มีนาคม 28, 2024, 11:13:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126055 ครั้ง)
happytime7
ปลิงควาย
*

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 06:45:35 AM »

โคตรลุ้น ลุ้นโคตรๆเลยครับ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 03:43:13 PM »

มีไปกินข้าวกันสามคนหลังเลิกงานครับ แต่ยังไม่ได้มีอะไรกับบีเพิ่มเลยครับ

แต่หลังจากวันนั้นเหมือนผมจะรู้สึกว่าแฟนเซ็กซี่ขึ้นครับ

เหมือนรู้ว่าเธอเป็นไบแล้วมองเธอเปลี่ยนไป
kumpai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 10:42:12 PM »

ผมอยาก แนะนำลูกเล่นให้นิดนึง ทำแบบหนังav  คือ
อยากให้ลองนัดแนะกับบี เพื่อแกล้งแฟนคุณ
ยกตัวอย่าง ทำเป็น ทีเผลอ แล้ว รุมจับถอดเสื้อผ้าแฟน
บิ้วท ทั้งสองทางคือ ให้ทั้งคุณและ บี สลับกันรุก  และบิวท์แฟนคุณ
เอาให้ หน้าแดงตัวสั่น แย่งตัวกันไปนัว เหวี่ยงไปมาแบบในหนัง ให้ตกใจเล็กๆ แบบไม่ให้เสร็จ แล้ว แกล้งอีกคือ
ตัดแฟนคุณออกดื้อๆ แล้วให้คุณนัวกับบี ต่อหน้า แฟนคุณ เพื่อเพิ่มความหื่นกระหาย ไปอีก
พักนึง จนถึงเวลาอันสมควรก็ กลับไปรุม แฟนคุณอีกที ตราวนี้ น่าจะเดือดเลยทีเดียว
AWP
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 11:00:36 PM »

มีไปกินข้าวกันสามคนหลังเลิกงานครับ แต่ยังไม่ได้มีอะไรกับบีเพิ่มเลยครับ

แต่หลังจากวันนั้นเหมือนผมจะรู้สึกว่าแฟนเซ็กซี่ขึ้นครับ

เหมือนรู้ว่าเธอเป็นไบแล้วมองเธอเปลี่ยนไป

ลุ้นครับ รอครั้งต่อไป เวลาเจอกันได้คุยถึงเรื่องคืนนั้นอีกไหมครับ ลุ้นๆ
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 03:57:27 AM »

มาอัพเดทครับ

ต้องบอกว่าวันเสาร์คงจะเป็นวันของเราสามคนไปซะแล้วเพราะคงจะสะดวกนัดเจอกันวันนี้ที่สุด

เสาร์ที่เราสามคนไปเที่ยวด้วยกัน ดูหนังด้วยกัน กินข้าวด้วยกัน

คนทั่วไปเห็นคงคิดว่าก็แค่ผู้ชายกับแฟนและเพื่อนแฟน เพราะผมจะไม่ได้แสดงท่าทางหวานกับบีมาก

แต่ใครจะรู้ว่าจริงๆเราเป็นสามคนผัวเมียกันแล้ว......

แต่จะว่าไปผมคุยกับแฟนแล้ว สถานะไม่ได้คบกันสามคนหรอกครับ คงไม่ได้คิดจะสร้างครอบครัวกันแบบนี้

เพราะเอาจริงๆผมกับบีเป็นเพียงคนมีสัมพันธ์ทางกาย และความห่วงใยเพิ่มเข้ามาบ้าง แต่ไม่ได้ถึงขั้นรักหรอก

คือถ้าบีมีแฟนเมื่อไหร่ก็คงจะทำแบบนี้ไม่ได้แล้ว ไม่อยากให้วันนั้นมาถึงเลย 5555

ข่าวดีเมื่อวันเสาร์คือ บีมาค้างที่บ้านผม ทำให้เราจัดกันเต็มที่ครับ

จากคำแนะนำของเพื่อนที่บอกว่าให้แสดงบทบาทแบบใน AV ต้องบอกว่าแบบนั้นมันในหนังเกินไปครับ

คือความจริงๆมันจะไม่มีอารมณ์มาทำอะไรแบบนั้นเท่าไหร่ มันจะนัวเนียๆ จูบคนโน้นจับคนนี้

สมองคิดอยู่ตลอดเวลาในการเติมเต็มผู้หญิงสองคน แค่นี้ก็ฟินแล้ว ไม่ต้องมีบทหรือสร้างสถานการณ์อะไรมาก

เข้าเรื่องที่ทุกคนอยากอ่านดีกว่า แหะๆ ผมก็ไม่รู้ว่าสไตล์ที่ผมเขียนมันดูน่าเบื่อไปรึเปล่ายังไงติชมได้ครับ

ความฝันของผู้ชายทุกคนคืออยากโดนแซนด์วิชครับ ผมเลยคุยกับพวกเธอว่าคราวนี้ผมอยากอยู่ตรงกลางตลอดนะ

พอถึงเวลาผมขอบอกตรงนี้ครับว่า "ฟิน! สุด! ยอด!"

นึกภาพตามนะครับ ผมนอนตะแคงมือข้างหนึ่งล้วงหอยข้างหน้า อีกข้างเอื้อมไปล้วงหอยข้างหลัง

แต่ไอ้จู๋ของเรานี่สิ โดนจับโดยมือของคนข้างหน้าและข้างหลัง พร้อมสัมผัสที่อบอุ่นจากเนื้อข้างหน้าและข้างหลัง นัวเนีย

"โคตรฟิน!!" คือตอนทำมันทำให้ผมรู้สึกเลยว่าผมเป็นผู้ชายที่โชคดีอะไรเช่นนี้ จะว่ารู้สึกตัวเองโชคดีที่สุดในโลกก็ได้ครับ ฮา

จูบแฟนข้างหน้าจนหนำใจก็เอียงคอไปจูบข้างหลัง ดีคอไม่เคล็ด ส่วนมากเราทำกันในท่านอนตะแคงครับ

ระหว่างผมกำลังกระแทกแฟนข้างหน้า บีก็เอามือมาเล่นไข่ผม หรือลูบไล้ร่างกาย แล้วโน้มตัวมาจูบ

ท่อนล่างกำลังเอาคนหนึ่งแต่ท่อนบนกำลังจูบอีกคน ฟังคนที่เราโดนกระแทกร้องคราง มันเป็นอะไรรู้สึกดีแบบแปลกๆครับ 5555

และผมเพิ่งมารู้คราวนี้ว่าจริงๆแล้วบีก็เร่าร้อนเหมือนกัน เนื่องจากคราวที่แล้วบียังเขินๆเลยส่วนมากเป็นผมที่เป็นฝ่ายทำ

เพราะหลังจากผมกระแทกแฟนจนเสร็จ บีขึ้นคร่อมผม ตอนแรกเธอก็ขย่มเบาๆครับ แต่พอเริ่มเข้าที่เธอขึ้นนั่งแบบนั่งยองๆแล้วตับๆ

เธอทำแรงจนผมเจ็บท้องเลยนะ กลัวหักด้วย ต้องคอยคุมสมาธิให้มันกระแทกตรงจุด ส่วนแฟนผมเธอนั่งคร่อมหน้าผม

บอกเลยว่าเหนื่อยครับทั้งบนทั้งล่าง บางจังหวะก็จับเอวบีคุมจังหวะ บางจังหวะก็จับตูดแฟนเพื่อจะได้เลียหอยให้ถนัดๆ

ส่วนแฟนผมกับบีที่อยู่ข้างบนก็หันหน้าเข้าหากันจูบกันครับ เลียดายตูดแฟนผมบังหน้าผมซะมิดเลยไม่ได้ดู

แล้วผมก็นึกท่าที่ทำให้เราทั้งสามคนฟินได้พร้อมๆกันอย่างเท่าๆกัน นึกตามผมนะ......

คือผมเอาบีท่าเบสิค แล้วแฟนผมขึ้นไปคร่อมหน้าบีให้บีเลียหอยแบบหันหน้ามาทางผม ส่วนผมก็จูบกับแฟน

แต่ท่านี้สงสารบี เพราะเธอโดนผมกระแทก แต่หอยแฟนผมก็ต้องเลีย เลียไปครางไป 5555

จริงๆเราเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาหลายท่า ลองท่าที่มันจะทำพร้อมๆกันสามคนได้ เก้ๆกังๆบ้าง แต่ก็สนุกดี

สุดท้ายผมทำแฟนกับบีเสร็จไปคนละครั้ง แล้วพอผมจะแตกผมขอแตกข้างนอกบนหน้าสาวทั้งสองคน

พรวดแรกๆที่ออกมาผมเล็งไปที่หน้าบีก่อนเลย เต็มๆเยอะมาก แล้วพรวดต่อมาผมค่อยหันไปทางแฟน

เพราะผมอยากเห็นแฟนผมเลียน้ำผมออกจากหน้าบี ซึ่งบอกเลยว่าแตกเสร็จมันจะเหนื่อยใช่ไหมครับ แล้วอารมณ์ก็ลดลง

แต่การได้เห็นภาพแฟนผมเลียน้ำกามผมออกจากหน้าบีเป็นอะไรที่เทียบไม่ได้กับหนังโป๊เลย

มันมีเรื่องห่วงใยและความสนิทของพวกเธอเข้ามาด้วย ความสัมพันธ์ระหว่างพวกเธอตอนนี้ก็คงเป็นมากกว่าเพื่อน

เป็นผู้หญิงสองคนที่ห่วงใยกันและกันมากกว่าเพื่อนสนิททั่วๆไป กำลังเลียน้ำกามผมออกจากหน้ากัน

เอาจริงๆแค่ผมนึกถึงตอนนั้นยังใจเต้นหน่อยๆเลยครับ ฮ่าๆ เอาเป็นว่าลองเสนอมาได้ครับว่ามีท่าไหน หรืออะไรที่ผมลองได้บ้าง

แต่คนที่ส่งข้อความมาขอดูรูป คงเป็นไปไม่ได้ครับ เคยพูดเล่นๆกับแฟนว่าถ่ายได้มะ แฟนตอบด้วยสายตาเขม่นว่า "เดี๋ยวจะโดน"
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 10:17:00 AM »

ยินดีด้วยครับ อิจฉา
ผมว่ารูปอย่าถ่ายเลยครับ เรื่องบางเรื่องควรเก็บตัวตนจริงๆไว้เป็นความลับ
ถ้ามันหลุดออกมา แม้แต่รูปเดียว มันไม่จบหรอกครับ ไปอีกยาว
AWP

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 11:27:03 AM »

แฟนยอมให้จูบกับบีแล้วหรอครับ  บีนี่จากตอนแรกอายมากๆพอเครื่องติดแล้วก็ไม่เบาเหมือนกันนะครับ
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 12:00:34 PM »

แฟนยอมให้จูบกับบีแล้วหรอครับ  บีนี่จากตอนแรกอายมากๆพอเครื่องติดแล้วก็ไม่เบาเหมือนกันนะครับ

จูบได้แล้วครับ Grin หลังจากคราวที่แล้วผมก็คุยกับแฟน แฟนบอกว่าจะทำไรกับบีก็ได้ขอแค่อย่าละเลยเขาก็พอ

ผมว่าเอาจริงๆผู้หญิงทุกคนที่ผมเคยเจอมา ไม่ว่าจะขี้อายหรือดูเรียบร้อยแค่ไหน

พอเธอเป็นฝ่ายขึ้นแล้วอารมณ์กระเจิง เอวร่อนกันทุกคนครับ
AWP

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 03:03:38 PM »

บีได้อมให้ยังครับ
lang_mu
*

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 04:20:23 PM »

สุดๆครับ มีความอิจฉามาก แค่มาเล่าก็ถือว่าใจดีแล้วครับ ไม่ต้องถึงกับถ่ายรูปมาหรอกครับ มันไม่ปลอดภัยกับทุกฝ่าย เข้าใจครับ

สรุปว่า วันเสาร์ก่อน แตกไปกี่น้ำครับ แล้วใส่ถุงอะไรยังไงไหมครับ ถ้าให้บีกินยาคุมด้วย แล้วสดพร้อมๆกันสองคน คงฟินมากกว่านี้นะครับ รอตอนต่อไปครับ
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 23 พิมพ์