เมษายน 20, 2024, 04:10:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนแฟนมา Threesome 12/8/2562 Updated สำคัญ อยากขอคำปรึกษาทุกท่านครับ  (อ่าน 126676 ครั้ง)
LANCE75
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #190 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 01:55:31 PM »

เจ้าของกระทู้ยังมาเขียนต่อไหมเอ่ย ติดตามอยู่นะครับ
kumpai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #191 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2019, 04:02:23 PM »

ดันๆๆ
kumpai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #192 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 04:07:13 PM »

รออยู่นะครับ ท่านนน
AWP
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #193 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 10:31:15 PM »

รออยู่เช่นกันครับ
pasawat
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #194 เมื่อ: มีนาคม 13, 2019, 11:54:28 PM »

ยังติดตามอยู่นะครับ
Tumngi
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #195 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 08:58:31 PM »

รอคอยยย เธอมาแสนนานนนน
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #196 เมื่อ: มีนาคม 23, 2019, 03:27:37 PM »

กับแฟนคนแรกทุกครั้งที่มีอะไรกันผมก็เอาสดตลอดจับกดหัวแตกในปากก็เคยตอนนี้เลิกกันไปปีนึงแล้วยังคิดถึงอยู่เลย
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #197 เมื่อ: เมษายน 04, 2019, 12:50:18 AM »

ไม่ได้มาอัพนาน ก่อนอื่นเลยขอบคุณทุกท่านจริงๆที่ยังรออ่านอยู่

ชีวิตที่มีแฟนสองคนทำให้เวลาว่างอยู่คนเดียวผมก็อยากจะพักผ่อนอ่านหนังสือหรือเล่นเกม รวมถึงต้นปีงานเข้าเยอะมาก

ตอนนี้เคลียร์งานก่อนหยุดสงกรานต์เสร็จเกือบหมดแล้วเลยมีเวลามาเล่าต่อ แต่ก็ไม่ได้อัพเดทมานานเกิดเรื่องราวมากมาย

ก่อนจะเล่าเรื่องต่อขอฝากเพจไว้ก่อน ผมยังไม่ได้อัพเดทอะไรแต่ยังมีความคิดที่จะทำต่ออยู่นะครับ

https://www.facebook.com/AB3some-735541960152563

------------------------------------------------------

ความสัมพันธ์เราสามคนตอนนี้ดูจะมาไกลมากกว่าที่คิดไว้ตอนแรกมากๆ

จากที่เคยคิดว่าจะดึงบีมาร่วมวง Threesome แต่ตอนนี้เธอเป็นมากกว่านั้น

เธอกลายเป็นส่วนหนึ่งในชีวิตที่ผมกับเอแคร์มาก และเธอก็ดูจะแคร์เอกับผมมากเช่นกัน

บางทีผมก็เหนื่อยๆที่ต้องเทคแคร์ผู้หญิงสองคน...... แต่ผมเลือกที่จะมีความสัมพันธ์แบบนี้แล้ว ก็ต้องมีความรับผิดชอบมากขึ้น

เกิดขึ้นหลายเรื่อง ทั้งเรื่องดีๆเรื่องดราม่าผิดใจกันก็มีครับ คนสองคนคบกันยังทะเลาะกัน สามคนยิ่งซับซ้อน

แต่พอเห็นพวกเธอมีความสุข แสดงความรักต่อกันหรือแค่ยิ้มให้กับผม ความเหนื่อยก็หายและทุ่มเทให้กับผู้หญิงสองคนนี้ได้

---------------------------

ช่วงเดือนตุลาคมปีที่แล้ว เราได้ไปทะเลกันสามคนมาครั้งหนึ่ง (ที่เคยจะเล่า) แต่ตอนนั้นยังมีกำแพงบางอย่างระหว่างผมกับบีอยู่

เมื่อต้นปีที่ผ่านมาได้ไปทะเลกันอีกรอบ คราวนี้เป็นทะเลสวยกว่ารอบที่แล้ว และรอบนี้สนุกกว่า เลยเลือกเรื่องนี้มาเล่าครับ

เราเลือกที่จะไปเที่ยวกันช่วงสัปดาห์หลังจากปีใหม่ เพราะคนจะกลับจากเที่ยวกันหมดแล้ว จะได้ไม่ต้องไปเบียดกับคนเยอะ

ทะเลที่เราไปเป็นเกาะทางใต้ วางเที่ยว 3 วัน 2 คืน ออกเดินทางขึ้นเครื่องบินแต่เช้ามืด ลงเครื่องแล้วต่อเรือกว่าจะถึงที่พักก็บ่ายๆ

ระหว่างนั่งเรือไปเกาะก็จะมีการจอดเรือแวะชมสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ ทั้งเอและบีดูมีความสุขกรี๊ดกร๊าดถ่ายรูปกันตื่นเต้น

ส่วนผมทำหน้าที่แบกของและถ่ายรูปให้พวกเธอ เหนื่อยแค่ไหนก็คิดไว้ว่าคืนนี้โดนจัดหนักกันทั้งคู่แน่ 5555

วันนี้สาวๆใส่ชุดมาเที่ยวทะเลแต่งตัวกันน่ารัก เอใส่เดรสสีส้มอ่อน ส่วนบีใส่เดรสสีเขียว ผ้าบางๆสบายๆดูแล้วสดใสดี

พอมาถึงเกาะเจอแต่ต่างชาติครับ นอกจากคนท้องถิ่นแล้ว นักท่องเที่ยวเป็นฝรั่งหัวทองกันทั้งนั้น

เดินเข้าไปตามถนนคนเดินไม่ไกลเท่าไหร่ก็ถึงที่พักที่จองไว้เป็นห้องเตียงใหญ่สำหรับสองคน

ผมได้แจ้งไว้แล้วว่าจะเข้าพักสามคนและจ่ายเงินเพิ่ม พนักงานถามว่าจะรับเตียงเสริมไหม แต่ผมยืนยันว่าเตียงใหญ่นอนสามคนได้

ห้องอยู่ชั้น 2 เข้าห้องมาต่างคนจัดแจงวางของ เข้าห้องน้ำแล้วเปิดแอร์นอนกันก่อนเลยครับ เนื่องจากเพลียแดด

สาวๆนอนเล่นโทรศัพท์เลือกรูปกันโพสลงโซเชี่ยลโดยทำทีเหมือนกับว่ามาเที่ยวกันสองคน

เพราะถ้าเพื่อนๆในโซเชี่ยลเห็นว่ามากันสามคน เอ บี ผม ก็แปลกสิครับ 5555

ส่วนผมก็นอนอยู่ข้างๆสาวๆ เอาเท้าก่ายกันไปมา กลิ้งไปกอดไปหอม ลูบๆคลำๆบ้างจนหลับไป

พอตื่นมารู้สึกจะประมาณ 4-5 โมง รู้สึกร่างกายพร้อมจะออกไปเดินเที่ยวกันแล้ว

ผมเปิดออกไปยืนตรงระเบียง มีที่กว้างพอสมควร เนื่องจากเป็นโรงแรมติดถนนคนเดินทำให้มองลงไปเห็นนักท่องเที่ยวเดินไปมา

เวลานั้นนักท่องเที่ยวเริ่มเดินกันเยอะกว่าช่วงที่มาถึง แดดร่มแล้ว อากาศเย็น บรรยากาศเริ่มคึกคัก

เราสามคนออกไปหาอะไรกิน มีอาหารหลากหลายมาก แต่เนื่องจากเป็นทางใต้จะเป็นร้านโรตีและชาชักหลายร้าน

ผมไม่ได้เลือกร้านกินกับเขาหรอก มีแต่สาวๆเข้าร้านนั้นทีร้านนี้ที อะไรที่กินไม่หมดผมก็จัดการเรียบไม่เรื่องมากอยู่แล้ว 5555

สุดท้ายไปจบที่ร้านอาหารซีฟู๊ดริมทะเล อาหารอร่อย บรรยากาศดี ที่สำคัญถือว่าราคาไม่แพงสำหรับอาหารทะเลสดๆ

กินเสร็จสาวๆก็เดินคุยกันกระหนุงหระหนิงริมชายหาด แสงไฟสลัวๆ มีคนเดินไปมาบ้างไม่ได้เปลี่ยว

ส่วนผมก็เดินตามเงียบๆคอยมองพวกเธอสองคน ในใจก็คิดว่าคืนนี้โดนจัดหนักแน่ 5555 เพราะนอนกลางวันเอาแรงมาแล้ว

พวกเธอก็ดูตาสว่างเพราะนอนกลางวันมาแล้ว เดินเที่ยวชมตลาดคนเดินกันเพลินจนเวลาประมาณ 4-5 ทุ่ม

ร้านอาหารและขายของต่างๆเริ่มปิด เหลือแต่ร้านเหล้าที่ยังเปิด พวกเธอเองก็เริ่มเมื่อยเลยชวนกันนั่งจิบเบียร์กันก่อนกลับที่พัก

ดื่มกันไปคนละแก้วสองแก้วพวกเธอผิวออกแดงระเรื่อดูเซ็กซี่มาก

อย่างที่เคยบอกว่าเอกับบีหน้าตาคมเข้มแบบสาวไทยผิวสีน้ำผึ้ง ทำให้ฝรั่งมองพวกเธอกันตาไม่วาง มองกันแบบชัดเจนมาก

ส่วนมากมองบนมองล่างด้วยสายตาหื่น บางคนมองเอกับบีแต่หลบสายตาผม  ถ้าไม่มีผมนั่งอยู่ด้วย พวกฝรั่งคงเข้ามาจีบแล้วแน่ๆ

ผมเองก็ดื่มไปนิดหน่อย ระหว่างเดินกลับมือไม้เริ่มซน เริ่มลวนลามพวกเธอทั้งคู่ จับตูดบ้างจับนมบ้างเวลาไม่ค่อยมีคน

สาวๆก็ร้องวี๊ดว้ายกันไป จนสุดท้ายผมเข้าไปโอบเอวเธอทั้งสองแล้วกระซิบว่า "ถึงที่พักแล้วจะให้เย็ดใครก่อนดี..."

เอยิ้มกัดริมฝีปากแบบเขินๆ ส่งสายตาหยาดเยิ้มให้ผมแล้วเอามือมากุมเป้าผมกลับเหมือนแก้เกมที่ผมไปลวนลามเธอ

ส่วนบียิ้มเขินหน้าแดงแล้วกัดเข้าที่แขนผมเบาๆเหมือนหยอกกลับ จนกระทั่งถึงที่พัก...

ยังไม่ทันถึงห้องแต่ผมใจร้อนอยากจะเย็ดพวกเธอแล้ว ระหว่างเดินขึ้นบันไดผมลวนลามพวกเธอหนักขึ้นเรื่อยๆ

มือล้วงเข้าไปในเสื้อพวกเธอบ้าง ล้วงเข้าไปขยำก้นบ้าง รู้สึกได้เลยว่าร่างกายพวกเธอร้อนขึ้นเพราะฤทธิ์แอลกอฮอล์

ถึงที่พักพวกเธอก็ทิ้งตัวลงเตียงทั้งคู่เหมือนร่างกายเปลี้ยๆ ผมเปิดไฟในห้องให้สลัวๆเท่านั้น จะได้บรรยากาศดี

ผมจัดแจงเข้าห้องน้ำล้างควยเพื่อเตรียมเผด็จศึก ตอนนั้นเงี่ยนไม่ไหวแล้ว ด้วยบรรยากาศและความใกล้ชิดกับพวกเธอทั้งวัน

พอออกมาภาพที่ผมเห็นกี่ครั้งก็ยังตกใจไม่ชินสักที......

เอกับบีนอนจูบแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม มือเท้าก่ายกันไปมาอย่างน่าเย้ายวน และแสงไฟสลัวสีส้ม ทำให้เกิดภาพที่สวยงามราวกับภาพวาดสีน้ำมัน

ตอนแรกออกมาจากห้องน้ำผมคิดไว้ว่าจะกระโจนใส่พวกเธอทั้งสองระบายความเงี่ยนใส่ทันที

แต่พอเห็นสิ่งที่เกิดขึ้นทำให้ผมต้องหยุดมองภาพที่อยู่ตรงหน้าอย่าง พิจารณาความสวยงามอย่างถี่ถ้วนก่อนที่จะเข้าไปร่วมวงด้วย......

---------------------------

ขออนุญาตเบรคตรงนี้ก่อน กำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มแล้วแท้ๆ ขอโทษด้วยจริงๆครับ พอดีต้องนอนแล้วมีธุระเช้า

พิมพ์ไปพิมพ์มายังไม่เข้าเรื่องมัวแต่บรรยายฉากเที่ยว 5555 คือถ้าให้ผมเล่าแต่ฉากเอาอย่างเดียวมันขาดสุนทรีย์

แล้วจะรีบมาต่อให้เร็วที่สุดนะครับ
AWP
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #198 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 11:32:54 AM »

รอมานานมาก  รีบมาต่อนะครับ  อิจฉาอยากมีเมีย 2 คนบ้าง 555
Tumngi
โอตาคุเอวี

« ตอบ #199 เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 07:39:21 AM »

โอโห้ เบรคได้จังหวะมาก หัวเกือบทิ่มเลย
หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 23 พิมพ์