เมษายน 20, 2024, 11:54:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่ามีผู้หญิงที่มีการศึกษาดี หน้าที่การงานดี แต่ทำไซด์ไลน์มั้ย  (อ่าน 9667 ครั้ง)
pacino
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 05:32:44 AM »

คิดว่ามีมั้ย
Asmodeus
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2018, 01:47:26 PM »

มีเด็กเก่าความรู้ระดับ master degree แต่ต้องมาทำต้องมีปัญหาครอบครัว Undecided
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 10:27:23 AM »

การศึกษาดี การงานดี ของคุณตั้งไว้ขนาดไหนละ

จบป.ตรี ทำบริษัทระดับกลางๆ ตำแหน่งไม่สูง ก็พอมีเห็นอยู่บ้าง
จบป.โท ทำบริษัทใหญ่/รัฐวิสากิจ หรือตำแหน่งสูง แบบนี้คงหาไม่ได้(ถ้าไม่มีวิกฤติขัดสนจริงๆอะนะ)
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 05:40:19 PM »

ชีวิตคนมีขึ้นมีลงเอาแน่ไม่ได้หรอก เอาแค่คิดมันก็เป็นไปได้หมดแหละ

ถ้าจะเสพ story เอาฟิน ร้านนวดจะมีสาวๆหลาก profile ให้เลือกเยอะแยะ แต่อย่าไปสนจริงไม่จริงเลย
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 01:22:30 PM »

ตามร้านนวด เคยคุยกับน้องคนนึงครับ สวย เนื้อตัวดี หวงตัวค่อนข้างมาก โน่นนี่นั่นไม่ได้ น้องก็บอกว่าเป็นอดีตสาวแบงค์ ดีกรีก็ป.ตร ม.ชื่อดัง ถ้าจะให้เชื่อ ก็เชื่อได้อยู่นะครับ น้องเขาพูดจาดี เนื้อตัวดี ดูแลตัวเองอย่างดีครับ

อีกทีนึง อีกร้านนึง น้องเข้าแค่เดือนละครั้ง น้องเรียนรร.เอกชนชื่อดัง ต่อด้วยม.ชื่อดังแห่งหนึ่ง หุ่นดี ผิวดีมาก

น้องๆ หรือร้านจะแต่งนิยายมาหลอก ก็สุดที่จะรู้ได้ครับ เราก็ไม่ได้หวังเอาน้องมาเป็นแฟนซะหน่อยเนอะ เสร็จงาน น้ำแตก แยกทาง เป็นประสบการณ์ที่ดีเก็บไว้ ถ้าติดใจ ก็ติดตามผลงานน้อง ตามไปซ้ำอีกครับ

ล่าสุด เจอน้องไซด์ไลน์ในเวปแห่งหนึ่ง เรียนม.ชื่อดังเช่นกัน น้องน่ารักมาก หน้าตาดีเหมือนดาราวัยรุ่นคนนึง หุ่นดี เรียบเนียน พูดจาเพราะอ่อนหวาน ตามใจ ไม่มีเร่ง คนนี้ค่อนข้างมั่นใจว่าน้องไม่ได้โกหก น้องดูจริงใจมาก ผูกปิ่นโตเรียบร้อย น่ารักครับ

เรื่องส่วนตัวเหล่านี้ ก็เป็นเรื่องของน้องแหละครับ ขอแค่เวลาที่เจอกัน น้องบริการดี ทำให้เรารู้สึกดีๆไปด้วย แค่นี้ก็น่าจะเพียงพอสำหรับการเที่ยวแล้วเนอะครับ
huadoor2

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2018, 02:55:47 AM »

ผมเชื่อว่า มันก็ต้องมีแหล่ะครับ บางครั้งมีปัญหาชีวิต-ครอบครัว-ฐานะทางบ้าน ฯลฯ มันก็จำเป็นต้องหันเห
ชีวิตเข้าสู่เส้นทางนี้ ตอนนี้ผมกำลังตามหาเบาะแสของผู้หญิงคนนึงอยู่ครับ(รู้ข้อมูลของเธอมาจากสมาชิก
คนนึงในเว็ปนี้แหล่ะ) หน้าที่การงานระดับเธอ-อาชีพระดับเธอ ไม่น่าเชื่อว่าจะเคยขายตัวมาก่อน เธอจัดว่า
เป็นบุคคลชั้นสูงครับ ไม่ใช่ผู้หญิงธรรมดาๆตามบริษัทห้างร้านทั่วไป ไม่ว่ายังไงผมต้องตามหาเธอจนเจอ
ให้ได้ อยากจะขอเป็นกิ๊ก-รับเลี้ยงกันไปยาวๆครับ..........บังเอิญผมคลั่งไคล้ผู้หญิงอาชีพนี้เป็นพิเศษซะ
ด้วยซิ ต้องเจอซักวันแหล่ะน่า!!!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 07:02:42 PM »

ผมเชื่อว่า มันก็ต้องมีแหล่ะครับ บางครั้งมีปัญหาชีวิต-ครอบครัว-ฐานะทางบ้าน ฯลฯ มันก็จำเป็นต้องหันเห
ชีวิตเข้าสู่เส้นทางนี้ ตอนนี้ผมกำลังตามหาเบาะแสของผู้หญิงคนนึงอยู่ครับ(รู้ข้อมูลของเธอมาจากสมาชิก
คนนึงในเว็ปนี้แหล่ะ) หน้าที่การงานระดับเธอ-อาชีพระดับเธอ ไม่น่าเชื่อว่าจะเคยขายตัวมาก่อน เธอจัดว่า
เป็นบุคคลชั้นสูงครับ ไม่ใช่ผู้หญิงธรรมดาๆตามบริษัทห้างร้านทั่วไป ไม่ว่ายังไงผมต้องตามหาเธอจนเจอ
ให้ได้ อยากจะขอเป็นกิ๊ก-รับเลี้ยงกันไปยาวๆครับ..........บังเอิญผมคลั่งไคล้ผู้หญิงอาชีพนี้เป็นพิเศษซะ
ด้วยซิ ต้องเจอซักวันแหล่ะน่า!!!! 
ขอเผือกด้วยคนได้ไหม
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 10:17:30 PM »

เคย ไป อ่าง   ที่  โรงเเรม  เชียงราย 

หา เงิน ผ่อน รถ   ส่ง ทาง บ้าน   ส่งบ้าน ด้วย   

สามี  เธอ  ทิ้ง  เธอ  มี ลูก คนนึง   จำใจ ต้อง ทำ 
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2018, 11:29:21 AM »

มันไม่เชิงไซด์ไลน์นะ 

แฟนเก่าผมจบปริญญาเอกเลย
แต่ใครรวยแม่งก็ไป เอากันง่ายๆ ไม่ต้องพูดเยอะ

เด็กจีบเด็กได้ ผู้ใหญ่จีบผู้ใหญ่ได้

เลิกกันก็มีผัวไปเรื่อย ใช้เงินเก่ง ผลาญคนนี้หมดก็ไปผลาญคนโน้นต่อ  วันดีคืนดียังโทรมายืมเงินอีก 55
แปลกคือแทบไม่มีเก็บเลย  ผัวรวยแค่ไหนก็หมด  หมดทั้งตัวเองหมดทั้งผัว ประหลาดแท้
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 19, 2018, 06:17:46 PM »

มันไม่เชิงไซด์ไลน์นะ 

แฟนเก่าผมจบปริญญาเอกเลย
แต่ใครรวยแม่งก็ไป เอากันง่ายๆ ไม่ต้องพูดเยอะ

เด็กจีบเด็กได้ ผู้ใหญ่จีบผู้ใหญ่ได้

เลิกกันก็มีผัวไปเรื่อย ใช้เงินเก่ง ผลาญคนนี้หมดก็ไปผลาญคนโน้นต่อ  วันดีคืนดียังโทรมายืมเงินอีก 55
แปลกคือแทบไม่มีเก็บเลย  ผัวรวยแค่ไหนก็หมด  หมดทั้งตัวเองหมดทั้งผัว ประหลาดแท้

อันน่ากลัวนะ หมดทั้งตัว หมดทั้งผัว

ส่วนของท่าน huadoor2 ผมอยากรู้ว่า อาชีพอะไร

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: [1] 2 พิมพ์