มีนาคม 29, 2024, 04:04:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าบนรถไฟ  (อ่าน 26751 ครั้ง)
จู๋ใหญ่ แห่งลุ่มแม่น้ำอเมซอน
นักสะสมเอวี
*

https://avindyde.blogspot.com/

« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 03:03:03 PM »

รถไฟวันนี้คนแน่นเหมือนเดิม ใช่แล้ว...เหมือนทุกๆวันที่ผ่านมา ทุกคนในเมืองนี้ทำให้ผมรู้สึกอึดอัดไม่อยากออกจากข้างนอกไปไหนมาไหน

มันไม่สนุกเลย....

ขณะที่ผมกำลังยืนอยู่บนรถอย่างเช่นทุกๆวัน

ผมได้ยินเสียงผู้หญิงสองคนคุยกัน...

แม่ลูก...

สิ่งหนึ่งที่ทำให้ผมตะลึง ตรึงโผล๊ะในใจ  Shocked  Shocked  Shocked  Shocked  Shocked คือ หน้าอก... สาวชุดเขียวขี้ม้าเธอน่าจะเป็นคุณแม่ของเด็กนักเรียนคนนั้น

บนรถคนเบียดกันแน่น ผมเห็นแม่ลูกคู่นี้ต้องทนรับแรงกระแทกจากคนที่ยืนอยู่รอบๆพวกเธอ

มันแออัดจริงๆ...

ผมสังเกตุเห็นชายคนหนึ่งใส่เสื้อสีดำ กางเกงยีน กำลังควักอะไรบางอย่างจากกระเป๋าข้างของเค้า

คัมภีร์...

มีคนไม่กี่คนบนโลกใบนี้ที่หยิบคัมภีร์มาท่องอ่านบนรถไฟที่แออัด

อย่างเช่นวันนี้ที่ผมได้พบเจอ...

สิ่งผิดปกติที่ผมได้เห็นอีกอย่างคือ ไอ้คัมภีร์เล่นนั้นมันไปถูไถตรงบริเวณก้นของแม่ของเด็กผู้หญิงคนนั้น

ทุกอย่างบนรถไฟขบวนนนี้ดูแน่นไปหมด ทุกคนเบียดกันไปมา ผมเห็นแม่ของเด็กหญิงมีอาการสะดุ้งบางอย่าง

หากสิ่งที่ผมมองและค่อยๆคิดอย่างช้าๆ เธออาจเอามือไปสัมผัสกับม้วนคัมภีร์ในกระเป๋าของเค้าก็เป็นได้  :Smiley  :Smiley  :Smiley

ซักพักชายคนดังกล่าวก็งัดอะไรออกมาจากเป้าของเค้า

ม้วนคัมภีร์ที่ว่า...

ไม่รอช้า ชายคนนั้นเอามือรูดคัมภีร์ของตนเองไปมาอย่างกระหายและเลือดเย็น

พร้อมทั้งจับมือของหญิงผู้เป็นแม่ไว้...

ผมเห็นอาการของคุณแม่แล้ว เธอพยายามเก็บอาการไม่ให้ลูกสาวของเธอที่อยูู่ข้างๆเห็น

เป็นใครคงตกใจไม่น้อย...

ไม่กี่อึดใจเท่านั้น ชายเสื้อดำก็หลั่งใส่มือของคุณแม่

น้ำสีขาวข้นไหลเต็มล้นฝ่ามือ...

พระเจ้า...

ผมเห็นเรื่องอุบาทตากับตัวเองก็วันนี้

หลังจากผ่านไปสองสถานนี ฝ่ายชายเสื้อดำเริ่มใช้มือบีบที่แก้มก้นของคุณแม่

ถกกระโปรงสั้นออก แล้วเอามือสอดเข้าไป

ทุกการกระทำมืออาชีพเอามากๆ...

จากมุมนี้ทำให้ผมเห็นชัดๆ มือของฝ่ายชายกำลังแหย่เข้าไปที่ร่องสวาท

แล้วเอานิ้วขึ้นมาโชว์ให้เห็นน้ำเงี่ยนเหนียวๆ

ตอนนี้ผมตัวเกร็ง ทำอะไรไม่ถูก กับสิ่งที่เกิดขึ้นอยู่ตรงหน้า

ตอนนี้เริ่มจู่โจมข้างหน้าแล้ว

และสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น

มีเสียงน้ำไหลออกมาจากกางเกงแม่ของเด็กหญิง

เธอโดนเกี่ยวเบ็ดจนน้ำแตก...

ไหลออกมาเหมือนฉี่ มันใสมาก

ตอนนี้ลูกสาวของเธอเห็นสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมด

แม่ของตนเองกำลังโดนลวนลาม...

ลูกสาวร้องตระโกนขอความช่วยเหลือ เธอกลัวจนตัวสั่น ทำอะไรไม่ถูก

แต่สิ่งที่อยู่ตรงหน้ามันทำให้ใจผมหลุด ขาดสติไปทันที

ทุกคนบนโบกี้หันมามองแม่ลูกด้วยสายตาเมินเฉย

ไม่มีอะไรเกิดขึ้น...

ชายเสื้อดำบุกเข้าชาร์ตตัวสองแม่ลูกทันที

ทั้งสองมือกำลังจับที่หน้าอกของสองแม่ลูกนั้น

หน้าอกของฝ่ายแม่ไหลทะลักคาเสื้อออกมา...

เกี่ยวเบ็ดคู่จนน้ำแตกทั้งแม่และลูก

เกี่ยวเถิดหนาแม่เกี่ยว...

เฮ้ย...ลูกแซก

ผมไม่ค่อยคุ้นหรือรู้จักกับลูกแซก เครื่องดนตรีประกอบจังหวะซักเท่าไหร่

วันนี้ผมเข้าใจอย่างถ่องแท้แล้ว...

ผมเริ่มสงสัยแล้วว่านี่มันทำเป็นกระบวนการหรือปล่าว ทำไมไม่มีใครหันมามองหรือส่งสายตาดูสองแม่ลูกคู่นี้โดนกระทำชำเรา

และผมก็ถึงสถานีบางอ้อทันที

จู่ๆชายคนหนึ่งหันมาจับตัวฝ่ายคุณแม่ไว้ให้ชายเสื้อดำเด้าแตกในคาร่องจิมิ๊

นี่มันทำกันเป็นกระบวนการชัดๆ

บนรถไฟเป็นพวกเดียวกันกับชายเสื้อดำจริงๆด้วย...

ฝ่ายลูกสาวก็โดนแตกในตามมาติดๆ

จากนั้นชายเสื้อดำก็รีบเดินหนีจากไปทันที ทิ้งแม่ลูกไว้

คุณแม่เองก็เหมือนจะมีขอความช่วยเหลือจากผู้คนรอบข้างหรืออะไรนี่แหละ

ผมเองไม่ค่อยได้ยินถนัดนัก

ทุกคนหันมามองแล้วก็ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ผมเองเมื่อถึงสถานนีแล้วก็รีบเดินออกมา ยังไม่รู้ว่าแม่ลูกคู่นั้นจะเป็นอย่างไร...

agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 07:41:15 PM »

ขอบคุณครับ
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2018, 08:24:45 PM »

แม่ นมใหญ่มากกกก

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

rainonew
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 01:17:48 PM »

รหัสอะไรครับ  Grin
ton-666-
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 11:18:12 PM »

ขอบคุณ
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 10:52:30 AM »

แม่น่าดูมากกก
Aert
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 10:10:37 PM »

ขอบคุณครับ
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2018, 02:33:05 PM »

รีวิวได้ดีครับ
rompo
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 12:33:44 AM »

เล่าได้เร้าใจมากครับ

daken
AV Donator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 03:22:15 PM »

รหัสอะไรครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์