เมษายน 25, 2024, 12:40:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะมีแนวทาง นัดเยดในโลกออนไลน์ บ้างครับ  (อ่าน 2369 ครั้ง)
potocal
AV Dedicator (VIP)
สัตว์เซลล์เดียว

« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2018, 11:01:04 PM »

แหล่งข้อมูลหากันจากเว็บไหน พอมัแนวไหมครับ
phdav
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2018, 11:56:28 PM »

ลองเสิร์ชๆดูตามกลุ่มสวิงกิ้งครับ ผมว่านัดเยดง่าย เพราะมีความต้องการหาชายเดี่ยวไปร่วมจากกลุ่มคนชอบสวิงเยอะและบ่อย
บางคู่จับชายเดี่ยวตรวจเอดส์ แล้วให้สดแตกในเป็นขาประจำเลยก็มี

ข้อเสียก็คือกลุ่มพวกนี้ไม่ได้เยดกันสองคนครับ บางคู่ ผช.ให้เราเยดแฟนให้เค้าดูจนเสร็จก็มี แต่ส่วนใหญ่ก็คือรุมพร้อมๆกัน 2 คนขึ้นไปครับ
ถ้าอายหรือไม่ชอบแนวนี้ ก็ไม่เหมาะกับกลุ่มแนวนี้
แต่ถ้าชอบ ก็ได้เยดบ่อยครับ เพราะจะมีการแนะนำต่อๆกัน คนไหนอยากหาคนไปสวิง แต่หาคนไม่ได้ ไม่ว่างบ้าง ก็จะแนะนำต่อๆกันครับ ถ้าค.ใหญ่ เยดอึด จะขายดีครับ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 02:29:10 AM »

ใช่เลยครับคุณ phdav นี่แสดงว่าเป็นตัวจริงในวงการสวิงกิ้ง ฮ่าฮ่าฮ่า ขอออกตัวก่อนเลยว่า จริงๆแล้วผม
ไม่ใช่คนไทย แต่เป็นชาวจีนครับ แต่บังเอิญเข้ามาเติบโตในเมืองไทยตั้งแต่เด็กๆเท่านั้นเอง ก่อนหน้านี้ผม
ก็ใช้ชีวิตเหมือนคนปกติครับ แต่พอมารู้จักกับ "วงการสวิงกิ้ง" มันทำให้โลกของผมเปลี่ยนไปครับ ไม่นึก
เลยว่าในวันนี้สังคมของชาวไทยจะ "ไปไกลกว่าที่ผมคิดเอาไว้" ณ.วันนี้สังคมของคนไทยเข้าใกล้สังคม
ของคนจีนเข้าไปทุกที

ผมรู้จักกลุ่มสวิงกิ้งของคนไทยอยู่ประมาณ 4-5 กลุ่ม แต่ละกลุ่มเค้านัดเย็ดกันทุกสัปดาห์เลยครับ ผู้หญิงที่
หลวมตัวเข้ามาในวงการสวิงกิ้งนั้น มีบางคนสวยปิ้งมาเลย สวยจนเราเองก็นึกเสียดาย สวยๆอย่างนี้ไม่น่ามา
โดนควยผู้ชายแปลกหน้ารุมเย็ดแบบลงแขกเลย ถามไปถามมาว่า "ทำไมถึงเข้ามาในวงการนี้" พวกเธอทุกคน
ตอบเหมือนกันเลยคือ "แฟน&สามี มีรสนิยมทางเพศแบบนี้ เค้าจะชอบมากถ้าได้เห็นแฟน&ภรรยาตัวเอง
โดนชายแปลกหน้ารุมเย็ดแบบลงแขก"

ขอสารภาพตามตรงว่า ณ.วันนี้ผมก็กำลังตามล่าหาทางเย็ดผู้หญิงที่อยู่ในวงการสวิงกิ้งอยู่ประมาณ 8-9 คน
ตอนนี้กำลังไล่เก็บทีละคนเลยครับ กะว่าจะเก็บให้เรียบ ไม่มีเหลือเลย ฮ่าฮ่าฮ่า!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] พิมพ์