เมษายน 19, 2024, 04:54:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126649 ครั้ง)
Dass
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #150 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 07:34:12 AM »

เป็นเรื่องที่ยอดเยี่ยมมากเรื่องนึงครับ
rikaidota
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #151 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2018, 01:37:58 PM »

ชอบวิธีการเล่าเรื่องของคุณ  Grin
ติดตามตลอดครับ
kumpai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #152 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2018, 05:10:40 PM »

อ่า นิดนึงครับจากตอน ก่อนจะเข้าโรงหนังผมจำได้ว่า คุณบียังแค่เอาลิ้นแตะน้ำแจ๊บๆ
รบกวน ท้าวความ ได้ไหมครับ ว่าทำไมกลับมากลายเป็นตัวกินน้ำ แบบว่ากินน้ำครั้งแรกเป็นไง กลืนหมดเลย หรือเผลกลืน  ถ้าไม่สดวกไม่เป็นไรคร้าบบ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #153 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2018, 10:03:44 PM »

อ่า นิดนึงครับจากตอน ก่อนจะเข้าโรงหนังผมจำได้ว่า คุณบียังแค่เอาลิ้นแตะน้ำแจ๊บๆ
รบกวน ท้าวความ ได้ไหมครับ ว่าทำไมกลับมากลายเป็นตัวกินน้ำ แบบว่ากินน้ำครั้งแรกเป็นไง กลืนหมดเลย หรือเผลกลืน  ถ้าไม่สดวกไม่เป็นไรคร้าบบ

อ่อผมนึกว่าผมเล่าไปแล้ว 5555

คือเอนี่ผมพยายามฝึกมานานเธอก็ไม่ชอบทำครับเพราะจะอ่อกทุกทีเวลาพ่นน้ำใส่ปาก

แต่บีตอนแรกเธอไม่กล้าได้แต่แตะลิ้นแจ๊บๆ แต่พอพ่นใส่ปากจริงๆเธอสามารถรับได้

พอผมพ่นใส่ปากเธอจนหมดแล้วชักควยออกมา ตอนแรกเธอจะอมไว้ในปากแก้มตุ่ย ตาแดงๆหน่อย

เสร็จเธอก็จะหลับตาฝืนใจกลืนอึกลงไปทีเดียวหมดเลยครับ

เธอบอกว่าหวานๆเปรี้ยวๆไม่คาว แต่ถามว่าชอบไหมก็บอกว่าทำได้นะ แต่ไม่ได้ถึงกับชอบ
kumpai
*

« ตอบ #154 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2018, 09:07:26 AM »

ผมไปเสริชมาละ ที่ จขกท บอกว่าบีหน้าเหมือน ไบตอง วิท เจอรนีย์ คือสวยมาก โอ้ย อิจฉา อ่านตามที่บอกว้าอม แล้วกลืนน้ำตาแดง นี่ขึ้นมาก เฮือกกก
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #155 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2018, 12:44:56 AM »

ผมไปเสริชมาละ ที่ จขกท บอกว่าบีหน้าเหมือน ไบตอง วิท เจอรนีย์ คือสวยมาก โอ้ย อิจฉา อ่านตามที่บอกว้าอม แล้วกลืนน้ำตาแดง นี่ขึ้นมาก เฮือกกก

คล้ายๆนะครับไม่ได้เหมือนซะทีเดียว ประมาณว่าพิมพ์เดียวกันแต่สวยไม่เท่าหรอกครับ ฮ่าๆ
kumpai
*

« ตอบ #156 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2018, 05:10:13 PM »

จำได้ว่าคุณบีทำ deepthroat ได้
เคยลอง deepthroat แล้วแคกลงคอไปเลย ไหมครับ
น่าจังงดงามและดีสุดๆ ผมชอบที่ เย็ดแล้ว ยั่วให้พูดแรงๆ
มีการเสริมของคุณเอ ที่คอยบิ้วท์ ให้อีก สุดๆมาก
เคยดูคลิปสาวๆ รุมผู้ชาย ตอนรุมกันอมให้ นี่คนนึงจับหัวเพื่อนกดให้ลึกๆ แล้วให้ผู้ชายแตกลงคอไปเลย โหดมาก

โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #157 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2018, 07:57:01 PM »

จำได้ว่าคุณบีทำ deepthroat ได้
เคยลอง deepthroat แล้วแคกลงคอไปเลย ไหมครับ
น่าจังงดงามและดีสุดๆ ผมชอบที่ เย็ดแล้ว ยั่วให้พูดแรงๆ
มีการเสริมของคุณเอ ที่คอยบิ้วท์ ให้อีก สุดๆมาก
เคยดูคลิปสาวๆ รุมผู้ชาย ตอนรุมกันอมให้ นี่คนนึงจับหัวเพื่อนกดให้ลึกๆ แล้วให้ผู้ชายแตกลงคอไปเลย โหดมาก

แตกลงคอเคยพยายามครับ สุดท้ายอ๊อกออกมาหมด ใส่ไว้ในปากอมก็ยังเต็มแทบล้น

อาจจะเพราะผมเป็นคนน้ำเยอะ ออกกำลังกายทานน้ำเยอะเลยผลิตได้เยอะ 5555

ถ้าแบบง่ายสุดก็อ้าปากแลบลิ้นรับบีทำได้ ส่วนเอดันรับไม่ไหว บอกว่ารับไม่ได้ แหยงๆยังไงไม่รู้ คือแตกใส่ปากได้นะแต่คายทิ้ง
kumpai
*

« ตอบ #158 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2018, 08:25:22 PM »

แตกลงคอเคยพยายามครับ สุดท้ายอ๊อกออกมาหมด ใส่ไว้ในปากอมก็ยังเต็มแทบล้น

อาจจะเพราะผมเป็นคนน้ำเยอะ ออกกำลังกายทานน้ำเยอะเลยผลิตได้เยอะ 5555

ถ้าแบบง่ายสุดก็อ้าปากแลบลิ้นรับบีทำได้ ส่วนเอดันรับไม่ไหว บอกว่ารับไม่ได้ แหยงๆยังไงไม่รู้ คือแตกใส่ปากได้นะแต่คายทิ้ง

ผมชอบนะ สวยงาม555 ไม่ว่าตะแตกลงคอไปเลย หรือแตกลงคอแล้ว สำลักเป็นสายๆยืดๆ ไหลออกมาจากปาก ผมว่ามันงดงาม555 แต่สาวๆอาจจะตี เราหน่อยเพราะเค้า อาจจะไม่ขอบ แต่ก็ยอมทำให้ 

**รออ่านต่อครับ  เรื่องสุดยอดมาก
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #159 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2018, 08:45:14 PM »

ผมชอบนะ สวยงาม555 ไม่ว่าตะแตกลงคอไปเลย หรือแตกลงคอแล้ว สำลักเป็นสายๆยืดๆ ไหลออกมาจากปาก ผมว่ามันงดงาม555 แต่สาวๆอาจจะตี เราหน่อยเพราะเค้า อาจจะไม่ขอบ แต่ก็ยอมทำให้ 

**รออ่านต่อครับ  เรื่องสุดยอดมาก

ท่าน kumpai ตอบเร็วตลอดเลย 5555

แตกในปากแล้วอ่อกไหลออกมามันก็ดูได้อารมณ์นะถ้าเป็นหนัง แต่พอเป็นคนที่เราแคร์ก็สงสารครับ

เห็นตรงหน้าแล้ว อารมณ์ค่อนข้างจะหดด้วยซ้ำ ผมเป็นพวกอยากให้ผู้หญิงฟิน สนุกไปด้วยมากกว่า แหะๆ
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 23 พิมพ์