เมษายน 25, 2024, 11:27:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูหนังแบบออนไลน์ ใน dmm ครับ  (อ่าน 1109 ครั้ง)
nutta03
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: เมษายน 08, 2018, 05:12:17 PM »

อยากรู้วิธี ดูหนังแบบออนไลน์ เต็มเรื่อง ของ dmm.ต้องทำยังไง และสามารถดูผ่านมืถือได้ไหม และชำระเงินแบบไหนยัง ครับ รบกวนทีครับ
Notpono
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 11:14:47 PM »

ดูผ่านมือถือได้ครับแค่โหลดแอฟมาลงดูออนไลน์เท่านั้นนะครับ ส่วนเรื่องชำระเงินก็ใช้ บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด ได้เลยครับ ถ้าไม่มีบัตรใช้แอพอย่าง True Money Wallet และสมัครบัตรไว้ซื่อของออนไลน์ได้เลยครับ
   แนะนำเพิ่มเติม สำหรับซื้อหนังครั้งแรกถ้ายังไม่ผูกบัตรกับ DMM ต้องทำให้เรียบร้อยก่อนนะครับ และครั้งแรกที่เราผูกบัตรระบบจะทดสอบหักเงินประมาณ 90บาท หรือ 300Y และจะได้เงินคืนหลังจากที่ซื้อหนังครั้งแรกซักระยะนึง ถ้านานก็ไม่ต้องกังวลยังไงก็ได้คืนแน่นอน
หน้า: [1] พิมพ์