เมษายน 25, 2024, 02:43:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126821 ครั้ง)
Luckard
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #210 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2019, 01:01:46 AM »

ข้อ 3 ครับ รอพรีออเดอร์เลย
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #211 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2019, 12:47:57 AM »

เข้ามาแสดงความยินดีให้กับ คุณ Joker Hunter และ คุณ A ด้วยครับ

ส่วนที่ปรึกษาว่าจะเลือกทำยังไงต่อดี ผมว่าเอาที่คุณ Joker Hunter สบายใจดีกว่า
(ถ้ากังวลเรื่องไม่อยากเปิดเผยตัวตนของคุณกับสาว ๆ  ก็น่าจะเลือกข้อ 1 ล่ะครับ
แต่ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องนี้ ผมว่าข้อ 3 ก็น่าสนใจนะครับ แต่ถ้าเลือกข้อนี้จริง ๆ ก็น่าจะได้รับอนุญาตคุณ A กับ คุณ B ก่อนด้วย)
heartattack
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #212 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 11:10:37 AM »

ผมเลือกข้อ 1 ครับ เพื่อปกปิดตัวตนของ จขกท. และจะได้ไม่ออกวงกว้างเกินไปซึ่งอาจจะย้อนกลับมาเป็นอันตรายกับเจ้าของเรื่องทั้ง 3 คนในอนาคตครับ เห็นแก่ความปลอดภัยของ A และ B ครับ โดยเฉพาะ B ที่ยอมใจกว้างเพื่อคุณอย่างมากที่สุดแล้ว

ขอให้มีตัวตนแบบในโลกออนไลน์แบบนี้ดีกว่าครับ แบ่งปันความสุขผ่านประสบการณ์ของ จขกท. แค่นี้ก็ดีมากแล้วครับ

ถ้า จขกท. ต้องการหารายได้เพิ่มอีกทางนึง ผมอยากให้แต่งเป็นเรื่องใหม่ไปเลยดีกว่าครับ เพราะคุณมีความสามารถในการเล่าเรื่องได้ดีอยู่แล้ว และสามารถจินตนาการได้อย่างไม่จำกัดในกรอบด้วยเรื่องราวที่เกิดขึ้น สร้างจักรวาลมาเวลอันใหม่ไปเลยดีกว่าครับ
Tumngi
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #213 เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 07:15:20 PM »

ผมเลือกข้อ 1 ครับ เพื่อปกปิดตัวตนของ จขกท. และจะได้ไม่ออกวงกว้างเกินไปซึ่งอาจจะย้อนกลับมาเป็นอันตรายกับเจ้าของเรื่องทั้ง 3 คนในอนาคตครับ เห็นแก่ความปลอดภัยของ A และ B ครับ โดยเฉพาะ B ที่ยอมใจกว้างเพื่อคุณอย่างมากที่สุดแล้ว

ขอให้มีตัวตนแบบในโลกออนไลน์แบบนี้ดีกว่าครับ แบ่งปันความสุขผ่านประสบการณ์ของ จขกท. แค่นี้ก็ดีมากแล้วครับ

ถ้า จขกท. ต้องการหารายได้เพิ่มอีกทางนึง ผมอยากให้แต่งเป็นเรื่องใหม่ไปเลยดีกว่าครับ เพราะคุณมีความสามารถในการเล่าเรื่องได้ดีอยู่แล้ว และสามารถจินตนาการได้อย่างไม่จำกัดในกรอบด้วยเรื่องราวที่เกิดขึ้น สร้างจักรวาลมาเวลอันใหม่ไปเลยดีกว่าครับ

ผมเห็นด้วยกับ คห.ท่านนี้ครับ แต่ยังไงถ้าจะทำตามข้อ 2-3 ก็อยากให้ปรึกษาฝ่าย ญ ทั้งสองดูก่อนนะครับ อยากให้ดูเรื่องความปลอดภัย ความส่วนตัวของ จขกท.ด้วยครับ ตามที่บอกเลยทั้งสองใจกว้างมากนะครับ ถ้าจะเกินมากกว่านี้อยากให้ลองปรึกษากันดูก่อน
Macky_C
*

« ตอบ #214 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2019, 01:59:41 PM »

คุณ Joker Hunter หายไปนานเลย

เมื่อไหร่จะกลับมาเล่าต่อเนี่ย FC คิดถึงน้า
oriental105
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #215 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2019, 05:15:53 PM »

นั่นสิครับ หรือว่าไปทำเป็นรูปเล่มขายแทนแล้ว ถ้าใช่ก็ช่วยบอกช่องทางด้วยนะครับ จะได้อุดหนุน Smiley
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #216 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 02:54:51 AM »

ผมก็ยังวนเวียนอยู่ในบอร์ดนี้แหละครับท่านทั้งหลาย ส่วนเล่าเรื่องต่อพูดตรงๆว่าไม่ว่างเลยเพราะเป็นช่วงผลัดเปลี่ยนตำแหน่งงาน กับย้ายบ้าน ผมให้เวลากับเอและบีอย่างเต็มที่ด้วยครับ เลยไม่มีเวลาให้กับตรงนี้เลย อาจมีเขียนตอนว่างๆบ้าง ใจอยากทำเป็นรูปเล่มครับ ยังไงขอบคุณทุกคนด้วยที่ยังติดตามและเข้ามาอ่าน มีคนกดไลค์เพจทุกวันเลยถึงแม้ผมจะไม่ได้อัพอะไร ต้องขอโทษตรงนี้ด้วย
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #217 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 09:25:49 AM »

ยินดีครับ แค่เห็นว่ายังอยู่ก็ดีใจแล้ว Smiley
Hold My Hands
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #218 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2019, 11:29:07 AM »

เธอทั้งสองคนดีกับคุณจัง เรื่องความสัมพันธ์แบบนี้ผมก็ไม่เคยมียังไงถ้าคุณสามคนรักกันก็ขอให้ได้อยู่ด้วยกันนะ แล้วอย่าไปนอกใจพวกเธอหละ
elsu
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #219 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2019, 12:18:06 AM »

ยังเขียนต่อรึเปล่าครับ รอติดตามนะครับ
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 พิมพ์