต่ก็หิวมากด้วย เลยชวนกันออกไปหาอะไรกินใกล้ๆ

คืนนั้นผมกับแฟนนอนคอนโดบี ไม่ทันได้คลอเคลียสาวๆหลับเป็นตายเลย

เช้ามาวันอาทิตย์ผมออกจากคอนโดบีมากับแฟน บียังอยู่คอนโดต่อเพราะเธอไม่ได้มานาน เธอจะเก็บของอะไรให้เรียบร้อย

ส่วนแฟนผมมีธุระผมเลยไปส่งเธอที่ BTS จริงๆแล้วผมควรจะตรงกลับบ้าน.........

แต่ผมวกรถกลับไปที่คอนโดบี......

พิมพ์ยาวแล้ว เดี๋ยวมาต่อคอมเมนท์หน้าครับ  Grin
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #105 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 11:52:58 PM »

ลุ้นๆๆ รออยู่นะครับ
happytime7
ปลิงควาย
*

« ตอบ #106 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 09:06:40 AM »

สุดๆ น้ำแตกตามเลยครับ
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #107 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 09:45:42 AM »

อ้าวๆๆๆ ตอนต่อน่าสนุกละ วกรถกลับ
มาต่อไวๆ ครับ รอลุ้น
MGS08
เหลือบไร
*

« ตอบ #108 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 11:14:24 AM »

อ่านแล้วต้องรูดควยตาม เลยครับ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #109 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 06:10:17 PM »

รู้ตัวอีกทีผมก็มาอยู่ตรงลิฟท์คอนโดบีแล้ว แต่ขึ้นไปไม่ได้เพราะต้องแตะบัตร

ผมโทรหาบี เธอค่อนข้างแปลกใจ ถามว่าผมลืมของหรือยังไง ผมบอกว่ามีเรื่องอยากคุยด้วย

ในใจตอนนั้นผมพูดตรงๆคืออยากเย็ดเธอตัวต่อตัว แต่อีกใจก็รู้สึกผิดกับแฟนนะที่จะแอบมากินบีลับหลัง

สักพักบีก็ลงลิฟท์มารับในชุดเดียวกับเมื่อคืนเสื้อกล้ามกางเกงขาสั้น

เธอบอกว่าจะคุยเรื่องอะไร แล้วเอล่ะ ผมบอกว่าขอไปคุยที่ห้องได้ไหม เธอก็อืมๆแล้วนำไปที่ห้อง

พอไปถึงห้องผมนั่งลงบนโซฟา เธอก็ถามว่าหิวไหม เพราะเธอเพิ่งกินข้าวไป แต่ผมยังไม่ได้กิน

ผมก็บอกว่าไม่เป็นไร ปกติมื้อเช้าผมไม่ค่อยกิน แล้วเธอก็มานั่งที่โซฟาตรงข้าม

ผมเปิดประเด็นว่าเป็นยังไงบ้าง กับแฟนเก่าเธอ เธอบอกว่าแฟนเก่าเธอมีคนใหม่แล้ว แต่ตอนเจอกันล่าสุดดันมาบอกว่าคิดถึง

คุยไปคุยมา ความหื่นผมลดลงเป็นความเห็นใจและรู้สึกอยากปกป้องเธอ

ผมกุมมือเธอแล้วบอกเธอว่าไม่เป็นไรนะ ตอนนี้เธอมีทั้งผมและเออยู่

เธอเงียบไปแล้วบอกว่าเธอก็ไม่รู้ว่าสิ่งที่เธอเข้ามาข้องเกี่ยวกับผมและเอถูกรึเปล่า เพราะบางทีเธอก็รู้สึกผิดต่อตัวเอง

ผมตอบกลับไปว่าไม่ผิดหรอก คนเรายึดติดกับค่านิยมและหน้าที่มากเกินไป เราทั้งสามคนทำงานรับผิดชอบตัวเองได้แล้ว

ไม่ว่ายังไงถ้าทุกฝ่ายยอมรับได้และสบายใจก็ไม่เห็นมีอะไรเสียหาย (ฟังดูหล่อ แต่จริงๆกลัวอดเย็ดบี)  Grin

เธอพยักหน้าเงียบๆ ไม่สบสายตาผม ผมบอกว่าผมรู้สึกได้ถึงการวางตัวที่ยังมีระยะห่างระหว่างเรานะ

บีบอกว่าเกรงใจเอ และอีกอย่างคือจากแฟนเพื่อน อยู่ๆได้มาใกล้กันแบบนี้ก็ทำตัวไม่ถูก

บรรยากาศเงียบสนิท ผมจำได้ เพราะแม้แต่พัดลมยังไม่ได้เปิดเลย ผมไม่รู้จะพูดอะไร เธอก็ไม่รู้จะพูดอะไรบีเอาแต่หลบตาผม

ผมบอกว่าผมชอบบีนะ เธอเขินๆบอกว่าเดี๋ยวเอว่าหรอก ผมบอกว่าเป็นแบบนี้แล้วคงไม่ว่าหรอกมั้ง เอก็ชอบบีนะ

เราสองคนชอบบีมาก บางครั้งมานั่งคุยกันว่าทำยังไงให้บีสดชื่นขึ้นดี ชวนบีไปนั่นไปนี่ให้ไม่เหงาจะได้ไม่ฟุ้งซ่าน

ส่วนผมเป็นผู้ชายเลยไม่กล้าพูดอะไรมาก แต่ก็คอยมองดูอยู่ มีหน้าที่ขับรถหรือปรนเปรอยามเธอเหงาไง 5555

บีไม่ตอบอะไรบรรยากาศก็เงียบลงอีกครั้ง บีมีสีหน้ากำลังคิดอะไรอยู่แต่หลบตาผมอีกแล้ว

.........

ผมเรียกบีเบาๆแล้วบีก็เงยหน้ามาสบตาผม แล้วผมก็ค่อยๆโน้มตัวลงไปจูบเธอ

เธอดูตอบสนองดี ผมเลยเริ่มใช้ลิ้นหนักขึ้น จนเราหายใจแรงรดใส่กัน อารมณ์ผมหื่นเต็มที่พร้อมลุยแล้ว

ผมอุ้มบีมานั่งคร่อมผมแล้วก็นัวเนียจูบกันอยู่สักพัก มือผมเริ่มชอนไชเข้าไปในเสื้อเธอ แต่เธอบิดๆแล้วปัดมือผมออก

พอผมจะล้วงเข้าไปอีกเธอหยุดจูบแล้วจับมือผมไว้ ผมมองหน้าเธอแล้วบอกไปว่าไม่ได้เหรอ

บีบอกว่ายังไงก็ไม่อยากทำกันลับหลังเอ ผมจับมือเธอมาสัมผัสเป้าว่าแข็งขนาดนี้แล้วนะ

บีหัวเราะแล้วส่ายหน้า บอกว่าพอๆ เธอลุกออกไปเปิดตู้เย็นทานน้ำ

จริงๆผมควรจะเซ็งที่ไม่ได้เย็ดเธอ แต่พอเห็นรอยยิ้มและท่าทีผ่อนคลายของเธอผมกลับโอเคนะ

ผมขอตัวกลับแล้วบอกเธอว่าอย่าบอกนะที่วกรถกลับมาหาเธอ เดี๋ยวเอว่า เธอบอกว่ารู้น่า

ก่อนออกจากห้องผมกอดบีแน่นๆให้กำลังใจเธอ แล้วหอมแก้มไปที ผมหันแก้มให้หอมเธอก็หอมตอบ น่ารักจริงๆ

จากนั้นผมก็ขับรถกลับบ้านมาเปิดหนังชักว่าว จนหายเงี่ยน 5555

.........

จบแล้วครับเสาร์ที่แล้ว

ส่วนเสาร์ล่าสุดก็ติดว่าบีและแฟนผมเธอไปกินข้าวกับแม่ทั้งคู่ครับ เลยไม่ได้มีอะไรอัพเดทเท่าไหร่

จะมีก็แต่หลังจากนั้นบีคุยกับผมได้สนิทใจมากขึ้น

ส่วนกับแฟนผมระหว่างสัปดาห์เธอเย็ดดุมากขึ้น คงเพราะเวลาทำกันสามคนผมไม่สามารถโฟกัสที่เธอคนเดียว ทำให้เธอไม่รู้สึกอิ่ม

.........

ฝากเรื่องเย็ดนอกสถานที่ ผมกับแฟนชื่นชอบเรื่องนี้อยู่แล้ว ผมเลยไปเขียนเล่าประสบการณ์ไว้ในกระทู้นี้ด้วย

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=214676.0

ใครมีประสบการณ์ก็มาเขียนแลกเปลี่ยนกันนะครับ ชอบอ่าน และชอบหาวิธีใหม่ๆ เพื่อความตื่นเต้น
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 23 พิมพ์