มีนาคม 28, 2024, 07:33:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสาวผมเข้ามาในห้องตอนผมกำลังเล่นกับของเล่นซิลิโคนอยู่ (เรื่องจริงฮะ)  (อ่าน 4522 ครั้ง)
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2018, 05:06:22 PM »

ขอคำแนะนำท่านสมาชิกหน่อยฮะ

พอดี วันนั้นผมหยิบมากะจะเล่นตามปกติก่อนนอน (5 ทุ่มกว่า) ซึ่งปกติช่วงเวลานี้จะไม่มีใครในบ้านออกมาจากห้องนอนแล้ว

ในขณะที่ผมใส่เจลและกำลังจะเอาน้องชายสอดเข้าไป จู่ๆ ประตูห้องน้องสาวก็เปิดออก แล้วก็มาเปิดประตูห้องนอนผม

วันนั้นผมลืมล็อคประตู แล้วตัวผมสภาพแก้ผ้าอยู่

ผมนี่รีบปิดประตูก่อน แต่น้องสาวดันแง้มประตูออกมาแว้บนึงแล้ว

เสียงน้องสาวผมลอยมาเลยว่า.... พี่ อยู่ไหม พอดีจะ....อุ่ย!!

ทันทีที่ล็อตประตู ผมก็รีบถามว่า มีอะไรเหรอ น้องก็บอว่า เปล่า จะมาถามว่า .... พอผมบอกไม่รู้ (เพราะตอนนั้นคิดอะไรไม่ออก) น้องสาวเงียบไปแปบนึงก็รีบเดินกลับห้องตัวเอง

เอิ่ม....มีคำแนะนำไหมฮะว่า... ผมควรทำยังไงดีหว่า ไม่แน่ใจด้วยว่า .... น้องสาวผมเห็นไปถึงไหนด้วย
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2018, 06:03:12 PM »

มีสองตัวเลือก
1. ทำเป็นไม่สนใจ ปล่อยไปเลยตามเลย น้องอาจไม่เห็นชัดว่าเราทำอะไร หรืออาจเห็น ถ้าน้องอายุไม่เยอะวันนึงเค้าก็จะไม่ใส่ใจจำ หรือจำก็เข้าใจธรรมชาติ ถ้าโตแล้วก็เข้าใจแหละ แต่ด้วยความที่ไม่เคยเห็นเลยตกใจ
2. เปิดอกคุยเลย แรกๆก็อาจถามก่อนว่าวันนั้นทำไมมาทักดึกดื่น รู้มั้ยพี่กำลังทำอะไร ไปเรื่อย และจบว่าอย่าเอาไปบอกใครนะพี่อาย แบบขำๆ
ถ้าทำแบบที่2ได้ก็ดี จะได้ไม่ค้างคาอะไรอีก
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2018, 06:21:54 PM »

ผมว่าน้องสาวคงอารมณ์ตกใจที่เห็นคุณแก้ผ้ามากกว่าครับ เขาคงไม่รู้ว่าคุณกำลังจะทำอะไร หรือก็คงรู้แหละว่ากำลังจะช่วยตัวเอง แต่ก็คงไม่ได้รู้ลึกๆถึงวิธีการ หรืออุปกรณ์เสริมอะไรครับ
จริงๆ ถ้าสนิทกันมากพอ อายุไม่ต่างกันมาก ก็พูดตรงๆไปก็ได้ ออกแนวว่า คราวหน้าถ้าจะเข้าห้องมา ก็เคาะประตูก่อนนะ อะไรยังงี้มากกว่าครับ
แต่ถ้าน้องคุณยังเด็ก...อันนี้ก็อาจจะคุยกันยากหน่อยนึง เพราะถ้าเด็กเล็กมากๆ ก็อาจจะยังไม่เข้าใจ เห็นแค่คุณกำลังแก้ผ้าก็คงตกใจมากแล้ว แต่ถ้าเคลียร์กันได้ก็จะดีนะครับ
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 01:47:52 AM »

อย่าค้ำคอร์แบบในโดจินก็พอครับ...
หน้า: [1] พิมพ์