เมษายน 20, 2024, 07:39:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126679 ครั้ง)
Azelux
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2018, 11:11:00 PM »

ขอให้สมหวังครับ อิจฉาเลยท่าน
Kiryu
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2018, 11:16:23 AM »

นั่งลุ้นตัวแข็งไปด้วย 555
redarmy1998
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 05:23:57 PM »

รอๆอัพเดทครับ
pee22458
AV Donator (VIP)
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 08:16:19 AM »

รอฟังครับ ชอบมากก มาอัพเดทด้วยย
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 03:08:34 AM »

ขอโทษครับไม่ได้ว่างมาพิมพ์อัพเดทเลย

เพื่อความสะดวกในการเล่าผมจะสมมุติเพื่อนแฟนชื่อ "บี" นะครับ

.........

วันเสาร์แฟนผมนัดบีมาบ้านเพราะว่าบีอยากจะลองชุดครับ คือบีเธอเป็นคนที่ไม่ค่อยมีความมั่นใจในตัวเอง

บีเป็นคนชอบซื้อเสื้อผ้าแต่งตัวนะ แต่รสนิยมเธอเหมือนจะมีปัญหาดูเชยไม่น่าดึงดูด ส่วนแฟนผมทำงานออฟฟิศ

ตำแหน่งที่เธอทำต้องเจอคนมากมาย เธอเลยค่อนข้างแต่งตัวเป็น ทำให้บีอยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองหลังจากอกหัก

เพราะแฟนเก่าเธอไปชอบผู้หญิงสวยๆ บอกว่าเธอน่าเบื่อ อ่อลืมบอกไปว่าแฟนผมกับบีรู้จักกันเพราะเรียนปริญญาโทด้วยกัน

......

ตอนแรกบีบอกว่าจะมาบ้าน 4 โมงเย็นครับ ซึ่งเป็นเวลาที่ผมชอบออกไปวิ่งออกกำลังกาย......

แต่วันนี้กะจะอยู่บ้านเพราะหวังอะไรคุณก็น่าจะรู้...... หึหึ แต่กลายเป็นว่าตอนเที่ยงบีไลน์มาหาแฟนผมว่าคงไม่ได้มาบ้านผมแล้ว

เพราะไปออกเดทกับหนุ่มจาก Tinder มาแล้วเหมือนติดลมไปต่อ

ผมเลยออกไปวิ่งออกกำลังกาย พอวิ่งเสร็จ 5 โมงผมก็จะซื้อข้าวกลับไปให้แฟนทาน ก็ไลน์ถามแฟนว่าจะกินอะไรตามปกติ

แฟนผมไลน์กลับมาว่าซื้อมาเผื่อบีด้วยนะ ตอนนี้บีอยู่ที่บ้านด้วย ผมนี่ใจหวิวๆเลย จากตอนแรกคิดว่าวันนี้บีไม่มา

พอผมมาถึงบ้านก็มาจัดแจงกินข้าวด้วยกัน บีเหมือนเขินๆผมอยู่บ้าง แต่ผมก็ชวนคุยเรื่องนั่นนี่ รวมถึงเดทวันนี้ของเธอ

วันนี้บีแต่งตัวสวยเพราะไปเดทมา เธอแต่งตัวเป็นผู้หญิงเรียบร้อยครับ คงจะดูเฉิ่มแหละถ้าเทียบกับผู้หญิงวัยเดียวกับเธอ (30)

แต่ผมว่าก็สวยในแบบเรียบร้อยๆดี สไตล์การแต่งตัวจองเธอ คงได้อิทธิพลการแต่งตัวมาจากคนรุ่นแม่เธอแน่ๆ

เธอเล่าว่าหนุ่มที่เธอไปด้วยวันนี้เทคแคร์ดีเอาใจเก่ง กินข้าวเที่ยงมาแล้วดูหนังด้วยกัน แต่พอดูหนังเสร็จตอนแรกว่าจะไปไหนต่อ

แต่กลายเป็นว่าผู้ชายคนนั้นจู่ๆก็ติดธุระด่วนขึ้นมาไปต่อไม่ได้ ผมก็เลยให้ความเห็นว่าไอ้นี่หนีเมียมาแน่เลย 5555

เจอจากแอพ Tinder แถมทำตัวลับๆล่อๆมี ต้องปลีกตัวออกมาในเดทแรก เมียตามแหงๆ บีก็คิดว่างั้นเลยค่อนข้างเฟลครับ

กินข้าวเสร็จผมก็ปลีกตัวไปอาบน้ำครับ เพิ่งออกกำลังกายมา ต้องมาอยู่ใกล้สาวไม่อยากให้เขารังเกียจ ปล่อยให้สาวๆคุยกันต่อ

พออาบน้ำเสร็จผมจะเข้ามาแต่งตัว แต่ห้องล็อคครับผมเลยเคาะถาม ปรากฎว่าแฟนผมอยู่กับบีในห้องผม อ้าว...ยังไงเนี่ย

แฟนผมบอกว่าบีลองชุดอยู่ เดี๋ยวหยิบชุดให้ แล้วเธอก็หยิบเสื้อยืด+กางเกงบอกเซอร์ให้ผม ผมก็งงๆไรว้า ใจหวิวๆครับ

คือห้องผมไม่เคยมีผู้หญิงอื่นเข้ามา นอกจากแม่กับแฟน จู่ๆวันนี้มีผู้หญิงอีกคนมาอยู๋ในห้องตัวเอง มันก็แปลกๆนะ

ผมเลยลงมานั่งดูทีวีข้างล่าง สักพักแฟนผมเดินลงมาบอกว่าให้ผมช่วยดูอะไรหน่อย เธอยื่นมือถือให้ผมดู เป็นบีในชุดแฟนผม

ผมก็ให้ความเห็นไป เลื่อนภาพไปเรื่อยๆจนแฟนผมบอกว่าแล้วอันนี้ล่ะ สีไหนดีกว่า......

เป็นบีสวมในชุดชั้นในแฟนผมครับ เป็นสองภาพ ชุดชั้นในสีขาวลายลูกไม้กับสีดำครับ ต้องบอกว่าเป็นตัวโปรดที่ผมชอบมาก

วันไหนทำงานเหนื่อยๆมาเจอแฟนใส่ชุดลูกไม้สีดำแพลมๆยั่วผม กลับบ้านเป็นต้องจับกระแทกทุกที

แฟนผมเป็นคนหน้าอกเล็ก แต่เอวคอดและตูดใหญ่ เหมือนหุ่นนางแบบตาม Instragram ผมจับเธอเอาท่าหมายังไงก็ไม่มีเบื่อ

กลับมาที่เรื่องบี แฟนผมอยากถามความเห็นว่าใส่ลูกไม้สีขาวหรือดำจะดูสวยกว่ากัน

ตอนดูจากภาพผมเห็นว่าบีหุ่นคล้ายๆแฟนผม คือผอมผิวเข้มกว่าแฟนผมหน่อย เอวคอด หน้าอกเล็กๆน่ารักตามสไตล์สาวไทย

แต่ไหล่เธอกว้างกว่าหน่อย รูปที่ถ่ายมาเป็นหน้า-หลังเลยเห็นบั้นท้ายเธอด้วย ตูดสวยกลมใช้ได้ แต่แฟนผมยังตูดสวยกว่า

คงจะเป็นธรรมชาติของหญิงสาวมั้งครับ คือผู้หญิงไม่ชอบอยู่กับคนที่เด่นกว่า แฟนผมมั่นใจว่าเธอหุ่นดีกว่าบี

เลยยอมหากผมจะมี Threesome กับบี เพราะเธอแน่ใจว่าเธอเด็ดกว่าทั้งลีลาและหุ่น และบีกับผมคงไม่แอบกินกันทีหลัง

เอาง่ายๆคือเธอรู้สึกควบคุมบีได้ด้วย เลยยอมหากจะเป็นคนๆนี้ เอาจริงๆแฟนผมขี้หึงมากนะ มาเข้าเรื่องต่อ...

หลังจากดูภาพบีในชุดชั้นในแฟนผมจากมือถือ ผมเลยบอกว่าชุดไหนก็ได้ สวยเหมือนกันอยู่ที่เธอชอบอันไหนแหละ

แฟนผมก็มองหน้าผมยิ้มๆ ผมเลยแซวว่าอยู่กันแค่นี้เอง ต้องถ่ายมาให้ดูด้วย ขึ้นไปดูเลยไม่ได้เหรอ

แฟนผมก็พูดแบบหัวเราะๆว่าบีมันเขิน อยากดูเหรอไง ผมตอบว่า เอ๊าก็ผู้ชาย รู้ๆกันอยู่ แฟนผมยิ้มๆแล้วขึ้นไปข้างบน

ทิ้งท้ายคำพูดไว้ว่า เดี๋ยวถามบีให้......

ต่ออีกคอมเมนท์นะครับ พิมพ์ยาวแล้ว
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 03:55:24 AM »

ต่อ......

ผมนี่นั่งลุ้นตัวแข็ง รอสักพักแฟนผมไม่ลงมา จริงๆเวลาแค่แป๊ปเดียวแหละ แต่คนตื่นเต้นก็จะรู้สึกว่าเวลามันผ่านไปช้าอะเนอะ 5555

ผมเลยไปกินน้ำตั้งสติแล้วว่าจะขึ้นแอบฟังสาวๆในห้อง พอเดินขึ้นไปจะถึงห้องแฟนผมเปิดมาพอดี ตกใจเห็นผม

ผมก็ถามว่าบีว่าไง แฟนผมแซวว่าแหมๆยังไม่ได้ลงไปเรียกเลยขึ้นมาเลยนะเหมือนรู้ บีบอกว่าได้แต่อย่าใกล้มากนะ

ในใจผมนี่เอาแล้วโว้ยยย!!! งานนี้พาไปถึงไหนถึงกัน! สงสัยผมแสดงออกทางสีหน้าชัด แฟนผมก็ยิ้มๆบอกว่าเก็บอาการหน่อย

พอเข้ามาในห้อง ห้องผมไม่ได้ใหญ่มากนะครับ เมื่อก่อนเป็นห้องส่วนตัวอยู่คนเดียว แต่แฟนมาอยู่ด้วยก็แย่งพื้นที่ตู้เสื้อผ้าไปเยอะ

เข้ามาในห้องตู้เสื้อผ้าที่เปิดอยู่จะบังบีไว้ไม่ให้เห็นครับ ผมก็ให้แฟนเข้าไปก่อนแล้วแฟนผมก็กวักมือเรียกผม

ผมก็เกรงใจบีอยู่ ผมส่งเสียงบอกว่าโอเคนะ จะเข้าไปละนะ แฟนก็กวักมือเรียกต่อ แต่ไม่มีเสียงบี เธอคงเขิน

เธออยู่ในชุดชั้นในลูกไม้สีดำที่ผมบอกไปคอมเมนท์ก่อน ผมรู้ตัวเลยว่าหน้าแดง บีก็หน้าแดง ผมเลยทำเป็นดู อืมๆก็เหมาะดีนะ

ตอนนี้ห้องผมมีบรรยากาศเปลี่ยนไปครับ เป็นกลิ่นของบีเพิ่มมา เป็นกลิ่นหอมอ่อนๆ ที่ไม่คุ้นเคยสำหรับผม

แฟนผมเห็นผมหน้าแดงเหมือนเธอหึง เลยบอกให้ผมออกไปรอนอกห้องก่อน เดี๋ยวจะลองอีกชุด ผมก็อ้าว ดูแป๊ปเดียวเอง

พอผมออกมายืนรอหน้าห้องผมก็ว่าสงสัยจะได้ดูอย่างเดียวมั้งวันนี้ เพราะแฟนเริ่มออกอาการหึง

สักพักแฟนเปิดประตูมาเรียกผมให้เข้าไป แต่ผมกระซิบเธอว่าหึงเหรอ เธอจิ๊ปากนิดๆแล้วบอกว่าไม่มีอะไรแล้วให้ผมเข้าไป

พอผมเข้าไปคราวนี้เป็นชุดชั้นในสีขาว เหมือนที่อยู่ดูในมือถือเมื่อครู่นี้แหละ ผมให้ความเห็นว่าชุดสีดำจะดูเซ็กซี่กว่า

ส่วนสีขาวจะดูสบายๆน่ารักๆ ผมทำท่าคิดอยู่แป๊ปนึงก็บอกว่าไหนลองเอาสีดำมาเทียบอีกทีซิ

แฟนผมเดินมาใก้ลๆผมแล้วเปิดคอเสื้อให้ดูว่าเธอใส่ตัวสีดำอยู่ เพราะเธอรู้ว่าผมชอบ แล้วเธอยิ้มๆ

ผมเข้าใจว่าเธอคงจะทำเพราะเธอหึงเพื่อนเธอละมั้งเลยมาทำยั่วใส่ผม ตอนนั้นจู่ๆก็คิดมาได้อย่างหนึ่งว่า......

ถ้าแฟนหึงในสถานการณ์แบบนี้ ก็ทำให้เธอหายหึงซะเลย ผมเลยจับเธอมากอดแล้วจูบครับ บีก็ยืนอยู่ข้างหลังแฟนผม

ผมจูบแฟนแล้วบอกว่า อยากโดนเหรอ? เธอไม่พูดอะไรแล้วจูบผมต่อ ผมรู้สึกได้เลยว่าเธออยากโชว์บี

มือผมล้วงไปข้างหลังกางเกงเธอแล้วบีบก้นเธอ ถกกางเกงเธอลงแล้วตีก้นดังเพี้ยะ ตาผมก็เหลือบมองบี

แฟนผมสังเกตได้ว่าผมเหลือบมองบีเธอเลยหมุนตัวให้บีอยู่ข้างหลังผมแทน เราจูบกันต่อมือผมก็ลูบไล้ร่างกายเธอ

พอมือผมล้วงไปในกางเกงเธอ น้ำแฉะเยิ้มเลย ปกติแฟนผมเป็นคนน้ำเยอะอยู่แล้ว แต่น้ำเยิ้มแบบนี้แค่จูบแปลว่าเธออยากมากๆ

ตอนนี้ผมรู้แล้วว่าเราจะเย็ดกันต่อหน้าบีเลยจูบกันแล้วพากันไปที่เตียง ผมกระซิบบอกแฟนผมว่าเอาไงกับบีดี

แฟนผมบอก สนใจจังเลยนะ ให้บีดูไปนั่นแหละ แล้วเราก็บรรเลงกันตรงนั้นเลย ผลัดกันถอดจนผมเปลือย แต่เธอเหลือชุดชั้นใน

เราเล้าโลมกันเหมือนก่อนจะมีเซ็กส์กันปกติ ไม่ได้คิดว่าบีอยู่ตรงนั้นเลย แต่ในใจรู้ว่ามีคนดูอยู่ชัดๆ เหมือนก่อนหน้านี้ที่เธอเคยดู

แต่รอบนี้มันตื่นเต้นกว่าตรงที่บีดูเราอยู่ในชุดชั้นใน และหลังจากเรื่องที่เธอเคยชักว่าวให้ผมกับแฟน

ในใจผมตอนนั้นคิดว่าทำให้แฟนผมพอใจก่อนแล้วหลังจากนั้นอาจมีลุ้นให้บีเข้าร่วมด้วย

หลังจากผมทั้งดูดเลียหน้าอกและหอยแฟนผมจนเยิ้มผมก็เดินไปเปิดลิ้นชักหยิบถุงยาง แต่บียืนเก้ๆกังๆบังโต๊ะผมอยู่

ผมเลยทำมือเหมือนให้เธอหลบหน่อย ทีนี้กลายเป็นว่าเธอเข้าไปยืนใกล้เตียงมากขึ้น

พอดีถุงยางเพิ่งซื้อมาใหม่เลยต้องแกะกล่องใช้เวลาอยู่พักนึง พอหยิบเสร็จหันไปพบว่าแฟนผมจับมือบีแล้วกระซิบอะไรกันอยู่

ผมยืนมองอยู่รอให้เค้ากระซิบกันให้จบ แต่ในใจผมรู้แล้วว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อ ควยนี้แข็งโด่พร้อม

ยิ่งเพิ่งไปวิ่งออกกำลังกายมา คนเคยจะรู้ว่าคุณจะพร้อมรบและอึดกว่าปกติ เซ็กส์หลังออกกำลังกายมาเป็นอะไรที่พร้อมมากๆ

แฟนผมบอกว่ายังไม่ต้องใส่ถุงนะ แล้วสิ่งที่ทำให้ผมตกใจมากอีกก็คือ......

แฟนผมกับบีจูบกัน! (มารู้ทีหลังว่าลองจูบกันไปตั้งแต่ตอนลองชุดตอนแรกแล้ว)

เหมือนว่าเธออารมณ์ขึ้นเลยจูบบีและเล้าโลม เธอเคยพูดกับผมเล่นๆว่าอยากลองมีอะไรกับผู้หญิงดูบ้าง

อยากลองลูบไล้ร่างกายผู้หญิงคนอื่น นึกถึงคำพูดนี้ของเธอผมก็เข้าใจได้เลย

ผมเลยเข้าไปนั่งบนเตียงกอดแฟนผมจากข้างหลังดึงให้แฟนมานั่งตักผม ส่วนบียืนจูบแฟนอยู่ข้างเตียง

มือผมก็ลูบหน้าอกและเขี่ยติ่งแฟนไปพร้อมๆกัน เธอออกเสียงครางในคอเบาๆเพราะจูบบีอยู่ บีก็ดูมีอารมณ์มาก

ด้วยความที่แฟนผมอยู่ตรงกลาง ผมกอดแฟนมือผมก็โดนร่างกายบีไปด้วย มันทำให้รู้สึกได้ว่าระยะห่างของผมกับบีลดลง

ผมรู้สึกสยิวมากเพราะมีสัมผัสเนื้อเพิ่มมาอีกคน ค่อยๆเพิ่มมากขึ้น ตอนนี้แฟนผมโดนผมกับบีแซนวิชอยู่ตรงกลาง

ตอนนี้เราทั้งสามคนมีอารมณ์กันมากผมเลยคิดว่าตอนนี้เป็นเวลาของผมแล้ว แฟนผมไม่ใช่คนออกคำสั่งแล้วในอารมณ์นี้

ผมจับแขนแฟนดึงมาบนเตียงบอกให้เธอกับบีนอนจูบกัน......

ผมไม่อยากเชื่อสายตาตอนนี้ผู้หญิงสองคนนอนจูบกันอยู่บนเตียงในชุดชั้นในลูกไม้สีขาวและดำ ผมจะจดจำวันนี้ไปชั่วชีวิต

ตอนนี้แค่นึงถึงก็ใจเต้นแล้ว 5555 ต่อๆ......

แฟนผมครอมบีอยู่ ผมจับตูดเธอให้อยู่ในตำแหน่งที่เหมาะถกกางเกงในเธอลงแล้วเลียหอยเธอจากข้างหลัง

ระหว่างเลียหอยแฟนผมก็ลูบขาบีไปด้วยครับ แฟนผมก็เค้นคลึงหน้าอกเธอไปด้วย ทั้งบีทั้งแฟนผมครางในลำคอ

มีบางจังหวะที่ทั้งสองถอนจูบออกมาแล้วครางให้ได้ยินชัดๆ จนผมเองก็ไม่ไหวแล้วจังแจงใส่ถุงยางแล้วเสียบแฟน

กระแทกด็อกกี้ซอยปั๊ปๆๆ อย่างที่บอกว่าเพิ่งออกกำลังกายมาจะฟิตมาก แฟนผมเริ่มระทวยลงไปนอนทับบีทั้งๆที่โดนผมซอยอยู่

เธอกอดบีแน่น ตอนนี้บีก็เหมือนสติหลุดไปด้วยแล้วมือผมทั้งคลึงแฟนผมและบีมั่วไปหมด เหงื่ออกเยอะด้วยครับทั้งๆที่เปิดแอร์

คงเพราะนัวเนียกันสามคน ซอยไปได้นิดเดียวแฟนผมก็ถึงกอดบีตัวเกร็งครางออกมา คงเป็นเพราะเธอมีอารมณ์มากเลยเสร็จง่าย

เธอตัวเปลี้ยหายใจแรงนอนแผ่ลงไปบนตัวบี เป็นปกติผมจะซอยต่อจนเธอเสร็จอีกครั้งพร้อมกับที่ผมเสร็จ แต่คราวนี้ไม่ใช่......

ผมเห็นได้ว่าบีมีท่าทีบิดเอวเร้าๆ ผมเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงในเธอพบว่าเธอก็น้ำเยิ้มแฉะเหมือนกัน

ผมเห็นสภาพทั้งสองคนเหงื่อออกเยอะเลยจัดแจงปลดยกทรงแฟน แล้วก็ถอดกางเกงในและยกทรงบีออกด้วย

ตอนนี้ทั้งสามคนเปลือยเปล่าอยู่บนเตียงเดียวกันแล้ว

ต่อคอมเมนท์ล่างนะครับ
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 04:28:13 AM »

ผมคบกับแฟนคนนี้มาประมาณ 6 ปี ต้องบอกก่อนว่าการได้มาสัมผัสผิวผู้หญิงอื่นนอกจากแฟน มันรู้สึกใหม่และตื่นเต้นมาก

ตอนนี้สภาพคือแฟนผมนอนเอาขาข้างหนึ่งก่ายบีที่นอนหงายอยู่ แฟนผมยกตัวขึ้นมากระซิบผมว่าห้ามจูบบีนะ

แล้วเธอก็ลงไปจูบบีในท่านอนก่ายต่อ ผมว่าก็ดีนะ ถ้าจะให้จ้องหน้าบีแล้วเอาผมคงจะเขินแย่ บีก็เอามือทั้งสองไปลูบไล้คลึงแฟน

ตอนนี้ทุกอย่างเป็นใจให้ผมแล้ว ผมค่อยๆลูบหอยบีที่น้ำเยิ้มแล้วค่อยๆดันควยเข้าไป ดูเธอจะมีอารมณ์มาก

เพราะก่อนเธอเลิกกับแฟนเธอก็ไม่ได้โดนเอามาระยะหนึ่ง แปลว่าเธอต้องขาดมานานแน่ๆ

พอใส่เข้าไปรู้สึกได้เลยว่าเอวเธอบิดไปบิดมา ครางออกมาในคอดังมาก เธอกอดแฟนผมแน่นขึ้นแล้วทำคิ้วขมวดเหมือนเจ็บ

ก่อนหน้านี้หลังจากที่บีกับแฟนผมชักว่าวให้ผม ที่บีดูนิ่งๆเขินๆเป็นเพราะ บีบอกกับแฟนผมว่าของผมใหญ่กว่าของแฟนเก่าเธอมาก

เธอรู้สึกตกใจและกลัวเจ็บถ้าจะมีอะไรกับผม ผมเลยค่อยๆดันเข้าไปจนรับรู้ได้ว่าเธอเริ่มหายเกร็ง จึงค่อยเริ่มซอยช้าๆ

หออยเธอแน่นมากและตอดแรงมาก แต่น้ำหล่อลื่นเยอะเลยไม่ทำให้ผมเสร็จง่ายๆ ด้วยความที่แฟนผมก็ก่ายเธออยู่

ทำให้ซอยไม่ค่อยถนัด ผมเลยจับขาเธอมาพาดไหล่ แฟนผมเห็นแบบนั้นเลยเอาขาที่ก่ายบีลง แล้วไปขึ้นคร่อมบีแทน

ปรากฎว่าเธอเขยิบเอาหอยไปจ่อที่หน้าบี ให้บีเลียหอยเธอ! ที่เซอร์ไพรซ์ว่าการได้ Threesome ก็เป็นแฟนผมนี่แหละครับ

ทำให้ผมรู้ว่าแฟนผมจริงๆเธอเป็นผู้หญิงที่เร่าร้อนกว่าที่ผมคิดมาก ผมจับเอวแฟนผมที่คร่อมบีอยู่แล้วก็ซอยบี

เป็นท่าที่แปลกๆนะ 5555 แต่ผมอยากให้แฟนมีส่วนร่วมด้วย แต่ไม่ค่อยถนัด ผมเลยเอามือยันเตียงแล้วซอยตับๆๆๆ!!

ซอยได้พักหนึ่งจนเริ่มเกร็งท้องเหนื่อยผมก็หยุดพักหายใจ แฟนผมขยับตัวลงมาเบียดจนผมต้องถอนควยออกจากหอยบี

แฟนผมคร่อมผมในท่า Reverse Cowgirl เธอกลับมามีอารมณ์อีก+กับผมเหนื่อยก็ปล่อยให้เธอคร่อมขย่มแต่ผมนั่งอยู่นะ

ส่วนบีลุกขึ้นมานั่งซ้อนอีกคนประกอบแฟนผมเป็นแซนวิชมือผมก็จับทั้งนมแฟนนมบีมั่วไปหมด เราสามคนเหงื่อออกเยอะมาก

ผมกลับมามีแรงฮึดอีกครั้งเลยดันแฟนกับบีให้นอนลง แฟนผมกลับไปนั่งคร่อมบี ส่วนบีนอนหงายอยู่ต่ำกว่าแฟนผมหน่อย

ตอนนี้หอยทั้งสองจ่อยู่ตรงหน้าผมเหมือนในหนังเลยผมเลยอยากทำสิ่งที่ทำมานาน และเชื่อว่าหลายๆคนอยากลองทำ......

คือเสียบเข้าทีละหอยสลับกันไปมาครับ ผมค่อยๆดันควยเข้าไปในหอยแฟนที่โก่งตูดอยู่แล้วถอนออกช้าๆ

แฟนผมร้องครางตามสัมผัสมัน แล้วผมก็ใส่เข้าไปในหอยบีที่นอนขาชี้ฟ้าอยู่ สลับกันไปมาอยู่แบบนี้สักพัก ตอนใครโดนเสียบ

คนนั้นก็จะค่อยๆครางออกมา แต่ผมก็เริ่มควบคุมตัวเองไม่ได้อีกเพราะเอวมันอยากเด้า เลยเสียบเข้าหอยแฟนแล้วกระแทกรัวๆ

มือก็จิกผมแฟนแล้วดึง แฟนผมแอ่นตัวรับการแกระแทกผมจนเธอเสร็จอีกรอบ

คราวนี้แฟนผมอ่อนเพลียมากเพราะเสร็จไปแล้วสองรอบ เธอนอนลงข้างๆปล่อยให้ผมเอาบีได้เต็มที่แล้ว

ผมเองก็แปลกใจที่ตัวเองยังไม่เสร็จ คงเป็นเพราะเพิ่งออกกำลังกายมาและมีความตื่นเต้นด้วยมั้ง ฮ่าๆ

ตอนนี้ผมเลยได้ทีโฟกัสไปที่การเย็ดบีคนเดียวได้แล้ว จับเธอพลิกมาแอ่นก้นท่าหมารับการกระแทกของผม

ผมหวังให้เธอเสร็จท่านี้เลยเพราะผมเองก็เหนื่อยมากเลย ผมใส่แรงที่มีทั้งหมดซอยบีจนผมเสร็จ แต่ผมไม่มั่นใจว่าบีเสร็จไหม

เพราะผมดูไม่ออก ผมเหนื่อยเลยจัดแจงไปนอนข้างแฟน ให้แฟนอยู่ตรงกลางระหว่างผมกับบี

ผมถอดถุงยางมาดูพบว่าน้ำเยอะมาก!! 5555

ผมเคยคิดภาพไว้ว่าตัวเองอยากถูกแซนวิช แต่แฟนผมปกติเป็นคนขึ้หึงยอมขนาดนี้แล้ว ให้แฟนอยู่ตรงกลางท่าจะดีกว่า

เราทั้งสามคนนอนหอบกอดกันอยู่พักหนึ่ง แฟนผมกระซิบถามผมว่าเป็นยังไงคะ ผมตอบไปว่ารู้สึกแปลกๆ แต่ก็ฟินดี แล้วเธอล่ะ

แฟนผมก็บอกว่าฟินเหมือนเดิม แล้วชอบไหมได้เอาสามคนเหมือนที่เคยอยากทำ ผมตอบว่าก็ดีนะ เหมือนในหนังเลย

แฟนผมเธอหันไปกระซิบอะไรกับบีสักพักเราสามคนก็จูงกันไปล้างตัวในห้องน้ำด้วยกัน

แปลกมากนะครับ ตอนแรกผมกับบียังเขินๆกันอยู่เลย แต่ตอนนี้สามารถสัมผัสกันได้ ถึงจะเขินอยู่บ้างแต่ก็ไม่รู้สึกมีกำแพงกั้น

เราอาบน้ำกันสามคนผัวเมีย จริงๆผมอยากต่ออีกรอบเลยนะ แต่เหนื่อยมากแล้ว จากนั้นบีกลับบ้านเพราะเริ่มดึกแล้ว

จำได้ว่าเราเริ่มเอากันประมาณทุ่มครึ่ง แต่ตอนอาบน้ำเสร็จก็สามทุ่มแล้ว ผมเลยขับรถไปส่งบีที่บ้านในฐานะเมียคนที่สอง อิอิ

แต่หลังจากวันนั้นก็มาคุยตกลงกับแฟนว่าให้มีได้แค่เรื่องนี้เท่านั้น ห้ามมีใจให้กัน ห้ามแอบไปกินกัน ผมตกลงอย่างดี

ต่อจากนี้ผมก็ไม่รู้ว่าจะได้เอากันสามคนอีกทีเมื่อไหร่ เดี๋ยวว่าจะชวนกันไปดู Antman กันสามคน เสร็จแล้วจะชวนกันไปโรงแรม

ขอบคุณทุกคนที่ตามอ่านนะครับ พิมพ์ซะละเอียดเลย ดึกแล้วด้วย คราวหน้าคงไม่บรรยายละเอียดแบบนี้แล้ว 5555
thachen
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 06:23:11 AM »

สุดยอดดดดดด แหล่มไปเลยครับ พี่น้องงงงงงงงง
thachen
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 06:27:54 AM »

คราวหน้าก็รอให้สองสาวจูบกัน แล้วแหย่ของไปให้โม้กเลยสิครับ น่าจะฟิน
dugdig999
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 11:40:26 AM »

ยินดีด้วยครับ
ค่อยๆพัฒนากันไป
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 23 พิมพ์