มีนาคม 28, 2024, 08:53:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126051 ครั้ง)
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #130 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 09:42:18 PM »

ชอบ ๆ แล้วมาอัพเดทให้ฟังอีกน้า

rikaidota
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #131 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2018, 10:43:07 AM »

ติดตาม เสมอครับๆ  อย่าลืมมาอัพเดทนะครับ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #132 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 10:35:01 AM »

ขอโทษทุกคนที่ติดตามครับ ช่วงนี้ทั้งแฟนผมและบีมาค้างที่บ้านผมบ่อยมาก ทำให้ไม่มีเวลาเขียนเรียบเรียงเรื่องเลยครับ

คือเวลาผมพิมพ์เล่าผมจะพิมพ์ตอนสาวๆไม่อยู่น่ะครับ ไม่อยากให้เธอเห็นกระทู้นี้ว่าเอาเรื่องพวกเธอมาเล่า

แต่ไม่ลืมแน่นอนครับ มีเรื่องให้เล่าเพิ่ม แต่เวลาผ่านไปดีเทลผมอาจจะลืมๆไปบ้างนะ เราสามคนมีอะไรกันเป็นปกติ

ผมไม่รู้จะเล่าให้สดใหม่ยังไงเหมือนตอนแรกๆกระทู้แล้ว แต่เราก็สรรหาอะไรใหม่ๆทำครับ

เพราะเดิมทีผมกับเอชอบลองอะไรตื่นเต้นๆเป็นประจำอยู่แล้ว พอมีบีเข้ามาก็ได้ลองอะไรเพิ่มอีกเยอะ ยังไงขอพิมพ์ทิ้งไว้หน่อย

- 2 สาวนั่งประกบข้างในโรงหนัง
- อยู่บ้านแก้ผ้าทั้งวันผลัดกันนวด 3 คน 6 รอบ
- สวนสาธารณะตอนใกล้ปิด
- ไปเที่ยวทะเล
- เกือบถูกจับได้ที่ห้องน้ำห้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2019, 10:50:52 PM โดย Joker Hunter » บันทึกการเข้า
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #133 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 07:47:22 PM »

รออยู่นะ

berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #134 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:56:00 PM »

อะไรก็ได้ครับ Grin Grin
thachen
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #135 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:57:12 PM »

จับฉลากปิดตาสิครับ น่าจะตื่นเต้นดี
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #136 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 05:41:25 AM »

ช่วงประมาณกลางเดือนที่ผ่านมาผมงานยุ่งมากจนไม่มีเวลาไปไหนมาไหนกับเอและบีเลย

วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ พอดีผมมีหนังที่อยากดู และเอนัดบีซื้อของไว้ที่ห้างผมก็เลยขับรถพาไปส่ง

เอนัดเจอบีช่วงเย็นๆประมาณ 5 โมง พอเจอกันเราแวะกินสุกี้ MK กัน เอกับบีนั่งตรงข้ามผม

กินไปผลัดกันเอาเท้ามาเขี่ยเป้าผมบ้าง ผมแหย่กลับบ้าง หัวเราะคิกคักเล่นกันเหมือนเด็ก ชุ่มชื่นหัวใจดี พอพนักงานเดินผ่านก็หยุด

กินเสร็จเกือบ 6 โมง สาวๆก็แยกย้ายไปซื้อของทำธุระกัน เจอกันอีกที 1 ทุ่ม

ตอนนั้นผมมีหนังที่อยากดู เรื่อง First Man แต่เอกับบีบอกว่าไม่อยากดู เหมือนหนังจะน่าเบื่อ

ผมก็เลยชวนว่าไหนๆก็มาแล้วไปดูเป็นเพื่อนหน่อย เดี๋ยวเลี้ยง เข้าไปนั่งตากแอร์ก็ได้ พวกเธอเลยโอเค

จริงๆแล้วผมแอบมีแผนในใจ คือตอนนั้นผมหงี่มาก จากที่โดนสองสาวเอาเท้ามาเขี่ยเป้าเลยอยากจะให้เธอดูดควยผมในโรงหนัง

เมื่อก่อนตอนคบกับเอใหม่ๆเคยทำไปครั้งเดียว แต่เอเป็นคนไม่กลืนน้ำเท่าไหร่เลยเลอะเทอะ ทำให้ไม่มีโอกาสได้ทำอีก

คราวนี้ผมอยากจะโดนดูดควยพร้อมกันในโรงหนังบ้าง แล้วบีเป็นคนกลืนน้ำด้วยเลยหวังจะให้เธอปิดท้าย

แต่จริงๆแล้วหนังผมก็อยากดูนะ 5555 ถือว่าจ่ายเงินเข้าโรงหนังได้ทำสองอย่างเลย

ด้วยความที่หนังไม่ค่อยดังและเป็นรอบอาทิตย์ดึกประมาณเกือบ 4 ทุ่มกว่า จบ หลังเที่ยงคืน ทำให้โดยรวมโรงแทบโล่ง

ผมเลือกจองที่นั่งค่อนมาทางซ้ายแถวหลังสุด เพราะทางขวามีคนจองอยู่ แถวชั้นกลางมีคนอยู่ประมาณ 4-5 คน

ระหว่างรอจะเข้าโรงหนังผมสะกิดเอกับบีว่าเมื่อกี้ทำมีอารมณ์อะ เอก็ตอบแบบไรอะ แค่เอาเท้าสะกิดเป้ากางเกงเนี่ยนะ

ผมตอบไปว่ารู้จักกันมานานละยังไม่รู้อีกเหรอว่าเธอเอาอะไรแตะมันก็ขึ้นทั้งนั้น

เอบอกว่า บ้าเดี๋ยวคนเห็น ผมก็บอกไปว่าเนี่ยตอนจองตั๋วจองที่ไว้ห่างกับคนอื่นอยู่ ไม่มีใครเห็นหรอก

เอบอกว่ามันจะเลอะเทอะนะ ผมก็เลยตอบว่าก็มีคนกลืนน้ำเก่งอยู่ไง แล้วหันไปทางบี บีบอกว่าลองดูก็ได้

พูดไปมือของผมก็ซนลูบก้นเอทีก้นบีที ตรงโซฟาหน้าโรงไม่มีคนเดินผ่าน เอแกล้งเอามือมาลูบเป้าผมบ้าง

พอใกล้ได้เวลาหนังจะฉายจริงก็แยกย้ายกันไปเข้าห้องน้ำ ผมถือขวดน้ำที่กินจนหมดเอาไปกรอกน้ำแล้วล้างควยให้สะอาด

พอเข้าโรงผมให้สองสาวนั่งประกบข้าง ตอนแรกก็ยังไม่มีอะไรมาก ดีที่เบาะปรับขึ้นได้เลยนั่งโอบสาวทั้งสองข้างเลย

ผมค่อนข้างจะตั้งใจดูหนังหน่อยแต่มือไม้ก็ซนไปเรื่อยทั้งซ้ายขวา สักพักเอก็เริ่มคลอเคลียหนักแล้วเข้ามาหอมไซร้ๆ

เออยู่ทางขวา ส่วนบีอยู่ทางซ้าย

เธอกระซิบว่าขอจูบก่อนที่จะลงไปใช้ปาก ผมก็จูบแบบดูดดื่มกับเธอสักพัก ดูเธอหายใจแรงตัวร้อนๆ

ผมเลยล้วงลงไปในกางเกงยีนส์เธอ เป้าแฉะซะงั้น แต่เธอก็ดันมือผมออก บอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวทำให้ฝ่ายเดียวได้

เอค่อยๆแกะซิบกางเกงยีนส์ผมแล้วกินเจ้าหนูของผม ผมหันไปดูดปากแลกลิ้นกับบีแทน

ตอนนี้ข้างบนดูดปากกับบี ข้างล่างมีเอดูดควยผม นั่งในโรงหนังมืดๆเบาะนิ่มๆ ตอนนั้นคิดว่าอยากอยู่แบบนี้ไปตลอดเลยนะ 555

ระหว่างดูดปากกับบี ดูดไปดูดมา ค่อนข้างได้อารมณ์มันมีเสียงดังจ๊วบขึ้นมา

ผมตกใจมาก คนในโรงได้ยินแน่ๆเพราะตอนนั้นเสียงหนังค่อนข้างเงียบ แต่บีไม่รู้ตัวผมเลยสะกิดว่าเบาๆนะเมื่อกี้มีเสียง

บีตอบอือเบาๆในลำคอ ผมลองล้วงเข้าไปในกางเกงเธอบ้าง บีขัดขืนเล็กน้อยแบบเขินๆ แต่สุดท้ายก็พบว่าเธอแฉะเหมือนกัน

ผู้หญิงแค่จูบก็แฉะกันทั้งคู่แล้ว เป็นแบบนี้กันทุกคนรึเปล่าหรือเป็นเฉพาะเอกับบีผมก็ไม่รู้ 5555

ผมจับไหล่บีกดลงนิดหนึ่งเหมือนเป็นสัญญาณให้เธอก้มหัวลงไป เธอก็ทำแต่โดยดี

พอบีลงไป เอถอนปากตัวเองออกมา จากที่ดูดควยผมอยู๋ทั้งลำกลายเป็นเอาลิ้นเลียแทน เพื่อบีจะได้มีพื้นที่เลียด้วย

เหมือนเคยเวลาเธอโม้คพร้อมกันเธอทั้งคู่จะจูบกันไปด้วย ลิ้นพันกันไปมาระหว่างควยผม มือก็จับต้นขาผมลูบไปมา

ผมนั่งแทบไม่ติดเก้าอี้ โคตรเสียวควย ได้แต่หายใจกระเส่า ได้ยินเสียงจ๊วบจ๊าบเบาๆมาจากข้างล่าง ส่วนมือไม่รู้จะไปลงที่ไหน

ก็ล้วงไปในกางเกงทั้งสองสาวแหละครับ บีบคลึงบั้นท้ายเธอทั้งคู่เล่นไป สลับกับลูบหัวทั้งคู่

สักพักเหมือนมีคนเดินขึ้นมาจากข้างหน้า ผมเลยสะกิดให้สองสาวลุกขึ้นมาก่อน เธอก็งงๆว่าเกิดอะไรขึ้น

ตอนแรกผมนึกว่าพนักงานเฝ้าโรงเค้ามาเดินตรวจไรงี้ แต่น่าจะเป็นคนที่นั่งแถวข้างหน้าลุกไปเข้าห้องน้ำ

พวกเธอทำหน้างงๆกระซิบว่ามีอะไรเหรอ แต่มือนี่ไม่ยอมหยุดรูดขึ้นรูดลงทั้งคู่ มือเธออุ่นๆทั้งคู่

จำได้เลยว่าตื่นเต้นจนหัวใจผมเต้นแรงมาก

พอผมเห็นว่าไม่มีอะไร ผมเลยให้พวกเธอก็ลงไปจัดการต่อ เพราะกำลังเพลินเลย

ผมแกล้งล้วงเข้าไปในกางเกงเอและบีจากข้างหลัง แต่พอจะควักเข้าไปในหอยได้

พอเขี่ยๆเธอทั้งคู่จะมีท่าทีบิดเอวไปมาเบาๆแล้วการดูดเลียจะเหมือนมีปฏิกิริยาตอบสนองมาขึ้น

ผมหายใจทั้งคู่ดูแปรปรวน ทั้งลมหายใจและลิ้นอุ่นๆรดควยผมไปมา

จนผมก้มไปกระซิบว่าใกล้จะเสร็จแล้ว ถ้าผมบีบไหล่เมื่อไหร่ให้บีเอาเข้าปากเลยนะ

เธอทั้งคู่ก็พยักหน้า ทั้งที่ตาพริ้ม เลียควยผมอยู่ มันมืด แต่ดูเท่าที่เห็นเป็นอย่างนั้นนะ 5555

เลียไปเลียมามันก็ไม่เสียวถึงจุดพีคสักที ผมเลยเอียงเอวไปทางขวาให้เข้าปากเอเต็มๆแล้วกระดกเอว ผมกระซิบบีว่าเตรียมตัวนะ

ผมเด้าปากเอไปจนเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ ผมใกล้เสร็จแล้ว บีบไหล่เอ หวังให้ออกมาใส่ปากบี แต่จังหวะนั้นผิดพลาด

ผมชักออกมาช้าไปแล้วบีเข้ามารับไม่ทัน กลายเป็นน้ำพุ่งเลอะเต็มหน้าเต็มมือทั้งคู่ไปหมด

คือตอนปริ๊ดแรกผมเพิ่งถอนออกมาจากหน้าเอแต่ไม่ทันหันหัวไปหน้าบี โดนเต็มๆหน้าเอก่อน

แล้วหันหัวไป บีพยายามเอาปากมารับ แต่ไม่ทัน ปริ๊ดสองหัวมันเข้าปากไม่ทัน มันพุ่งไปเลอะช่วงจมูกบี

หลังจากนั้นพอเอาเข้าปากได้บ้าง แต่ก็หกเลอะมือ เลอะเป้าผมหมด 5555 ค่อนข้างวุ่นวาย

มีพุ่งไปโดนพนักข้างหน้าด้วย แต่มันมืดผมเลยไม่ทันเช็ดว่าโดนตรงไหนบ้าง

ณ จุดนี้สงสารคนทำความสะอาดโรงหนังเลย ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ 5555

ทีนี้ก็ยุ่งล่ะสิ ผมเสียวมากน้ำเลยออกมาค่อนข้างมากเลอะไปหมด ผมก็เพลียนั่งพิงกับเบาะ ขอทิชชู่มาเช็ดที่เลอะๆแถวเป้ากางเกง

ส่วนสองสาวหยิบทิชชู่มาเช็ดมือเช็ดหน้าที่เลอะกันใหญ่ ทำเอาวุ่นวายแบบเงียบๆอยู่ 10 นาที

จนมั่นใจว่าเช็ดน้ำผมที่เลอะตามร่างกายพวกเธอออกหมดแล้ว ก็หยิบน้ำมากินกัน

ตอนนี้ดูหนังไม่ค่อยรู้เรื่องแล้ว ขาดสมาธิไปช่วงหนึ่ง แต่ก็นั่งดูไปเพลินๆจนจบ พอปะติดปะต่อได้บ้าง

พอหนังจบก็รีบออกจากโรงเลย กลัวพนักงานจำหน้าได้แล้วณู้ว่าเกิดอะไรขึ้นตรงนั้น 5555

ตอนแรกผมนึกว่าบีจะกลับบ้าน แต่พอออกมาบีบอกว่าดึกแล้ว เดี๋ยวค้างบ้านผมกับเอก็ได้ เธอเลยติดรถมาค้างบ้านผมด้วย

ถือเป็นอีกประสบการณ์นอกสถานที่ไม่รู้ลืมเลย ยิ่งได้ผู้หญิงสองคนมาโม้คควยพร้อมกันยิ่งเสียวมากๆ

ตลกดีตอนที่พวกเธอรีบน้ำกันผิดคิว เอบอกว่าเหมือนสายบางฉีดน้ำที่ควบคุมไม่ได้พ่นน้ำไปทั่ว 5555 ดีนะไม่โดนผมล้างออกยาก

สุดท้ายกลับบ้านมานอนกอดกันสบายตัว ผมบอกว่าจะให้ผมจัดให้ไหม คือใจจริงผมก็เหนื่อยเพลียแล้ว แต่กลัวไม่แฟร์กับสาวๆ

แต่พวกเธอก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร บอกว่าดึกแล้วพรุ่งนี้วันจันทร์ต้องไปทำงาน ไว้ค่อยชดเชยทีหลังได้
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #137 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 02:42:32 PM »

สุดยอดไปเลยครับ
แอบขำตรงที่ฉีดไปทั่ว เหมือนสายยาง คงเสียวปนขำ ปนเลอะเทอะ น่าดู
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #138 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 10:47:36 PM »

สุดยอดเลย น่าอิจฉามาก
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #139 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2018, 11:09:50 PM »

เตือนไว้ก่อนนะ ไปทำในโรงหนัง ระวังได้เป็นพระเอก เพราะในโรงหนังมันมีกล้องวงจรปิดอินฟาเรดอยู่ ไว้ดูเหตุการณ์ในโรงหนัง ทำอะไรก็เห็นหมดอะ 555

หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 23 พิมพ์