เมษายน 19, 2024, 07:05:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 11 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอย้ายกระทู้ Prestige ไปเก็บก่อนนะครับ  (อ่าน 120258 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 01:33:23 PM »

เพราะตอนนี้กระทู้คนเข้ามาจากนานาชาติเยอะมาก เพื่อความเซฟและสบายใจครับ

คือแม้จะย้ายไปห้องที่สมาชิกอ่านได้เท่านั้นแล้ว แต่ก็ยังเจอคลื่นมหาชนไอพีต่างชาติมาสมัครกันจนน่ากลัว

ผมขอเก็บกระทู้ไว้ก่อนละกันครับ เพื่อความสงบสุขและสันติ

ห้ามลงลิ้งค์ไฟล์ที่เกี่ยวกับ "ค่ายเพรสติสจ์ที่หลุด" ในนี้ ถ้าเจอจะลบทันทีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2018, 08:24:34 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 01:41:38 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2018, 01:31:43 PM โดย xxredees » บันทึกการเข้า
anuchiisz
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 02:07:38 PM »

โอออออ ท่านประธาน กะท่าน sheeran ก้จะดังเป้นพลุไปเลย อิๆๆ เเต่ ผมก็ห่วง avcollertor เรานะครับ ปิดไป เดียวเหงา ขาดข่าวสาร เเละช่องทาง อัพเดทข้อมูล ที่เป็นเหมือน home web ของผมเลย และเพื่อนพี่น้องชาว av คอเดียวกันสุดท้ายขอบคุณท่าน sheeran อีกทีนะครับ สำหรับ 10 ซิ ของ mizuho อิๆๆ ติดตาตรึงใจมากก
rafaelo

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 02:12:55 PM »

ตามอยู่แล้วครับเพราะภาพและวิดีโอบางส่วนที่มีคนปล่อยหลุดโดนแอดมินเว็บต่างประเทศลบด้วยเหตุผลทางกฎหมาย  แต่เราเก็บและอัพโหลดในอีกเซิร์ฟหนึ่ง  เขาหาไม่ได้ก็ต้องหาจากเรา

ผมอัพโหลด Mizuho ยังไม่ครบ 24 ชม.
คนโหลดต่อไป 4,346 ครั้งจากญี่ปุ่นมากกว่าไทยอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2018, 02:27:34 PM โดย rafaelo » บันทึกการเข้า
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 03:34:21 PM »

ล่าสุดย้ายแล้วก็ยังมีคลื่นมหาชนไอพีจากญี่ปุ่นมาสมัครสมาชิกเพื่อกดเข้าชม

ผมเลยตัดสินใจเก็บกระทู้ไปก่อนเลยละกันครับ หวังว่าทุกกคนคงจะเข้าใจนะครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 03:45:20 PM »

ดีแล้วครับท่านปธ.เพื่อความปลอดภัยของเว็บ Smiley

anuchiisz
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 04:02:20 PM »

ย้ายอันนั้น เเต่ พวกเรามี สิง อยู่ อันนี้ใช้มะครับ ท่านประธาน ??...โอ้ว ถึงท่าน rafaelo หา mizuho มาอีกเน้อ..ผมละชอบใจจริงๆ ปล.ขอบคุณท่าน rafaelo อีกรอบ น้ำใจงามยิ่งนัก อิๆๆ ชาตินี้จะมีบุญได้เห็น mizuho แตกใจปะนาาา? เห็นจะมีเพียง inu 026 แต่กะคงปลอมๆ อะเร่ะ น่าจะมีอีกนา...หุ้ย...
Taegoo309

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 04:02:38 PM »

ตกใจหมดดีย์งาม ถ้ายะไปดูkissjavไปเลยรายนั้นเอามาจากนี้แน่ๆ

KinLer
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 04:05:24 PM »

รับแซบ
Breaking Dawn
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 04:07:12 PM »

รับทราบ Cool
หน้า: [1] 2 3 ... 11 พิมพ์