มีนาคม 29, 2024, 05:46:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: cappra เม็ดละ300 ดีจิง  (อ่าน 3535 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: เมษายน 03, 2018, 12:21:56 AM »

3-4-61 ปรกติเวลาเสร็จเเล้วไอ้จู๋ผมจะหดเลย คราวนี้ซัดcappra ไป 1 เม็ด ขนาดเสร็จเเล้วยังโด่อยู่เลย (แต่อารมหมดไปและ)   เดวว่าอาทิดหน้าจะลองเเบบไม่กินบ้าง สลับอาทิต ได้ผลยังไงจะมาบอก อีกที
 เอาจิงๆ แรกๆก้อไม่ค่อยเชื่ออ้ะนะ   นานๆไปพอร่างกายมันมีภูมิ จะได้ผลไหมไม่รุ้แหะ

4-4-61 ตอนนี้ลองสั่งไวอาก้ามาเเละ เอามาเทียบกัน หลังจากลอง cappraไป ผมว่ามันอึดขึ้นด้วยนะ ปกติใช้จิ๋มป๋องเสร็จไวมาก แต่นี่ซอยได้นานเลย  ไม่เคยเป็นมาก่อนอ้ะ ฟินชิหาย  เเชร์ๆ

7-4-61 จิงๆ ตามท้องตลาดมีเยอะเลย เดวจะมารีวิวบ่อยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2018, 09:43:35 PM โดย medusakung » บันทึกการเข้า

medusakung

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 12:03:59 PM »

เท่าที่ลองไปก็มี สมุนไพรกระชายดำ cappra traction ไวอาก้า
      ผลที่ได้คือ เหมือนๆกัน คือแข็งโด่เด่ แต่ไม่มีได้มีอารมเพิ่มแต่อย่างใด ส่วนการเเข็งตัวนั้นมากขึ้นจิง ส่วนตัวไวอาก้าผมกินได้ปกติ ไม่มีอาการข้างเคียง ผลไม่ได้ต่างจากสมุนไพร
       แต่..... ทั้งนี้ อาจเกิดจากความตื่นเต้นหลังกิน จนทำให้เลือดสูบฉีดจนเเข็งเองก้อได้ เพราะผมกินอาทิดละวันสลับกันไป ยังไม่ได้หยุดเลย เหอๆ  ต้องลองหยุดสักรอบนึง

ตอนนี้ได้ลองทดสอบกินzinc + กระชายดำ ระยะยาวดู น่าจะดีกว่าครับ ผมอายุ 34 เลือดลมดี เพราะweb ท่านประธาน 555+

Kengiro
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 08:41:52 PM »

ผมอายุ40 ละ แต่ยังดูเด็กอยู่ แต่ไม่ค่อยมีอารมณืมาสามสีปีละ แข็งบ้างไม่แข็งบ้าง เคยไปหาหมดตรวจเลือกกับตรวจควย หมอบอกปกติ ลองซื้อยาพวกนี้มากินหลายยี้ห้อ ก็แข็งจริง บางตัวแข็งแรงมาก บางตัวแข็งเฉพาะเวลาอยาก แต่ที่เป็นเหมือนกันหมดคือผลข้างเคียง ปวดหัว แสบตา บางครั้ง เลือดกำเดาไหล เมื่อก่อนเอาได้วันละห้าหกรอบไม่เหนื่อย มีใครแนะนำกินอะไรไหมจะได้แข็ง เขาว่าสมุมไพรที่ทำให้แข็งส่วนใหญ่ใส่ยา
medusakung

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2018, 01:00:07 AM »

แสบตาจิง  ตอนนี้จะปลุกกระชายดำกินเองเเละ

Kengiro
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2018, 09:06:50 AM »

เขาว่ากินนานๆไม่ค่อยดีไม่รู้จริงไหมจะทำให้เสื่อมถาวร แต่กินมันก็มั่นใจกว่าเยอะเลยเพราะไม่่รู้อารมณ์เจ้าหนอนน้อยว่ามันจะทำงานไหม   ว่าแต่กินกระชายแล้วดีขึ้นไหมครับ
medusakung

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2018, 10:32:12 AM »

ของพวกนี้ผมสั่งจาก lazada ครับ ลดราคาเยอะดี
      เรื่องระยะยาวไม่ดีจริง เพราะเราไม่รุ้ว่าเค้าใส่อะไรบ้าง อาจจะมีแอบใส่ไวอาก้าก็ได้ อย ตรวจไม่ทั่วอยู่เเล้ว  ทางที่ดีปลูกกินเองครับ ยาพวกนี้สมุนไพรทั้งนั้น ทำกินเองดีก่า   หรือใครอยากได้ของดีทีเด็ด จะชวนท่านประธานเข้าป่าหา ด เสือดำมากินก็ไม่ว่า

ปล คนที่แอดมาขอ line ผม  ผมไม่มีline นะครับ ผมเปนบุคคลหลังเขา นกเขาไม่ดี  ไร้เทคโนโลยี มีแต่โลกีย์ ไม่มีตัง ไม่มีเมีย ไม่มีอนาคต มีแต่ avc ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2018, 09:39:05 PM โดย medusakung » บันทึกการเข้า

Kengiro
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2018, 01:36:12 PM »

เวอร์ดีแท้ ของในเวปส่วนใหญ่แอบใส่ไวอาก้าทั้งนั้นหรือไม่ก้อย่างอื่น เคยกิน double max แกะแคปซูลกินไม่เกิน 15 นาทีนั่งคุยมือถืออยู่เฉยๆจู๋แข็งปั๋งขึ้นมาเลย555 แต่เอามันมาก
หน้า: [1] พิมพ์