เมษายน 25, 2024, 11:19:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126827 ครั้ง)
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #120 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 10:53:40 AM »

เกาะๆ รอๆ ครับ
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #121 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 11:31:28 PM »

ตามเด้อครับ
Oatholix
AV Donator (VIP)

« ตอบ #122 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 12:10:31 PM »

น่าอิจฉา  Grin
wk555
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #123 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 08:22:19 PM »

เหมือนทุกคนรอ 555
rikaidota
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #124 เมื่อ: กันยายน 19, 2018, 11:32:25 AM »

อยากอ่านต่อ  ติดตามตลอดครับ  ^^
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #125 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 11:39:26 PM »

ขอโทษด้วยครับที่หายไปนานเลย ประมาณเดือนครึ่ง กลับมาอัพเดทต่อแล้ว

พอดีช่วงที่ผ่านมายุ่งมากทั้งหัวบนหัวล่างครับ 5555 ขอบคุณทุกคนและทุกคอมเมนท์ที่ติดตามและรอผมอัพเดท

มีเรื่องให้เล่าเยอะเลยจริงๆ หลังจากวันนั้นที่ผมแอบไปหาบีที่ห้องคนเดียวก็ได้ทำอะไรสามคนอีกแทบทุกสัปดาห์

เราเจอกันบ่อยขึ้นไม่ใช่แค่วันเสาร์ แต่วันจันทร์-ศุกร์ เราก็เจอกันบ่อยขึ้นด้วย

และแน่นอนว่าเรายังหาอะไรตื่นเต้นๆทำกัน 3 คนเสมอ

เนื่องจากห้องผมค่อนข้างจะเล็กสำหรับอยู่กันสามคน เราเลยไปโรงแรมม่านรูดที่ผมกับเอชอบไปประจำสมัยคบกันใหม่ๆ

ตอนนั้นเป็นเวลาเลิกงาน หลังจากไปทานข้าวกันเรียบร้อย ผมเลี้ยวรถเข้าม่านรูด

พอเด็กโบกรถปิดม่านผมก็ให้สาวๆเดินเข้าห้องไปก่อน ผมจะรอจ่ายเงินกับเด็กเลยเด็กจะได้ไม่มากวนอีก

พอเด็กแหวกม่านเดินเข้ามาผมก็ยื่นให้ 300 แล้วบอกว่าชั่วคราว เพราะผมรู้เรทราคาอยู่แล้วว่า 2 ชั่วโมง 300 ค้างคืน 500

เด็กรับเงินไปแล้วนับ แต่ก็เหมือนจะพูดอะไร ผมก็ถามไปว่า "ชั่วคราว 300 ถูกต้องไหม?"

เด็กบอกว่า "เมื่อกี้ผมเห็นพี่มากับผู้หญิงสองคนเหรอ ต้องเพิ่มคนละ 100 นะพี่"

ผมก็ไม่รู้มาก่อนว่ามีเก็บค่าหัวเพิ่มด้วย แต่ก็จริงนะ เกิดมีหลายคู่มาเปิดเอากันในห้องเดียวโรงแรมอาจจะรู้สึกไม่คุ้ม

ผมก็ควักให้อีก 100 นึง เด็กมันก็แซวยิ้มกรุ่มกริ่ม "แซนวิชเหรอพี่ เด็กจากที่ไหนอะ?"

ผมตอบไปแบบยืดๆเลย "ไม่ใช่เด็กที่ไหน แฟนผมทั้งคู่แหละ"  Grin

เด็กมันตอบว่า "จริงดิ พี่โคตรเจ๋งเลย" แล้วมันก็เดินไป

ก่อนปิดประตูผมได้ยินเด็กมันตะโกนคุยกับเพื่อนว่า "ไอ้เหี้ย ลูกค้ามีเมีย 2 คน โคตรน่าอิจฉา" 5555

โรงแรมนี้ดีมากครับ ถึงราคาจะถูกแต่สะอาดและมีพื้นที่พอควร

มีเตียงอยู่กลางห้องและกั้นห้องน้ำด้วยกระจกขุ่น ในห้องน้ำมีอ่างจากุชชี่ด้วย

พอเข้าไปในห้องบีเข้าห้องน้ำอยู่ ส่วนเอทิ้งตัวนอนกับเตียงด้วยความเหนื่อยและอิ่ม

ผมโน้มตัวเข้าไปจูบเอแล้วนอนข้างๆ เอพลิกตัวมากอดผมแล้วเอาหน้าซุกหน้าอกผมแล้วบ่นว่าทำงานเหนื่อยจังเลย

ผมบอกว่าเดี๋ยวนวดให้นะ แล้วจะลุกขึ้นนั่ง แต่เอบอกว่าขออยู่แบบนี้แป๊ปนึง ผมก็ยอม

บีออกมาจากห้องน้ำ เอกวักมือเรียกให้บีมานอนข้างๆแล้วเอก็พลิกตัวไปกอดบี

ส่วนผมก็ไปเข้าห้องน้ำ ทำธุระ ล้างหน้าล้างควยให้เรียบร้อย  Grin พอออกมาก็เห็นเอกอดบีแล้วนอนนิ่งๆ ดูท่าเธอจะเหนื่อยน่าดู

ผมนึกอะไรบางอย่างได้ บีไม่เคยดูหนังโป๊เลย ผมเลยหารีโมทมาเปิดทีวี เพราะผมรู้ว่าทางโรงแรมจะเปิดหนังโป๊ไว้ตลอดเวลา

ผมเปิดทีวีแล้วเร่งเสียงหน่อย สาวๆจากที่นอนกอดกันก็เงยหน้ามามามองทีวีว่าแสงอะไร เพราะห้องค่อนข้างเป็นไฟสลัว

ในทีวีเป็นหนังโป๊ฝรั่งค่อนข้างเก่านิดหน่อย ฝรั่งควยใหญ่กำลังซอยรัวๆผู้หญิงทำหน้าบิดเบี้ยวครางซี๊ดซ๊าด

ผมสังเกตุรีแอคชั่นบีดูเธอตกใจมาก 5555 หน้าเธอแดงก่ำอย่างเห็นได้ชัด

ส่วนเอก็ดูจะตกใจกับภาพที่เห็นด้วย เพราะเธอไม่ได้ดูหนังโป๊เท่าไหร่เช่นกัน

ผมไปยืนข้างหลังเธอสองคนแล้วเธอสองคนลุกขึ้นนั่งมาดูแบบตั้งใจมาก จนเออุทานเสียงสั่นว่า "ขนาดนี้เลยเหรอ"

ส่วนบีนั่งดูเงียบๆตาค้าง 5555

สาวฝรั่งในเรื่องเปลี่ยนท่ามากินควยอย่างกระหายมาก มาสคาร่าเลอะเต็มหน้าน้ำลายเยิ้มเต็มควยไปหมด

มีการอมแบบ Deepthroat ไปสุด จนเออุทานมาอีกรอบว่า "เห้ย! เข้าไปได้ไงทั้งหมด ไม่ไหวนะ"

ผมปล่อยให้สาวๆนั่งดูไปได้สัก 5 นาทีก็ค่อยๆคลานขึ้นเตียงไปหลังสาวๆแล้วเอามือโอบพวกเธอทั้งสองคน

ผมกระซิบถามบีว่าเป็นไงมั่ง เห็นบอกว่าไม่เคยดูหนังโป๊ บียิ้มเขินๆแล้วตอบเสียงสั่นว่าเค้าทำกันแรงเนอะ ของฝรั่งดูใหญ่ด้วย

มือผมเริ่มชวนไชไปที่ใต้เสื้อทั้งสองคน พบว่าตัวดูร้อนๆรุ่มๆทั้งคู่ น่าจะมีอารมณ์เพราะหนังโป๊ + ความอึ้งนิดหน่อย

ผมนั่งคุกเข้าแล้วเอาหัวไว้ตรงกลางระหว่างเธอทั้งสองคนทั้งนั่งอยู่ เออยู่ทางขวาผมส่วนบีอยู่ทางซ้าย ค่อยๆไซร้คอซ้ายทีขวาที

กลิ่นหอมทั้งคู่แต่หอมคนละแบบ บีจะมีกลิ่นโคโลญจน์นำ ส่วนเอจะเป็นกลิ่นตัวกับกลิ่นหอมจากผมมากกว่า

ขนาดหน้าอกที่ล้วงเข้าไปก็เปรียบเทียบได้ชัดว่าบีหน้าอกใหญ่กว่าเอนิดนึง แต่หัวนมเอแข็งชูชันชัดเจนกว่าบี

เธอสองคนครางออกมาเบาๆแต่ยังเหลือบตาดูหนังโป๊อยู่ ผมอยู่ข้างหลังจึงปลดบราให้ทั้งคู่ได้ง่าย

แล้วค่อยๆจัดแจงถอดเสื้อเธอทั้งคู่ ตอนนี้ทั้งเอและบีไม่ได้ดูหนังแล้วแต่เริ่มหลับตาพริ้มเคลิ้มไปกับการเล้าโลมของผม

ตอนนี้แสงและเสียงจากทีวีกลับกลายเป็นสิ่งรบกวน ผมเลยเดินไปหยิบรีโมทมาปิด

ระหว่างที่ผมผละออกไปปิดทีวี เอกับบีเริ่มจูบในสภาพเปลือยท่อนบนทั้งคู่

เอาจริงๆภาพเอกับบีจูบกันเห็นกี่ทีก็ยังเร้าอารมณ์จริงๆ ผมไม่รอช้าเข้าไปถอดกระโปรงเอและกางเกงบี

พอเปลือยเปล่าทั้งคู่ผมไม่รอช้าถอดเสื้อผ้าตัวเองด้วย แต่ก็ไม่อยากเข้าไปขัดมาก

ทั้งคู่กอดจูบกันเอาขาก่ายกันไปมา ทำให้ผมอดคิดไม่ได้ว่าจริงๆผมอาจไม่จำเป็นก็ได้นะ 5555

เหมือนเธอทั้งคู่กลายเป็นเลสเบี้ยนไปแล้ว ผมไม่อยากไปขัดจังหวะทั้งคู่เลยเข้าไปแทรกตรงขาเธอทั้งคู่

สำรวจแล้วพบว่าทั้งคู่เริ่มเปียก แต่เอจะมีน้ำเยอะกว่าตามปกติของเธอที่เป็นคนน้ำเยอะ

แต่ดูจากสภาพแล้วการจูบเหมือนเอจะเป็นคนรุกมากกว่า ผมจึงจัดท่าให้เอคร่อมบี แล้วผมก็เอาหน้าซุกตูดเลียหีเอจากด้านหลัง

เธอครางไปสลับกับร้องครางออกมา มือผมไม่ปล่อยให้ว่างเกี่ยวหอยบีไปด้วย

ทั้งคู่จูบกันไปครางไปจนน้ำแฉะไปหมดแล้วผมจึงผลักทั้งคู่ให้นอนลง ควยผมแข็งเต็มที่แล้ว

แต่ทั้งคู่ยังจูบกันไม่หยุดจนผมเริ่มหมั่นไส้นิดๆ ผมเลยแซวไปว่าไม่สนใจผมเลยนะ

ผมขึ้นไปนั่งคร่อมหน้าทั้งคู่ แล้วเอาควยไปทิ่มตรงที่เอกับบีจูบกันอยู่

ทั้งคู่เปลี่ยนจากจูบกันมาเป็นเลียควยผมแทน เอเลียไปหัวเราะนิดๆ ยิ่งทำผมมีอารมณ์

คือหน้าผู้หญิงที่เลียควยแล้วยิ้มหัวเราะนิดๆแม่งโคตรเซ็กซี่เลย

เอบอกว่าไม่ถนัดเราทั้งผมคนเลยจัดท่ากันใหม่ ผมนอนลงแล้วกับและบีลงไปใช้ปากกับควยผม

ผมสังเกตได้ว่าเธอไม่ได้ตั้งใจที่จะออรัลให้ผมซะทีเดียวแต่เอกับบียังเล่นกันเองอีกด้วย

เพราะระหว่างผลัดกันเลียควยผมมีการแลกลิ้นกันตรงควยผมหรือจูบกันด้วย มือด็มีการลูบไล้หน้าอกให้กันและกัน

จนผมเริ่มหมั่นไส้อีกเลยท้วงไปอีกรอบว่าสนใจกันบ้างสิ 5555 เอหยอกกลับมาว่าไม่สนผมหรอก สนแต่บีกับควย 5555

ผมแซวทั้งคู่กลับไปว่าลองผมแบบ Deepthroat ที่ดูในวีดีโอไหม บีบอกว่าไม่ไหวมั้ง แต่ลองดูก็ได้

ส่วนเอไม่ทำเพราะเธอเคยลองทำกับผมหลายทีแล้วแต่ไม่สำเร็จ

เธอเอาเข้าไปได้ไม่สุดก็กระอักออกมา น้ำตาเล็ด เธอบอกว่าพอมันแตะผนังคอก็รู้สึกจะอ้วก (ควยผม 6 นิ้ว)

ที่น่าเซอร์ไพรซ์คือบีทำได้ครับ อ้าวซะงั้น 5555 แต่เธอไม่ได้ขยับนะครับ แค่ค่อยๆเอาเข้าไปแล้วค้างไว้แล้วค่อยๆถอนออกมา

เอเห็นก็งงสิครับ 5555 อยู่ๆมีผู้หญิงอีกคนมาทำได้มากกว่าตัวเอง ผมรับรู้สึกได้ถึงความหึงขึ้นมาทันที

บียังคงใช้ปากกับควยผมอยู่ แต่เอมุดต่ำลงไปหน่อยครับ แล้วเธอก็ทำให้ผมเสียวมากๆ

คือเธอลงไปเลียรูตูดผมครับ! คนหนึ่งอมควย อีกคนเลียรูตูด แม่งเป็นอะไรที่โคตรเสียวเลย

ผมเกร็งตัวแอ่นเลยทำเอาบีสำลักเพราะควยแทงเข้าไปในปากเธอเต็มๆ

บีน้ำตาเล็ดแล้วกระแอม ผมเลยลุกขึ้นนั่งถามว่าโอเคไหม ผมเผลอกระทุ้งเข้าไปในปากเธอ บีบอกโอเค

ผมเลยจับบีนอนหงายแล้วบอกกับเอว่าคราวนี้รุมบีบ้าง บีก็เขินๆบอกว่าไม่ต้องหรอกแต่ผมกับเอไม่ฟัง ลงไปละเลงลิ้นคู่ที่หอยเธอ

ทำเอาเธอจิกเตียงตัวเกร็ง บิดไปมาร้องไม่เป็นภาษา แต่ทำไปได้แป๊ปเดียวเหมือนเอก็มีอารมณ์มากอยากเป็นฝ่ายโดนกระทำด้วย

แต่เธอบอกว่าไม่ไหวแล้วไม่อยากให้เลีย อยากได้ควยแล้ว ผมเลยบอกว่างั้นให้บีใช้ลิ้นส่วนผมใช้ควยแล้วกัน

เราเลยจัดแจงท่าใหม่ ผมนั่งที่ริมเตียง...... เอค่อยๆหย่อนตูดลงมานั่งตักผม สอดควยเข้าไป เธอนั่งแหวกขาหยั่งเป็นรูปตัว M

แล้วบีก็ละเลงลิ้นเข้าไป เอร้องไม่เป็นภาษาเลยทีนี้ เธอเอามือโดบรอบคอผมแล้วสะบัดหัวไปมา

เอร้องออกมาเต็มเสียงเลยว่าโคตรเสียวเลย เสียวฉิบหาย ไม่ไหวแล้วๆ แล้วเธอก็ขยับร่อนเอวมั่วไปหมดเหมือนม้าพศ

ทำไมทำมาท่านี้เริ่มไม่ถนัด แต่เอบอกว่าอย่าหยุด ขอเย็ดแรงๆเลย อารณ์เธอคงพุ่งขึ้นจุดพีคแล้ว

ตอนนี้ผมไม่สนบีละ จับเอมาด็อกกี้รัวๆจนเธอครางตัวเกร็งแล้วฟุ่บไป

ผมซอยเอต่อไปแต่เอดูไม่ตอบสนองแล้ว มีแต่ครางออกมาเบาๆ ผมจึงถอนควยออกมา พุ่งเป้าไปที่บี

ตอนนี้เอนอนหมดแรงทำให้ผมเต็มที่กับบีได้เลย ผมดึงบีเข้ามานั่งคร่อมแล้วทั้งจูบและเล้าโลมเธอ

แต่บีก็ดูอยากมากๆแล้วเหมือนกัน เธอเป็นฝ่ายจับควยผมไปจ่อที่หีเองแล้วค่อยๆหย่อนตัวลงมา

เธอทำหน้าบิดเบี้ยวแต่เหมือนกลั้นเสียงร้องอยู่ น่าจะยังเขินผมอยู่จริงๆ

ผมเลยไม่มองหน้าเธอจับกอดแล้วซอยขึ้นไปรัวๆ น่าจะเพราะผมไม่มองหน้าเธอ เธอถึงกล้าร้องออกมา

แล้วเราก็เปลี่ยนท่าเป็นทั้งด็อกกี้และมิชชั่นนารีไปรอบๆเตียงที่เอนอนอยู่ 5555

โดยที่เอยังคงนอนหมดแรง เหมือนหลับไปเลย คงเพราะเหนื่อยงานด้วยพอเสร็จเลยทิ้งตัวเลย

จนสุดท้ายมาเสร็จที่ท่าด็อกกี้ยืน โดยผมให้บีหันหน้าเข้าหากระจกแล้วผมก็ซอยรัวๆ ท่านี้ผมจะเห็นสีหน้าบีจากกระจกด้วย

หน้าเธอดูเป็นสาวร่านควยที่บิดเบี้ยวไปมา ไม่เหมือนเธอที่ขี้อายเวลาปกติ...... บีโดนควยไปแล้วเหมือนคนละคน

ผมกับบีเสร็จพร้อมกัน แต่ผมใส่ถุงยางเพราะเธอทั้งคู่ไม่ได้กินยาคุม บีเองก็หมดแรงเหงื่อออกเต็มไปหมดจนผมต้องพยุงไปที่เตียง

ผมเข้าห้องน้ำไปทิ้งถุงยางแล้วออกมานั่งเล่นมือถือรอสาวๆนอนพักจนเวลาผ่านไปชมครึ่ง ผมจึงปลุกทั้งสองคนมาอาบน้ำด้วยกัน

แล้วผมก็ไปส่งบีที่ BTS เหมือนเดิม กลับมานอนกับเอที่บ้าน จำได้เลยว่าวันนั้นเหนื่อยมากๆ

หลังจากวันนั้นผมเลยออกกำลังกายมากกว่าเดิมหน่อย เพราะทำงานหนักด้วยเดี๋ยวจะเสียสุขภาพ
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #126 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2018, 01:28:20 PM »

หายไปนาน นึกว่าลืมแฟนคลับซะแล้ว
ยัง่น่าตื่นเต้น และ น่าอิจฉาเช่นเคยครับ
กลับมาอัพเดทอีกบ่อยๆ นะครับ
lang_mu
*

« ตอบ #127 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 01:02:15 PM »

เฝ้ารอมานาน
รอติดตามอัพเดทต่อไปนะครับ
rikaidota
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #128 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2018, 03:43:03 PM »

ขอบคุณที่อัพเดทครับ น่าอิจฉาาา สุดๆ
 Grin
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #129 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2018, 07:38:14 PM »

ทำไมน่าอิจฉาขนาดนี้
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 23 พิมพ์