เมษายน 19, 2024, 05:21:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126635 ครั้ง)
Rope_Bunny
พยาธิตัวเหงียน
*

いらっしゃいませー!

« ตอบ #160 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2018, 01:03:55 AM »

ปักครับ เดี๋ยวกลับมาอ่าน ฮี่ ๆ ๆ
Wheezie
AV DedicataR+ (VIP)
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #161 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2018, 10:33:34 PM »

กระทู้ทรงคุณค่าประจำปี 2018 ไปเลยครับ ติดตามตั้งแต่แรก ลุ้นตามเลย
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #162 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 01:43:53 AM »

มาต่อแล้วครับจริงๆค้างอยู่หลายเรื่องเลยแต่เวลาว่างเล่าไม่ทันหมด 5555

พอดีช่วงปลายเดือนที่ผ่านมาเอเข้าโรงพยาบาล เพราะเธอเป็นโรคกระเพาะอยู่แล้วทำงานหนัก

วันนั้นเป็นเย็นวันศุกร์ เรามีนัดจะไปกินข้าว เดินห้าง แล้วจบลงด้วยกันทั้งสามคนเหมือนอย่างเคย

แต่ตอนเย็นๆเอโทรมาบอกว่าปวดท้องไม่ไหวแล้ว โรคกระเพาะกำเริบ ตอนนี้เธอกำลังนั่งแท็กซี่ไปโรงพยาบาล

ผมรีบเลิกงานไปหาทันที ไปถึงแล้วเธอนอนรออยู่ห้องฉุกเฉิน แต่ห้องฉุกเฉินเสียงดังเธออยากอยู่เงียบๆ

ผมเลยเอาบัตรประกันเธอมาเช็คกับทาง รพ. สามารถนอนห้องเดี่ยวได้ มีส่วนต่างนิดหน่อยไม่มากเลยรีบแจ้งให้ย้ายไปห้องเดี่ยว

พยาบาลแจ้งว่าห้องเดี่ยวต้องมีคนนอนเฝ้าตอนกลางคืนนะ ผมก็โอเค นอนแค่คืนเดียวไม่ต้องมีชุดเปลี่ยนก็ได้

พอได้ห้องเดี่ยวสักพักเอก็หลับไปเพราะได้ยาเบาปวด ก่อนหลับเอบอกว่าให้บีกลับไปเอาของใช้ที่บ้านมาให้แล้ว เดี๋ยวบีมา

เอนอนหลับไปตั้งแต่ 2 ทุ่ม ถึง 4 ทุ่ม พอตื่นมาอาการดีขึ้น เธอหิวเลยใช้ผมลงไปเซเว่นซื้ออะไรมาให้กิน

ผมลงมาเซเว่นจัดแจงซื้ออะไรเรียบร้อย เดินวนอยู่ในเซเว่นสักพักเพื่อให้แน่ใจว่าไม่ลืมอะไร เห็นสาวออฟฟิศเดินเข้าเซเว่นมา

ตอนแรกก็สงสัยว่าใคร พอเดินเข้ามาใกล้หน่อยอ่อ บีนั่นเอง เธอแต่งตัวสวยเชียวเพราะจะไปเดทกันสามคน แต่ต้องมา รพ. แทน

บีบอกว่าแวะเซเว่นจะซื้ออะไรขึ้นไปให้เอกิน แต่ผมบอกว่าเอตื่นแล้ว บีเลยหยิบมือถือมาเช็คดู เพิ่งเห็นข้อความเอบอกว่าตื่นแล้ว

ผมเลยเดินไปจ่ายตังค์ที่เคาน์เตอร์เหลือบไปเห็นถุงยาง เลยหยิบมาวางจ่ายเงิน บีเห็นก็ทำตาโตหันมามองหน้าผมแบบงงๆ

ผมยิ้มให้แล้วเอามือสะกิดแขนเอหยอกเบาๆ แล้วเดินออกจากเซเว่น

"จะเอาถุงยางไปทำอะไร!?" บีพูดเขินๆ

"ก็เอาไปใช้ไง ที่เอาไว้ในรถมันหมดแล้ว ที่เหลืออยู่ที่บ้าน" ผมตอบขำๆ

"ก็ไปใช้ที่บ้านสิ" บียิ้มๆ

"คืนนี้นอน รพ. ต้องใช้คืนนี้" ผมสะกิดแขนบีอีก

บีเขินไม่พูดอะไร ก็ขึ้นลิฟท์ไปหาเอด้วยกัน เธอบอกว่าคืนนี้เธอจะค้าง รพ. ด้วยนะ

เพราะตอนแรกเธอตั้งใจจะค้างบ้านผมจนวันอาทิตย์อยู่แล้ว พรุ่งนี้เอออกจาก รพ. ก็กลับบ้านผมด้วยกัน

พอถึงห้องบีกับเอก็นั่งกินข้าวกัน คุยกันตามประสาสาวๆ ผมก็นั่งกินอยู่ข้างๆด้วย พอกินข้าวกันเสร็จเอก็ขออาบน้ำ

ระหว่างที่เออาบน้ำผมก็จัดแจงดูว่าผมกับบีจะนอนตรงไหนกัน เพราะมันมีโซฟาขนาดนอนได้คนเดียว

ผมเดินไปติดต่อพยาบาลว่าเพิ่มฟูกเตียงได้ไหม เขาบอกว่าไม่มีสำรองให้เลย

แต่เอาฟูกลงมานอนที่พื้นข้างโซฟาแล้วให้อีกคนนอนกับโครงโซฟาแล้วกัน แล้วพยาบาลก็เอาผ้าห่มเพิ่มให้

ตอนนั้นประมาณเกือบเที่ยงคืนแล้ว กลับมาที่ห้องจัดแจงย้ายฟูก เตรียมนอน แต่ติดปัญหาอยู่ที่ว่าผมแม่งยังเงี่ยนอยู่ไง 5555

คือตอนกลางวันตั้งใจว่าคืนนี้จัดหนักแน่ๆ แต่สถานการณ์ไม่เป็นใจเลยมาจบที่ รพ.

ผมนอนไปทั้งกางเกงยีนส์ ส่วนบีก็นอนทั้งชุดกระโปรงทำงานเช่นกัน ตัวเธอยังมีกลิ่นหอมของสาวออฟฟิศลอยมาเตะจมูกผมอยู่

ด้วยความหื่นที่ยังไม่ได้ปลดปล่อยและมีสาวนอนอยู๋ใกล้ขนาดนี้ใครจะไปทนใช่ไหม 5555 ก็ต้องหาทางจนได้

เอหลับไปอย่างเร็วเพราะความเหนื่อย ส่วนผมกับบีรู้สึกแปลกที่เลยยังนอนพลิกตัวไปมากันอยู่

"ปวดหลังจัง" ผมบ่นกับบีเบาๆ "นอนบนโครงมันแข็ง"

"สลับที่กันนอนไหม เราไปนอนบนนั้นแล้วเธอลงมานอนบนฟูกได้นะ" บีตอบแล้วทำท่าจะลุกขึ้นนั่ง

"ขอลงไปนอนด้วยนะ?" ผมพูดไม่ทันขาดคำก็เลื้อยลงไปทันที

"จะบ้าเหรอ! ที่มันแคบนะ" บีตกใจ แต่ก็ยังพูดด้วยเสียงเบาๆ กลัวจะรบกวนเอที่น่าจะหลับไปแล้ว

ผมซุกตัวเข้าไปกอดบีจากข้างหลังทำเนียนนอนไปเลย บีเห็นผมทำเนียนเลยไม่รู้จะพูดอะไรเลยนอนให้ผมกอดแต่โดยดี

อย่างที่เคยบอกว่าต่อให้ผมกับเอและบีจะ Threesome กันมาหลายครั้ง แต่ก็ไม่ค่อยจะได้มีโอกาสจัดกันตัวต่อตัวกับบีเท่าไหร่

เพราะงั้นการที่ผมได้นอนกอดรับกลิ่นบีคนเดียวค่อนข้างเป็นอะไรที่ "ใหม่" สำหรับผม แค่ได้กลิ่นควยก็ตั้งแล้ว

"หอมจัง" ผมกระซิบเธอแล้วมือไม้ก็เริ่มซน ค่อยๆล้วงเข้าไปโดนเนื้ออุ่นๆในเสื้อเธอ บีตัวร้อนมากน่าจะเพราะความเขิน

"ทำอะไร เดี๋ยวเอตื่น" บีบิดตัวเอามือมาปัดมือผมเหมือนจะปฏิเสธ

"ก็ทำเบาๆสิ" ผมค่อยๆไซร้คอบีเบาๆจากข้างหลัง

บีคลายมือที่จับมือผมออก ปล่อยให้มือผมล้วงเข้าไปในเสื้อในลูบหน้าอกเธอ ผมคลึงหัวนมเธอเบาๆทำเอาเธอครางออกมานิดนึง

ผมจัดแจงปลดเสื้อในเธอเพื่อจะได้ล้วงได้ถนัดขึ้น ควยผมตุงมากจนเริ่มเจ็บเพราะอยู่ในกางเกงยีนส์

"เพราะบี เลยแข็งขนาดนี้แล้วเนี่ย" ผมเอาเป้ากางเกงที่ควยตุงเบียดตูดเธอ

เธอตอบสนองด้วยการเอื้อมมือมาข้างหลังเพื่อที่จะปลดซิบกางเกงผม แล้วควักเอาควยออกมารูด

ขาเธอเองเริ่มเบียดสีกันไปมาเห็นได้ชัดว่าเธอเองก็มีอารมณ์ ผมค่อยๆไล้มือลงไปจนถึงส่วนล่างเธอ พบว่าเธอเปียกพร้อมแล้ว

เธอหายใจแรงและหันหน้ามาหาผม เราจูบกันอย่างดูดดื่ม ผมสัมผัสได้ถึงลมหายใจที่ร้อนผ่าวของเธอ

ผมค่อยๆถกกระโปรงเธอขึ้น เธอโกงตูดรับอย่างรู้งาน ผมใส่ถุงยางแล้วค่อยๆสอดควยเข้าไปในท่าที่นอนกอดเธอจากข้างหลัง

หีของบียังฟิตเสมอสำหรับผม ผมค่อยๆดันควยเข้าไปช้าๆ บีมีปฏิกิริยาตามการเคลื่อนไหวของควยผมที่แทรกเข้าไปในหอยเธอ

พอดันควยเข้าไปจนสุด ผมกอดบีแล้วถามว่าเธอโอเคนะ บีพนักหน้าตอบแล้วผมก็ค่อยๆขยับเอว

ผมค่อยๆขยับ แล้วบีครางออกมาตามจังหวะที่ผมขยับ แต่เหมือนเธอพยายามจะกลั้นไม่ให้เสียงดัง

ผมเอานิ้วล้วงเข้าไปในปากเธอ เธอดูดเลียนิ้วผมเหมือนเป็นควยผมอีกอัน ผมก็ขยับเอวเร็วขึ้นเรื่อยๆ เธอก็ยิ่งดูดเลียนิ้วผมแรงขึ้น

จู่ๆสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น! มีเสียงเคาะประตูแล้วนางพยาบาลก็เปิดเข้ามาพร้อมกับรถเข็นแล้วเปิดไฟทันที!!

จุดที่นอนอยู่จนเป็นมุมอับมองไม่เห็นจากหน้าประตู ผมกับบีตกใจมาก ผมรีบลุกพรวดมานั่งบนโซฟาแล้วรีบเก็บควยทันที

พยาบาลแจ้งว่าเอายารอบดึกมาให้ ถ้าปวดก็กิน แต่ถ้าไม่ปวดก็ไม่ต้องกิน แล้วก็ไป

เอเองก็ตื่นมางัวเงียๆแล้วก็นอนต่อ ผมกับบีก็ผลัดกันเข้าห้องน้ำคนละรอบแล้วมานอนต่อ

พอผ่านไปสักพักคิดว่าเอน่าจะหลับต่อแล้วผมก็จะเลื้อยลงไปจากโซฟาอีกรอบ แต่บีกลับเป็นฝ่ายเรียกผมก่อนซะงั้น

เธอเอาหน้ามาใกล้ๆผมแล้วพูดว่า มาต่อให้เสร็จด้วยนะ ทำเอาผมใจละลาย ตอนนี้บีโคตรน่ารัก(น่าเอา)มากๆเลย

ยิ่งหน้ายังอารมณ์ค้างหงี่ๆอยู่ด้วยเซ็กซี่มาก ผมลงไปนอนกับเธอตามเดิม ทีนี้เธอเป็นฝ่ายโก่งตูดให้แล้วจับควยผมยัดเองเลย!!

อย่างที่เคยอบกว่าบีปกติเป็นคนขี้อาย แต่พอหงี่แล้วกลายเป็นคนร่านจริงๆ คราวนี้ผมขยับช้าๆ แต่บีโยกกลับมารับจังหวะผมด้วย

ทีนี้มันก็เข้าสุดออกสุด เธอค่อยๆเป็นฝ่ายเร่งจังหวะขึ้น แล้วเอามือมาบีบแขนผม เหมือนไม่อยากให้ผมหยุด

"แร...แรง.....แรง....ยะ..อย่า...หยุด..น...นะ" บีพูดไม่เป็นคำเพราะกำลังโดนควยผมกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ

"จ..จะ...เสร็จ....แล...แล้ว" บีบีบมือผมแรงมากจนเผลอจิกเล็บเข้ามา ผมเห็นเธอร่านอารมณ์ก็ยิ่งขึ้น ผมใส่ไม่ยั้งเข้าเต็มที่

ท่านอนตะแคงไม่ค่อยถนัด ตอนนี้ผมไม่สนว่าเอจะได้ยินแล้ว ผมจับบีนอนคว่ำแล้วเย็ดเธอเต็มแรงกระแทกตูดเธอไม่ยั้ง

บีจิกฟูกทำหน้าเหยเกด้วยความทรมาณ ร้องอิ๊อยู่ในลำคอแบบกลั้นเสียงสุดขีด

ผมเองก็จะเสร็จแล้วเลยซอยรัวสุดท้ายอยู่ประมาณนาทีกว่า บีและผมตัวเกร็งพร้อมกันเป็นสัญญานว่าเราถึงทั้งคู่

ผมหอบแล้วทิ้งตัวลงกอดบี ส่วนบีนอนอ่อนเปลี้ยหมดแรง ตอนนี้เราเหงื่อชุ่มกันทั้งคู่

นอนหอบกันอยู่พักหนึ่งผมก็เดินเข้าห้องน้ำไปถอดถุงยางทำธุระเรียบร้อย พอกลับมานอนยังเห็นบีหมดสภาพอยู่

ผมกลับขึ้นมานอนบนโครงโซฟา เพราะถ้านอนบนฟูกด้วยกันต้องร้อนแน่ๆ ผมหยิบน้ำให้บีกิน

เธอพยายามลุกไปเข้าห้องน้ำ แต่เดินเซเหมือนคนไม่มีแรง ตอนเธอกลับมาเธอบกว่าขาเปลี้ยไปหมดเพราะเสียวมาก

พอสบายตัวแล้วไม่นานผมกับบีก็หลับไป พอตื่นเช้ามาช่วงเที่ยงเอก็กลับบ้านได้แล้ว

ระหว่างที่บีเข้าห้องน้ำก่อนกลับ ผมกำลังเตรียมเก็บของอยู่กับเอ

"รู้นะว่าเมื่อคืนทำอะไรกันอะ" เอพูดกับผมแล้วยิ้มๆ

"หมายถึงอะไรเหรอ?" ผมทำเนียนไม่รู้เรื่อง แต่ก็เก็บอาการยิ้มไม่ได้

"วันหลังไม่ต้องแอบก็ได้ไม่ว่าหรอก" เอยิ้มงอนๆ "แต่คืนนี้ต้องชดเชยด้วยนะ"

คืนนั้นผมกับบีเทคแคร์เออย่างดีที่สุดเพื่อมั่นใจว่าเอจะเสียวจนหายเงี่ยน
thachen
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #163 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 06:23:01 AM »

Smiley ฟินนนน
rikaidota
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #164 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 10:39:05 AM »

ฟินด้วยคนครับ
อ่านทีไรลำบากเมียตัวเองทุกที (ต้องระบาย)  Grin
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2018, 10:56:06 PM »

ชีวิตโคตรดี Grin Grin Grin
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #166 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 10:38:21 PM »

ชอบเรื่องที่คุณ Joker Hunter เล่ามามาก ๆ เลย อ่านแล้วฟิน

อยากถามนิดนึง คุณ Joker Hunter คิดจะแต่งงานบ้างไหม (ถ้าคิดนี่ คุณบีจะทำไงดี) เราแค่แอบสงสัย
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #167 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 11:14:17 PM »

ชอบเรื่องที่คุณ Joker Hunter เล่ามามาก ๆ เลย อ่านแล้วฟิน

อยากถามนิดนึง คุณ Joker Hunter คิดจะแต่งงานบ้างไหม (ถ้าคิดนี่ คุณบีจะทำไงดี) เราแค่แอบสงสัย

ผมจริงจังกับเอ มีแผนจะแต่งงานกันแน่นอนครับ แต่ตอนนี้คงอยู่สถานะนี้ไปก่อนจนกว่าบีจะหาแฟนใหม่ได้

เคยคุยกับเอเรื่องนี้เหมือนกันว่าถ้าความรู้สึกที่เรามีให้บีไม่ใช่แค่ความหลงทางกาย แต่กลายความรักจริงๆ

อาจจะกลายเป็นการอยู่กินกันสามคนแบบจริงจังก็ได้  Smiley
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #168 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 12:22:43 AM »

ผมจริงจังกับเอ มีแผนจะแต่งงานกันแน่นอนครับ แต่ตอนนี้คงอยู่สถานะนี้ไปก่อนจนกว่าบีจะหาแฟนใหม่ได้

เคยคุยกับเอเรื่องนี้เหมือนกันว่าถ้าความรู้สึกที่เรามีให้บีไม่ใช่แค่ความหลงทางกาย แต่กลายความรักจริงๆ

อาจจะกลายเป็นการอยู่กินกันสามคนแบบจริงจังก็ได้  Smiley

ถ้าชีวิตคุณ Joker Hunter เป็นหนังหรือละคร
เราในฐานะคนที่ติดตาม ก็อยากจะให้ตอนจบ เป็นแบบอยู่กินกันสามคนแบบจริงจัง อย่างที่คุณ Joker Hunter บอกแหล่ะ
 Grin Grin Grin

แต่ แต่ แต่ ชีวิตจริงมีมากกว่าแค่คุณ Joker Hunter / คุณเอ / คุณบี
ครอบครัวของทั้งสามจะโอเคไหมเนี่ย สังคมที่คุณต้องเจอจะพูดกันยังไง

ยังไงถ้าหากคุณ Joker Hunter ได้อยู่กินกันสามคนแบบจริง ๆ จัง ๆ
สามารถก้าวผ่านกรอบทั้ง ครอบครัว และ สังคม ได้
เราก็อยากให้คุณ Joker Hunter ช่วยแชร์ วิธีการ หรือ วิธีคิด ให้เรารู้ด้วย
เผื่อจะได้มีโอกาสเจริญรอยตามบ้าง 555
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #169 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 04:38:49 PM »

ถ้าชีวิตคุณ Joker Hunter เป็นหนังหรือละคร
เราในฐานะคนที่ติดตาม ก็อยากจะให้ตอนจบ เป็นแบบอยู่กินกันสามคนแบบจริงจัง อย่างที่คุณ Joker Hunter บอกแหล่ะ
 Grin Grin Grin

แต่ แต่ แต่ ชีวิตจริงมีมากกว่าแค่คุณ Joker Hunter / คุณเอ / คุณบี
ครอบครัวของทั้งสามจะโอเคไหมเนี่ย สังคมที่คุณต้องเจอจะพูดกันยังไง

ยังไงถ้าหากคุณ Joker Hunter ได้อยู่กินกันสามคนแบบจริง ๆ จัง ๆ
สามารถก้าวผ่านกรอบทั้ง ครอบครัว และ สังคม ได้
เราก็อยากให้คุณ Joker Hunter ช่วยแชร์ วิธีการ หรือ วิธีคิด ให้เรารู้ด้วย
เผื่อจะได้มีโอกาสเจริญรอยตามบ้าง 555

ใช่ครับ ลำบากใจตรงครอบครัวของบีและเอคงจะยอมรับไม่ได้แน่นอน

ถ้าเป็นไปได้จริงๆก็คงแต่งกับเอแบบเปิดเผยแน่นอน แล้วบีอาจจะอยู่ด้วยแบบไม่แสดงออกกับคนรอบข้างชัดเจนครับ
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 23 พิมพ์