เมษายน 25, 2024, 05:11:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Miri Mizuki Uncen  (อ่าน 99445 ครั้ง)
Triton
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 05:57:05 PM »

นางเอกเอวีดังที่จะอันเซ็นรายต่อไปคือ.........

ยังมีดังกว่านี้อีกหรือครับ รอๆ
tomedhardy
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 08:01:34 PM »

ก้นงาม จริง
Flukefunny
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 10:45:07 PM »

รหัส + ออกวันไหนเนี่ย

CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 11:09:18 PM »

หนังออกวันไหนครับ

หน้าเวปบอกหนังออกวันที่ 22 เดือน 5 นี้คับ (อีกประมาณ 13 วัน...นับถอยหลังรอเลยคับ อิอิ)   

----------------------------------------------------------------------------------

Miri Mizuki ตอนเปิดตัวกะ Prestige นี่สวยโดนใจผมอย่างแรงอ่ะ แต่ไม่ได้เก็บหนังเธอเลย
มีเก็บแค่ ABP-590 เรื่องเดียว(เพราะแตกใน) มาเห็นอีกทีก็ตอนที่ใช้ชื่อ Sumire Mizukawa แล้ว
ผมกำลังตามเก็บงานแตกในของเธออยู่...ออกอันเซนพอดี(หนังน่าจะออกไล่ๆกับรหัส CJOD-141) มาทีครบเซตเลยคนนี้

อันเซนปีนี้น้องมานากะก็มาแล้ว...Miri Mizuki ก็กำลังจะมา......ต่อไปจะมีใครมาอีกต้องรอดู หวังว่าจะเด็ดไม่แพ้กันนะ   

ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 08:57:49 AM »

กรรมหรรมรอเลยครับคนนี้ ชอบมาก
Blueink
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 02:39:40 PM »

คือบางเรื่องค่ายนี้มันหาใน javlibrary ไม่ได้อะครับเลยสงสัยตามลำบาก
คือค่ายหนังจะแยกตัวตนชัดเจนเลยว่า จะทำหนัง Censored or Uncensored หนะครับ
เหมือนเป็นที่รู้กันว่า อันนี้บนดิน  อีกอัน ใต้ดิน  ดังนั้นเวลา Web Search ปกต่างๆ มักจะแยกเหมือนกัน
แต่พวกเว็บอัพเดท bittorrent ไม่ค่อยแยก
ผมว่า Production ของหนัง Censored โดยเฉพาะของค่ายดีๆ ไม่รู้ว่าเค้ามีการจัดแสง Render ภาพยังไงให้ออกมาเนียนมาก
นางเอกคนเดียวกัน บางทีพอไปเล่น Uncensored ภาพมันเหมือน Raw ดิบและชัดเกินไป ทำให้ความใสความเนียน มันหายไป เลยไม่แจ่ม
เอาจริงๆ โคตรอยากได้ Production และการจัดแสงแบบ ค่ายหนัง Censored และได้ภาพ Uncensored มากๆเลย
น่าจะลงทุนอีกหน่อย
เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับ ถ้าอันเซ็นทำหนังแบบเซ็นนะจะสุดๆของสุดมาก คือก็ทำบ้างนะแต่ไม่ถึง50%ส่วนมากใส่กันยับอย่างเดียว
อย่างเนื้อเรื่องทีตอนนี้คนชอบกันมากอย่างแนวครอบครัว NTR (ตัวย่ออาจผิดขี้เกียจหา) ยังไม่เคยเห็นเลย
danya

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 02:44:26 PM »

หนังออกวันไหนครับ

หน้าเวปบอกหนังออกวันที่ 22 เดือน 5 นี้คับ (อีกประมาณ 13 วัน...นับถอยหลังรอเลยคับ อิอิ)   

----------------------------------------------------------------------------------

Miri Mizuki ตอนเปิดตัวกะ Prestige นี่สวยโดนใจผมอย่างแรงอ่ะ แต่ไม่ได้เก็บหนังเธอเลย
มีเก็บแค่ ABP-590 เรื่องเดียว(เพราะแตกใน) มาเห็นอีกทีก็ตอนที่ใช้ชื่อ Sumire Mizukawa แล้ว
ผมกำลังตามเก็บงานแตกในของเธออยู่...ออกอันเซนพอดี(หนังน่าจะออกไล่ๆกับรหัส CJOD-141) มาทีครบเซตเลยคนนี้

อันเซนปีนี้น้องมานากะก็มาแล้ว...Miri Mizuki ก็กำลังจะมา......ต่อไปจะมีใครมาอีกต้องรอดู หวังว่าจะเด็ดไม่แพ้กันนะ   

เหลือ 2 วัน
thaitomtom
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 12:32:28 AM »

ลุ้นๆๆๆ   Wink Wink Wink
bitcomet
ปลิงควาย
*

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 01:06:32 PM »

น่าจะใช่นะคับ เจาะไม่เท่าไร เเต่ใฝตรงต้นเเขนเหมื่อนกันเลย

ภาพนี้มาจากรหัสอะไรเหรอครับ  Grin
danya

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 08:09:18 AM »

มาวันนี้ไช่ไหม
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์