เมษายน 19, 2024, 06:25:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: sukebei ตอนนี้ใครเข้าได้มั่งครับ  (อ่าน 3909 ครั้ง)
เอวี ตุ่นติ่น
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 08:24:44 PM »

ลองเข้าไปดู เข้าไม่ได้ไม่รู้ว่าจะปลิวหรือเปล่า ท่านใดเข้าได้ไม่ได้อย่างไรช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
usop_21
เหลือบไร
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 08:29:46 PM »

กำลังจะมาตั้งถามอยู่ ตอนแรกนึกว่าเป็นคนเดียว T_T
riiseaax
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 08:30:26 PM »

ไปหมดเลยเหรอ kukudas ก็ไปซะแล้วว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 08:33:08 PM »

เดี๋ยวลองเข้าใหม่พรุ่งนี้ ถ้ายังเข้าไม่ได้มืสิทธ์ปลิวสูง  Undecided Undecided Undecided Undecided
nogimnoob
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 08:59:57 PM »

อาการเดียวกับครั้งที่แล้วเลย ไม่พบ IP นี่น่าจะปลิวแล้วล่ะครับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2018, 11:35:08 AM »

เวปโหลดบิท...ก็เจ๊ง เวปโหลดตรง (maxjav) ก็ขยันลบไฟล์ทิ้ง ครับ

กะตังก็ไม่ค่อยมี (หมายถึง...ผม) ครับ ...คงต้องพึ่งอากู๋ (google) อย่างเดียวแล้ว ครับ

อยู่ยากขึ้นทุกวัน...แล้วแต่เวรแล้วแต่กรรมละทีนี้ (uncontrollable) ครับ

พอแก้ขัดก่อนนะครับ (ผมใช้อยู่ตอนนี้...ไม่มี...ลายน้ำ...เยอะเหมือนกัน) ...ท่านใดมีเวปอื่น ๆๆๆ ...แนะนำด้วยครับ

(1) totoria.org + (2) javfeed.com + (3) javbus.com + (4) torrentdownloads.me

เวป stream สำหรับ Uncen JAV มีแทบทุกเรื่อง (น้อยนักที่จะหาไม่เจอ) ครับ

ไว้สำหรับสกรีนคร่าว ๆๆๆ ว่า เรื่องที่เราต้องการโหลดนั้น ใช้ได้หรือไม่ ครับ

(1) javfinder.is + (2) javdoe.com

***เวปทั้งสองนี้ ต้องใช้ https นะครับ ถ้าใช้ http จะเข้าไม่ได้ (ต้องเติม...“s”...ครับ) ครับ***

ขอบคุณครับผม
หน้า: [1] พิมพ์