เมษายน 20, 2024, 01:43:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจากเวป avcollectors แล้วมีเวปอื่น ที่ท่านเข้าชมอีกบ้างไหมครับ  (อ่าน 11700 ครั้ง)
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2018, 03:07:03 PM »

เวบสวิงกิ้งนี่กลัวอย่างเดียว กลัวคนผัวเป็นไบ ไม่รู้มีกรณีนี้มั้ย แต่กลัวจริงๆครับ 555

มีคนเคยโดนครับ ผู้ชายเป็นไบมาเลียควยผู้ชายอีกคนเฉย
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2018, 02:25:46 AM »

มีหลายคนถามผมทางหลังไมค์ PM มาเยอะจริงๆ เกี่ยวกับหัวข้อที่ >>
5.Web เกี่ยวกับนักศึกษา-สาวอ๊อฟฟิต ทำ Sideline ขายหอย
6.Web เกี่ยวกับนักศึกษา-สาวอ๊อฟฟิต ประกาศหาคนรับเลี้ยงดู หาคนส่งเสียดูแล

ถ้างั้นผมขอชี้แจงดังนี้นะครับ >> สำหรับเว็ปไซด์เกี่ยวกับผู้หญิงที่ทำSidelineขายหอย และผู้หญิงที่ประกาศ
หาคนรับเลี้ยงดู-หาคนส่งเสียดูแลนั้น พวกคุณสามารถเสาะหากันได้ง่ายๆเลยครับ แค่หาKeywordที่ใช้ค้นหา
ผู้หญิงทั้ง 2 กลุ่มนี้ แล้วSearchหาในgoogleได้เลย รับรองเจอเพียบครับ

และสำหรับคนที่อยากรู้เรื่องวงการสวิงกิ้ง และอยากเข้าร่วมสวิงกิ้งแบบจริงๆจังๆนั้น ก็ให้ PM มาถามหลังไมค์
จะดีกว่าครับ ผมจะแจกกลุ่ม Line สวิงกิ้งให้พวกคุณไปนัดเย็ดกันแบบของจริง-สนามรบจริงซะที (ถ้าเข้าสู่วงการ
สวิงกิ้งแล้ว ระวังจะติดใจนะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า) ถาม PM มาหลังไมค์ได้เลย ผมจะทยอยตอบให้ครบทุกคนนะครับ

ปล. ยินดีเป็นอย่างยิ่ง ที่มีส่วนให้เพื่อนสมาชิกได้เสียวซ่านกันอย่างทั่วหน้า อั๊ยยยยยย่ะ!!!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 [2] พิมพ์