เมษายน 19, 2024, 07:21:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126640 ครั้ง)
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 05:58:04 PM »

จะบอกว่าผมยังเล่าไม่หมดนะ มีของวันอาทิตย์อีก

เดี๋ยวสะดวกแล้วจะเรียบเรียงเล่าให้ฟังครับ

ตอนพิมพ์ต้องแอบแฟนใช้คอมตอนอยู่คนเดียว

ไม่อยากให้แฟนเห็นกระทู้นี้ เดี๋ยวโดนเฉ่งคร้าบบบ
thachen
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 06:05:29 PM »

รอติดขอบจอด้วยครับ
thachen
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 06:10:34 PM »

อยากให้ลองโดนสองสาวรุมโม้กครับ แบบให้แตกคาปากแย่งกันดูดน้ำเลย คงจะฟินน่าดู
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 04:17:24 AM »

คืนนั้นทำกันแค่รอบเดียว ต้องบอกว่าเหนื่อยมากจริงๆ

บอกตรงนี้เลยว่าผมใส่ถุง ถึงแฟนกับบีพากันไปตรวจเลือดมาแล้วปลอดภัย แต่ผมกังวลเรื่องท้องและไม่อยากให้พวกเธอกินยาคุม

ซึ่งคราวนี้ผมได้นอนตรงกลาง นอนแทบไม่หลับคร้าบบบบบบ

จะว่าสุขก็สุข แต่ร้อน 555+ มีสาวสองคนมานอนในอ้อมกอด นอนทับแขนชาไปทั้งสองข้าง แต่ก็ไม่อยากเอาออก

อยากจดจำความรู้สึกไปนานๆครับ ไม่รู้จะได้เป็นอย่างนี้อีกนานแค่ไหน นอนไปก็ดมซ้ายดมขวา

แต่แอบดมซ้ายบ่อยหน่อย กลิ่นบีมันกลิ่นใหม่อะเนอะครับ 555+

พูดตรงๆว่านอนดมกลิ่นบีแล้วแข็งขึ้นมาครับ แต่สาวๆเหมือนจะเพลียหลับกันเลยไม่ได้สะกิดมาอีกรอบ เก็บแรงไว้ตอนเช้า  Grin

.........

ตอนเช้าผมตื่นมาก่อนครับ พูดตรงๆว่าหลับไม่ค่อยสนิทเพราะมีสาวมานอนเพิ่มอีกคน ค่อนข้างแน่นเตียง

ไม่รู้ว่าเพื่อนๆเป็นกันไหม คือตอนเช้าเนี่ยผมจะรู้สึกฟิตมากเพราะได้พักผ่อนเต็มที่

ตื่นมาผมก็แข็งเลย เอาจริงๆรู้สึกเหมือนแข็งไปทั้งๆที่หลับเลย ค่อนข้างอึดอัด 555+

พอไปเข้าห้องน้ำ กลับเข้ามาในห้อง เหมือนเห็นภาพวาดครับ ผู้หญิงสองคนนอนบิดเบาๆอยู่บนเตียงเรา

เหมือนบีรู้สึกได้ว่าผมตื่นลุกไปเข้าห้องน้ำ และเดินกลับเข้ามา ส่วนแฟนผมเธอขี้เซานอนหลับสนิทอยู่

ผมเลยเข้าไปโอบแล้วหอมแก้มบี กระซิบบอกเธอว่าอรุณสวัสดิ์ครับ

แต่ผมก็ทำได้เท่านั้นแหละเพราะผมกลัวแฟนตื่นแล้วเห็นผมอ้อล้อกับบีมากเกินไป

ผมเลยขยับตัวไปอยู่ตรงกลางระหว่างพวกเธอเหมือนเดิม แล้วเอามือล้วงไปในเสื้อบี คลึงหน้าอกเธอเล่น

เธอขืนนิดหน่อยเหมือนยังอายๆอยู่ มืออีกข้างผมก็ล้วงเข้าไปคลึงก้นเธอ แต่พอผมจะจูบ เธอกลับถอยแล้วยิ้มๆ

ตอนนั้นผมเลยเข้าใจว่าบีคงเกรงใจแฟนผมผสมกับเธอคงเขินถ้าผมกระทำกับเธอโดยตรงโดยไม่มีแฟนผม

กลิ่นใหม่ที่ไม่คุ้นเคยมันช่างหอมและทำให้ผมแข็งจริงๆ แต่จะจัดกับบีคนเดียวไม่ได้ ผมเลยหันไปล้วงแฟนบ้าง

ตอนแรกเธอก็ส่งเสียงอือในลำคอเหมือนไม่อยากตื่นครับ แต่พอผมเริ่มคลึงหนักเข้าก็รับรู้ถึงอุณหภูมิร่างกายเธอที่สูงขึ้น

ผมหันไปกระซิบกับบีว่ามาปลุกแฟนผมด้วยกันนะ แล้วผมก็กอดแฟนดึงเธอมาไว้กลางเตียง โดยที่บีข้ามไปอีกฝั่ง

ผมให้แฟนหันหน้ามาทางผมแล้วผมก็จูบเธอ มือสองข้างล้วงไปคลึงตูดเธอ

ส่วนบีก็มือซนจากข้างหลังมาคลึงหน้าอกสลับกับเขี่ยหอยแฟนผม ตอนนี้แฟนผมตื่นแล้วแหละ แต่เธอไม่ลืมตา เหมือนเคลิ้มๆ

มือเธอเริ่มไหลมาจับควยผมแล้วชักเข้าชักเบาๆ พอผมหยุดจูบเธอก็ลืมตาแล้วยิ้มให้ผม ลมหายใจเธอร้อนหน้าแดงไปหมด

แล้วเธอก็หันหลังไปจูบทักทายบี เห็นภาพนี้เข้าไปควยผมตึงมากบอกเลย แฟนผมดูเซ็กซี่มาก

เล้ากันไปเล้ากันมา เสื้อแฟนผมและเสื้อบีก็หลุดออก เหลือกางเกงขาสั้นทั้งคู่ ซึ่งเป็นกางเกงขาสั้นที่ใส่ตอนออกกำลังกาย

จากนั้นเธอเขยิบลงไปข้างล่างครับ ซึ่งเป็นปกติเวลาที่เราจะมี Morning Sex เธอจะเริ่มด้วยการโม้กให้ผม

แต่คราวนี้บีอยู่ด้วย!! อย่างที่คอมเมนท์ถามกันเข้ามาครับ มีเหรอผมจะพลาด 555+

ผมนอนมองแฟนผมที่เริ่มทำอย่างเชี่ยวชาญ แต่บียังเขินๆเหมือนไม่รู้จะหามุมเข้าไปยังไง

ผมเลยขยับตัวขึ้นมาและอ้าขาเพิ่มพื้นที่ทางขวาให้กว้างขึ้น เหมือนบอกให้บีไปอยู่ข้างๆเอตรงหว่างขาผม

ตอนแรกบีเหมือนไม่ค่อยกล้าทำครับ ถึงจะเป็นควยที่เธอขย่มมาแล้ว แต่ใช้ปากคงอีกความรู้สึกหนึ่งมั้งครับ สำหรับผู้หญิง

แล้วอีกอย่างคือแฟนผมกำลังกินอย่างเอร็ดอร่อยเช่นเคย บีเลยไม่รู้จะแทรกยังไง ผมเลยเอียงๆไปทางขวาหน่อยให้ไปทางบี

บีเริ่มจากเลียที่ลำก่อน แฟนผมก็เลียที่ลำอีกข้าง แม่เจ้า ลองลิ้นกำลังโลมเลียดุ้นผมอยู่ เห็นช็อตตายตาหลับอีกแล้ว  Cool

ผมบอกให้แฟนลงไปเลียไข่ผมเพราะอยากให้บีอมลำเข้าไป ผมบอกเลยว่า เสียวมาก

รู้สึกร้อนๆเพราะปากผู้หญิงสองคน ปากหนึ่งเลียไข่ อีกปากอมลำเข้าไป

แต่เหมือนบีไม่ค่อยถนัดครับ เธอน่าจะประสบการณ์ใช้ปากน้อยกว่าแฟนผม หรือเขินก็ไม่รู้นะ 5555

ผมลุกขึ้นนั่งแล้วลูบหัวเธอทั้งสองคน เหมือนเธอสองคนเป็นทาสควยผม

มีจังหวะที่เธอสองคนถอนปากออกมาผมเลยเหมือนดันๆหัวให้เธอจูบกัน แล้วเธอก็จูบกันแล้วลากลงมาจูบกันบนควยผม

ให้นึกภาพลิ้นเธอพันกันบนหัวผม มือเธอก็เล่นไข่ผมไปสลับกับคลึงหน้าอกให้กันไปด้วย

ผมบอกเลยนะว่าจริงๆตอนเช้าผมจะอึดและฟิตมาก แต่ความเสียวของภาพและกลิ่นที่เห็นทำให้ผมเสร็จเร็วกว่าปกติมาก

อาจจะเพราะเก็บกดมาจากเมื่อคืนที่ไม่ได้เบิ้ลด้วยครับ 555 ผมเลยบอกว่าเสร็จบนหน้าเลยได้ไหม บีก็ทำหน้าแปลกๆนิดหนึ่ง

จากจุดนี้ผมเลยเข้าใจว่าเธอคงไม่มีประสบการณ์ด้านนี้เท่าไหร่นะ เรื่องการใช้ปากหรือเสร็จบนหน้า

แต่แฟนผมตอนนั้นไม่สนอะไรแล้วครับ ใช้ปากซดลำผมเข้าออกๆ เสียงน้ำลายดังซร้วบๆ ส่วนบีเปลี่ยนมาโลมเลียตรงหัวเหนา

ผมบอกว่าเสียวมากและใกล้จะเสร็จแล้ว ผมเลยขอเปลี่ยนท่ามานั่งข้างเตียงส่วนเธอสองคนคุกเข่าอยู่หว่างขาผม

มันเหมือนหนัง POV Threesome Blowjob เลยจริงๆตอนนี้ ให้ตายเหอะ ผู้หญิงสองคนกำลังรอน้ำว่าวผมราดใส่หน้า

ส่วนมากจะยังเป็นแฟนผมที่ใช้ปาก เหมือนเธอลืมบีครับ 5555 อันนี้อาจจะอวดไปหน่อย แต่เค้าบอกว่าชอบกินควยผม

ส่วนบีก็มาโลมเลียหัวเหนาและต้นขาผม และมีเงยหน้ามาสบตาผมบ้าง แต่แฟนผมไม่มองผมแล้วตอนนี้

มือผมเริ่มจิกผมแฟนผม แฟนผมรู้ดีว่าเป็นสัญญาณว่าผมใกล้จะเสร็จ

เธอถอนควยผมออกมาชักแล้วแลบลิ้นรอน้ำผมเหมือนเคย ส่วนบีเห็นแฟนผมทำเธอก็ทำเลียนแบบ

แต่ผมเปลี่ยนมาใช้มือตัวเองชักแล้วควบคุมให้แตกลงบนลิ้นของเธอทั้งสองเลยครับคราวนี้

ก่อนหน้านี้เคยคุยกันแล้ว บีเธอเป็นคนไม่เคยกินน้ำครับ แต่แฟนผมกินได้บ้างถ้าไม่คาว แต่ก็บ้วนออกถ้ามันเยอะไป

แต่ภาพที่ผมเห็นตอนนี้คือหลังจากเอาลิ้นมารองน้ำผมแล้วเหมือนแฟนผมแกล้งบีครับ เธอ Deep Kiss บีไปทั้งอย่างนั้นเลย

บีเหมือนตกใจหน่อยๆ ขืนๆนิดหนึ่ง แต่พอแฟนผมบรรจงจูบเข้าไปสักพักเธอก็จูบกลับอย่างเป็นธรรมชาติ

ผมนั่งดูเธอทั้งสองคนยิ้มไม่มีเบื่อเลย จนแฟนผมหันมาเห็นผมยิ้ม เธอก็แซวว่ายิ้มทำไม ผมก็ยิ้มอยู่อย่างนั้นไม่ตอบเธอ

สักพักพอผมทิ้งตัวนอนเพราะความเพลียหลังจากเสียน้ำ ทั้งสองคนก็ต่างหยิบเสื้อมาใส่ แฟนผมก็ถามผมว่าเป็นไงบ้างคะ

ผมตอบว่าขอพักแปป เดี๋ยวขอต่อนะ อย่าเพิ่งไปอาบน้ำ ตอนนั้นบีเดินออกไปเข้าห้องน้ำ

ผมได้ยินเสียงบีบ้วนปากด้วย ที่จริงแล้วเธอคงจะไม่ชอบกินน้ำจริงๆ 5555 อย่างนี้ต้องสอน

แล้วแฟนผมก็เดินตามบีเข้าห้องน้ำไป คุยกันตามประสาผู้หญิงผมก็ไม่ได้สนใจ นอนคลายความเพลียอยู่สักพัก

จนทั้งสองกลับมาผมก็ไปเข้าห้องน้ำ ฉี่และล้างให้เรียบร้อย เตรียมศึกต่อไป

เดี๋ยวมาเล่าต่อพรุ่งนี้ครับ... อารมณ์เล่าชอบมาดึกๆทุกที แหะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2018, 12:24:27 PM โดย Joker Hunter » บันทึกการเข้า
picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 10:29:44 AM »

คุณโชคดีมากๆ  ขอให้ได้โมเมนต์นี้ไปนานๆครับ
AWP
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 11:32:57 AM »

สุดจริงครับ
lang_mu
*

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 04:17:52 PM »

สุดยอดครับ รอตอนต่อไปนะครับ
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 02:43:22 AM »

ขอบคุณทุกคนมากครับที่ติดตาม ยังไงจะพยายามเล่าให้หมดเท่าที่จำได้

ยังเล่าของสัปดาห์ที่แล้วไม่จบเลย พรุ่งนี้ก็ได้จัดอีกแล้ว  Grin

พรุ่งนี้ไปเจอบีตอนเที่ยง กินข้าวเที่ยงกันแล้วมาบ้านผมตั้งแต่บ่ายแล้วค้างคืน

คือผมกับแฟนจะเปิดหนังโป๊ให้บีดูกันครับ เพราะบีเธอไม่เคยดูหนังโป๊เลย
(อาจจะมีบ้างเคยดูคลิปแต่ไม่เคยดูหนังโป๊จริงๆจังๆพวก AV)

อยากให้เธอชินกับการแตกใส่หน้า กินน้ำว่าว เหมือนเธอไม่ค่อยชินกับเรื่องพวกนี้เท่าไหร่
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 12:34:06 PM »

น่าอิจฉามากเลย
FURI
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 02:31:34 PM »

ติดตามรอเรื่อยๆครับ ชอบมากและอิจฉามากๆครับ
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 23 พิมพ์