มีนาคม 29, 2024, 06:58:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องอวัยวะเพศหน่อยครับ  (อ่าน 4426 ครั้ง)
BEER.NEW08
ปลิงควาย
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 07:10:45 PM »

มีปัญหานี้เหมือนกัน แต่ตอนนี้เปิดหมดแล้ว มีไรให้ช่วยยินดีครับ
gentlemanX
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2018, 10:35:18 PM »

ส่วนตัวผมก็เคยมีปัญหาเดียวกับน้องเลยครับ หัวเปิดไม่หมด เพราะหนังหุ้มปลายยาว
อ่านมาหลายที่ พยายามหลายๆวิธีแล้ว ทั้งชักบ่อยๆ พยายามยืดเยอะๆ ใช้นำ้มันมะพร้าว เจลต่างๆช่วย สุดท้ายก็ยังไม่เปิดอยู่ดี
หลายๆที่ส่วนมากจะแนะนำให้ขลิบเพื่อจะได้จบๆเลย ตัดปัญหา แต่แน่นอนครับ ผมไม่กล้า กลัวมากๆ บอกตรงๆ

ท่ายืดหนังหุ้มปลาย ทำตามรูปเลยครับ ครั้งละ 5 นาที 3 เซ็ท ทุกวัน ขอย้ำว่าต้องทำทุกวัน เพราะหนังมันจะหดครับ
ปกติเขาจะทำแบบนี้กัน หลายคนก็ได้ผล แต่มันต้องใช้ความพยายามมากกกกก แต่ผมทำได้วันสองวัน ก็ขี้เกียจทำละครับ เสียเวลาสุดๆ แต่ก็ไม่กล้าไปขลิบอยู่ดี

สุดท้ายไปอ่านของบอร์ดต่างประเทศ เขาแนะนำให้ใช้ Phimocure
มันเป็นห่วงกลมๆขาวๆ สำหรับยืดหนังหุ้มปลาย หลักการทำงานของมันก็ ง่ายๆเลยครับ ลองนึกภาพคนระเบิดหูดู
คือเราก็ใส่ห่วงเข้าไปเริ่มจากเล็กๆก่อน วันละ 1 ชั่วโมง พอหนังขยายได้ระดับนึง แล้วก็ค่อยๆไต่ๆระดับขึ้นไปเรื่อยๆจน หนังมันขยายจนสามารถรูดหนังหุ้มปลายลงมาได้ครับ
ปกติผิวหนังคนเราสามารถขยายได้เป็น 1000x เท่าเลยนะครับ ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่ก็ตาม แต่ถ้าอายุน้อยก็จะยิ่งขยายเร็ว

ผมใช้ Phimocure มาประมาณ 2 เดือน ตอนนี้ผมสามารถรูดหนังหุ้มปลายลงมาสุดแล้วครับ สบายกว่ามายืดเองมากกกก
ตอนแรกก็จะตึงๆหน่อย กับอีกทีคือตอนเปลี่ยนห่วงไซส์ใหญ่ขึ้น คล้ายๆกับไปจัดฟันนะครับ ที่พอไปหาหมอทีก็จะตึงๆหน่อย อารมณ์แบบนั้นเลย แต่มันดีกว่ามาใช้นิ้วยืดเองจริงๆ

ถ้าสนใจ Inbox ได้นะครับ ผมนำเข้ามาเองจากอังกฤษ UK ของแท้ 100%
Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2018, 10:00:06 PM »

ชักว่าวแม่มทุกวันเดี๋ยวก็ถอกเอง
หน้า: 1 [2] พิมพ์