เมษายน 24, 2024, 12:07:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ยาว ไม่อึด เอาไรไปสู้  (อ่าน 2631 ครั้ง)
AutoHD
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 06:53:43 PM »

ไม่ใหญ่ยาว ไม่อึด นี้สามารถ ทำให้ ผญติดใจจนอยากนัดเราเรื่อยๆไหม หรือยอมให้เอาฟรี
 จะเอาไรไปสู้ดีครับตัวเล็ก165 หน้าตาโอเคร
iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 08:04:07 PM »

หน้าตาโอเคร ข้อนี้ก็กินขาดแล้วครับ 5555
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 09:01:45 PM »

ตอบตามความจริงนะครับ สิ่งที่ต้องเข้าใจคือ
1.ผู้หญิงมีหลายประเภท มีทั้งชอบใหญ่ ยาว แข็ง อึดทน เยดุ เป็นหลัก  หรือชอบแบบละมุนมีแล้ว feel good ก็ได้ ถ้าให้ผมตัดสิน ผมว่าแบบหลังมีเยอะกว่าแบบแรกเยอะด้วยซ้ำ
2.แต่เนื่องจากคำถามคือ ทำอย่างไรให้เขายอมให้เราเอาอีก หรือ นัดเยได้อีก นั่นแสดงว่าผู้หญิงที่ถาม ไม่ใช่ผู้หญิงทั่วไปที่เราจีบเป็นแฟน แต่เป็นผู้หญิงในกลุ่มสวิงกิ้ง หรือพวกที่ชื่นชอบ Sex อยู่เป็นทุนเดิม ดังนั้นถ้าคัดเฉพาะกลุ่มนี้ ผมชักไม่แน่ใจว่า จะมีแบบแรกหรือแบบหลังมากกว่ากัน (เพราะกลุ่มนี้คงมีรสนิยมไม่เหมือนภาพรวมของเพศหญิง)  แต่ก็เชื่อว่ายังมีกลุ่มแบบหลังอยู่บ้างครับ
3.เหมือนผู้ชายเรา หลายคนชอบคนนมใหญ่ๆ ยิ่งใหญ่ยิ่งดี แต่ในทางกลับกัน จะพบว่าผู้หญิงโปรไฟล์ดีๆ หน้าสวยๆ ส่วนใหญ่นมเล็ก และก็เป็นที่ชื่นชอบของผู้ชายอีกกลุ่มเช่นกัน (คือไม่ได้ชอบนมใหญ่ๆ) ดังนั้นคุณจะเห็นความหลากหลายทางความชอบนะครับ
4.สรุป ถ้าไม่ใหญ่ไม่ยาว ก็ใช้หน้าตา การเล้าโลม ให้เกียรติ รู้จุดที่ทำให้รู้สึกดี มีจังหวะ มีขั้นตอน ทำให้เสียวและวาบหวามได้มากสำหรับผู้หญิงเลยนะครับ  แบบนี้ผู้หญิงติดใจแน่ๆ 
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 02:42:41 AM »

ถ้าคุณเป็นผู้ชายร่างเตี้ย(สูงกว่าเมสซี่ เจฯ นิดเดียวเอง) ก็คงลำบากหน่อยนะครับ เพราะผู้หญิง100ทั้ง100
อยากได้ผู้ชายที่หล่อ ร่างกายสูงใหญ่ มีกล้ามเป็นมัดๆลอนๆ และถ้าผู้ชายคนนั้นมีกระดอทั้งใหญ่-ทั้งยาว
แถมเย็ดเก่งเซ็กซ์สุดยอดเป็นของแถมด้วยล่ะก็ โอ้โห! ไม่ต้องพูดถึงเลยครับ มีสาวๆเข้าคิวขอเย็ดกันยาว
เหยียดไปถึงชาติหน้าแน่นอน

ผู้ชายที่ Perfect เป็นยังไงเหรอครับ? ก็ต้อง หล่อ-รวย-กระดอใหญ่&ยาว-เซ็กซ์ดีสุดยอด ประมาณนี้แหล่ะครับ 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] พิมพ์