มีนาคม 28, 2024, 08:08:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126049 ครั้ง)
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2018, 01:47:58 PM »

มาอัพเดทว่ายังไม่ได้นะครับ คือเหมือนคราวที่แล้วเขาตกใจมากเลยยิงอายเข้าไปใหญ๋

หลังจากนั้นเธอยังไม่ได้มีโอกาสมาที่บ้านผมกับแฟนอีก แต่ผมก็ให้แฟนถ่ายคลิปไปให้ดูเค้าก็ดูนะ

พอแฟนถามเค้าก็เขินๆอายๆเหมือนยังให้คำตอบไม่ได้ ลังเลๆ ผมคิดว่าเธอคงไม่กล้าตอบตกลงหรอก แต่เธอก็ไม่พูดปฏิเสธ

เลยวางแฟนอยู๋ว่าเธอมีโอกาสมาที่บ้านคราวหน้าจะทำยังไงดี
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2018, 06:18:20 PM »

ถ้าเพื่อนแฟนมาบ้านคราวหน้าได้ ก็เตี๊ยมกับแฟนว่าจัดตรงนั้นเลยครับ ประมาณห้องนั่งเล่น หรือที่ที่เปิด (แต่ปิดบ้านให้สนิทนะครับ) เพื่อให้สาวไม่ทันได้ตั้งตัวครับ เพราะถ้าชวนสาวขึ้นไปดูอีก เธออาจจะเขินอายมากขึ้นได้ อาศัยทีเผลอนี่แหละครับ

ถ้าจังหวะที่เขาไม่ได้ลุกหนี ก็ขยับไปทำใกล้ๆ แล้วให้แฟนคุณเอ่ยปากชวนเลยครับ อาจจะพูดออกมา ส่งสายตา หรือกวักมือเรียกก็ได้ ส่งซิกให้เพื่อนรู้ว่า แฟนคุณใจกว้างโอเคนะ ไม่ต้องเกรงใจ คุณก็ส่งยิ้มให้ แล้วจังหวะนั้นก็จู่โจมเลยครับ
ผมว่าถึงจุดที่เขากล้ามาบ้านได้อีก ก็แปลว่าเขาก็น่าจะอยากลองแล้วละครับ เพียงแต่ยังเขินอาย แล้วก็อาจจะเกรงใจแฟนคุณอยู่ด้วย ถ้าแฟนคุณแสดงความไฟเขียวให้เพื่อนได้รู้ และคุณก็แสดงความนุ่มนวลและความใจดีให้เขาได้เห็น ผมว่าครั้งหน้า ไม่น่าพลาดนะครับ

รออัพเดทนะครับ
Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2018, 06:56:17 AM »

เอาใจช่วยนะครับ ติดตามเสมอ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2018, 02:17:52 AM »

มีอัพเดทมานิดหน่อยครับ ไม่ได้อัพซะนานพอดีไม่ค่อยได้เจอเพื่อนแฟน

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาเธอมากินข้าวเย็นที่บ้านก็มาคุยเล่นกับแฟนผมเหมือนเดิม มาคุยเรื่องปัญหาหัวใจและจิปาถะทั่วไป

แต่ดูเธอจะเขินผมมาก ไม่กล้าสบตาหรือคุยกับผมถ้าไม่จำเป็นเพราะในใจเธอรู้ว่าผมอยากเอาเธออยู่

หลังจากกินข้าวเธอก็มานั่งคุยในห้องนั่งเล่นกับแฟนผม ส่วนผมก็นั่งเล่นเกมอยู่บนโซฟาใกล้ๆตรงนั้นทำเป็นไม่ได้สนใจเธอ

พอเธอลุกไปเข้าห้องน้ำผมก็ได้โอกาสทำตามแผนที่วางไว้กับแฟนครับ คือให้แฟนโม๊คให้ตรงนั้นเลย

พอเธอออกมาจากห้องน้ำตอนแรกเธอก็ยังไม่เห็นครับ เธอก็พูดๆอะไรของเธอไปแต่แฟนผมไม่ตอบ

พอเธอเดินมาด้านหน้าเห็นเธอหยุดพูดเลยครับ ดูเธอตกใจมาก

ส่วนผมไม่กล้ามองเธอตรงๆเหล่ๆไปแต่สายตาโฟสกัสที่แฟนไว้เพราะไม่อยากให้เธอกลัว+เขินเกินไป

แฟนผมก็ดูดควยผมไปดังซรู๊ดๆ น้ำลายเธอเต็มหัวควยผมไปหมด

ไม่รู้เพราะแฟนเพื่อนมองผมอยู่รึเปล่าเหมือนผมยิ่งมีอารมณ์ ควยยิ่งแข็งเข้าไปอีก

แค่แป๊ปเดียวเธอมองอยู่ได้ประมาณ 30 วินาที แฟนผมเอื้อมมือไปจับมือเธอครับ

ข้างนึงกำควยผม อีกข้างจับมือเพื่อนเธอ เป็นภาพที่จะว่าตลกก็ตลกดีครับ 5555 ไม่คิดว่าจะได้เห็น

แฟนผมพูดหว่านล้อมเพื่อนว่าลองจับดูนะ ใช้มืออย่างเดียวก็ได้ แล้วก็จับมือเพื่อนเธอมาไว้ตรงควยผม เธอนั่งลงข้างแฟนผม

สัมผัสมือเธอเย็นๆน่าจะเพิ่งเข้าห้องน้ำล้างมือมา แต่หน้าเธอแดงมากแบบเห็นได้ชัด เธอยิ่งมองควยผมก็ยิ่งมีอารมณ์

มือก็ขยับรูดขึ้นลงช้าๆเหมือนคนไม่ค่อยเต็มใจทำ 5555 ทำตัวไม่ถูก อึ้งๆ เธอเหลือบขึ้นมาสบตาผมบ้าง จังหวะนั้นดูเธอเขินมาก

แฟนผมก็เล่นไข่ผมไป ทั้งคลึงทั้งดู ท่อนควยให้เพื่อนแฟนรูด ผมไม่ได้เสียวที่สัมผัสเธอนะ แต่เพราะเป็นมือหญิงอื่นนอกจากแฟน

ภาพตอนนี้จากมุมมองผมคือ ผู้หญิงสวยสองคนอยู่ตรงหว่างขาผม คนหนึ่งดูดไข่ผม อีกคนชักว่าวให้ผม

(แฟนอยู่ทางขวาเพื่อนอยู่ทางซ้าย)

ผมนี่อยากถ่ายรูปเก็บไว้เลย คือไม่อยากเชื่อว่าไอ้ภาพในหนังโป๊ที่เราชอบๆดูมันจะเกิดขึ้นกับเราจริงๆ

เธอทำช้าจนผมบอกว่าให้เร็วขึ้นหน่อยครับ เสียวมากเลย อย่าหยุดนะ ดูเธอเขินๆแล้วยังขยับช้าอยู่ ผมเลยจับมือเธอรูดให้เร็วขึ้น

พอปล่อยมือเธอก็ยังขยับเร็วอยู่ครับ แฟนผมบอกว่าใช้ปากดูไหม เธอก็ส่ายหน้าครับ แฟนผมก็บอกว่าไม่เป็นไร

แฟนผมใช้มืออีกข้างกำควยผมกับมือเพื่อนเธอไว้ครับ เท่ากับตอนนี้มีมือผู้หญิงสองคนมากำควยผมแล้วรูดขึ้นลง เสียวมากๆ

แฟนผมก็ดูดตรงหัวเพราะเธอรู้ว่าผมเสียว ส่วนเพื่อนเธอตอนนี้ก้มหน้าแล้วครับไม่กล้ามอง ผมแกล้งเธอแรงไปไหมนะ

ผมบอกแฟนผมว่าใกล้เสร็จแล้วเธอก็เร่งจังหวะขึ้นครับ มือเธอกำมือเพื่อนเธอด้วยเลยจับให้เร่งได้

ส่วนเพื่อนเธอหรี่ตาแล้วเอียงหัวออกหน่อยครับ เหมือนเธอกลัวเลอะ (อันนี้ผมคุยกับแฟนไว้ก่อนแล้วว่าอยากเสร็จพุ่งเลอะๆเลย)

แฟนผมก็เลียหัวแล้วรูดเร็วๆจนผมอดไม่ไหวร้องครางออกมาเธอก็รู้ว่าเป็นจังหวะที่ผมเสร็จ

น้ำพุ่งกระจายเต็มหน้าแฟนผมครับ แต่ก็กระเด็นไปโดนเพื่อนเธอส่วนหนึ่งด้วย

ผมรู้สึกฟินแปลกๆครับ ใจหนึ่งก็กลัว่าแฟนเพื่อนจะคิดยังไงนะ อีกใจหนึ่งก็เหมือนเราได้ปลดล็อคอะไรที่เราอยากทำอย่างหนึ่งแล้ว

ผมเดินไปหยิบทิชชู่ให้แฟนกับเพื่อนเธอ แล้วก็ช่วยเช็ดน้ำออกจากแฟนให้ ส่วนแฟนผมเช็คน้ำออกจากเพื่อนเธอให้

ภาพเหมือน 3 คนผัวเมียกำลังเช็ดน้ำว่าว แค่ผมยังไม่ได้กับเมียอีกคนก็เท่านั้น 5555

แล้วผมก็ให้เธอสองคนใช้ห้องน้ำข้างล่างครับ ส่วนผมขึ้นไปใช้ห้องน้ำข้างบน พอเสร็จเรียบร้อยเหมือนเธอจะเขินหนักมาก

แต่ไม่กล้าพูดอะไรก็เลยเปลี่ยนเรื่องเลยครับ ออกไปเล่นกับหมาหน้าบ้านเพราะตอนแรกเธอกินข้าวเสร็จก็ว่าจะกลับแล้ว

แล้วผมก็ปล่อยให้แฟนผมเดินไปส่งเพื่อน ให้สาวๆคุยกัน พอแฟนกลับมาผมก็ถามว่าคุยอะไรกันบ้าง

เธอบอกเพื่อนว่า คราวหน้าให้ลองมากกว่าใช้มือนะ ผมนี่รอเลย

ไม่รู้ว่าคราวหน้าจะอีกนานไหม เมื่อไหร่ หรืออาจจะไม่เกิดขึ้นเลยเพราะเพื่อนแฟนกลัวไปแล้ว

จากที่เขียนๆมาผมไม่ได้เผด็จการสั่งแฟนได้ทุกเรื่องนะครับ แค่เรื่อง sex ผมจะเป็นฝ่ายออกคำสั่งเสมอ แต่เรื่องอื่นยอมแฟนจ้า

อ่านกันแล้วก็แนะนำพูดคุยกันได้ครับ ดีใจเวลาเห็นคนติดตามกระทู้
sex appeal
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

Hello

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2018, 10:56:35 AM »

ติดตามอยู่เรื่อยๆครับ อิจฉาจริงๆ

inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2018, 12:48:21 PM »

เยี่ยมครับ รออ่านอัพเดทเลย
narakrang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2018, 04:04:11 PM »

น่าติดตามครับ Grin
kitaro_dts
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2018, 01:07:21 AM »

เอาให้ได้นะครับ เป็นกำลังใจให้อยู่
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2018, 06:31:29 PM »

ถึงขั้นชักว่าวจนน้ำเลอะขนาดนี้แล้ว ผมว่าเพื่อนแฟนคุณก็คงอารมณ์กระเจิดกระเจิงบ้างแหละครับ
ต้องอยากลองอะไรมากกว่านี้แน่ๆครับ
ครั้งหน้า 3P ไม่น่ารอดแน่ๆครับ
รออัพเดทเลยนะครับ
asianspacian
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2018, 08:05:36 PM »

รอติดตามและเอาใจช่วยนะครับ  Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 23 พิมพ์