มีนาคม 29, 2024, 04:23:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเวลาไปเที่ยวหญิงที่ญี่ปุ่นไม่รับชาวต่างชาติ แต่ใน AV ไม่เห็นรังเกียจนิโกรเลย  (อ่าน 6707 ครั้ง)
sundayjojo
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 03:59:17 PM »

ตามหัวข้อเลยครับสงสัยมาก ตอนไปเที่ยวพอเห็นเป็นไกจิน (ชาวต่างชาติ) มันไม่ยอมรับ เหมือนมันรังเกียจมาก แต่ใน AV เห็นเอากับนิโกรได้ไม่เห็นเป็นไร ผมงงมาก
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 07:03:03 PM »

อยากรู้ด้วยครับ
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 11:53:19 PM »

AV = สื่อบันเทิง
ซ่อง = สถานบริการ

คนละเรื่องกัน ไม่ได้เกี่ยวกัน
sunsand
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2018, 10:47:33 AM »

AV คือการแสดงไงครับ การแสดงเขาทำได้ทุกอย่างแหละ
rafaelo

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2018, 10:14:18 PM »

ไม่รับเพราะสื่อสารกันไม่รู้เรื่อง

ตามกฎหมายเขาคือ ทำอะไรก็ได้ยกเส้นสอดใส่
ถ้าจะใส่คือไปตกลงกันเอง จะจ่ายเพิ่มหรือเพราะถูกใจก็ว่ากันไป

แต่คนต่างชาติทำแล้วไม่หยุดไง
จับเขาอึ๊บ ผู้หญิงก็โดนข่มเหง  ยากูซ่าต้องตามกระทืบ ตำรวจมาก็งานงอกอีกครับ

ไม่ใช่ว่าไม่รับเลยนะ  หลายร้านเขาขอคุยก่อน  ถ้าคุยรู้เรื่องก็รับครับ
ถ้ามีเวลาแล้วอยากอึ๊บก็จีบๆเอาเหอะ  ไม่ยาก
sundayjojo
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 12:25:17 PM »

ไม่รับเพราะสื่อสารกันไม่รู้เรื่อง

ตามกฎหมายเขาคือ ทำอะไรก็ได้ยกเส้นสอดใส่
ถ้าจะใส่คือไปตกลงกันเอง จะจ่ายเพิ่มหรือเพราะถูกใจก็ว่ากันไป

แต่คนต่างชาติทำแล้วไม่หยุดไง
จับเขาอึ๊บ ผู้หญิงก็โดนข่มเหง  ยากูซ่าต้องตามกระทืบ ตำรวจมาก็งานงอกอีกครับ

ไม่ใช่ว่าไม่รับเลยนะ  หลายร้านเขาขอคุยก่อน  ถ้าคุยรู้เรื่องก็รับครับ
ถ้ามีเวลาแล้วอยากอึ๊บก็จีบๆเอาเหอะ  ไม่ยาก

ขอบคุณมากครับ กระจ่างเลย งั้นผมต้องเรียนภาษาญี่ปุ่นแล้วสินะ
JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 11:37:16 AM »

ตั้งกระทู้ตรงใจผมพอดี
ผมพึ่งดูรหัสนี้ไปเมื่อวานแล้วอยากไปลองที่ญี่ปุ่นมาก 55555

IPX-140
BaconLettuceTomato
ปลิงน้อย

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2018, 01:34:47 PM »

ผมเคยไปเที่ยว Soap land นะครับ ถ้าเราทำดีทะนุถนอมน้อง เขาก็ไม่รังเกียจนะ
ประสบกามที่ได้มาของผมว่ามันดีมากเลยนะ
แต่ว่าก่อนเข้าร้านก็ถามพนักงานก่อนว่ารับคนต่างชาติไหม
บางร้านรับแต่คนละราคา บางร้านรับราคาปกติ อันนี้แล้วแต่คุยครับ
ผมพอพูดญี่ปุ่นได้ก็เลยฟินๆเวลาคุยกันตอนเอา
onlyjav
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2018, 01:24:08 PM »

ผมเคยเจอJav cen อย่าง yuri komuro, Karen Sato & Jav uncen อย่างคนทีี่สวยๆที่เล่นให้ Tsubaki , Akane Ozorasโอโซ ราส, อีกคนหน้าสวยมาก ตอนต้นแผ่นvcdฟันหลอ1ซี่ ฉากต่อมาฟันครบแล้ว บอกผมว่า โดนผัวตบบังคับให้แสดง

Erika Sawajiri,
นางเอกไรเดอร์ที่บอกว่า ตัวเองจิ้น (มุขเดิมๆ)

ผู้หญิงญี่ปุ่นคงเป็นjavแหละ ยืนโหนราวBTSแล้วทำท่าเหมือนจับจู๋ใส่จิ๋ม โคตรโรคจิตอะ

มาขอมีsexด้วย  ,เกือบโดนอากาเนะ โอโซ ราส จับกระปู๋ตั้งสองสามรอบ

ผู้หญิงญี่ปุ่นแม่งโคตรมั่วsexอ่ะ
ขอเย็ดผู้ชายกลางวันแสกๆ ไม่ทำการทำงาน เอาแต่แหกขาหาเงิน
onlyjav
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 07:26:04 AM »

ยังมีอีกคน หน้าตาสวย เคยเล่นTokyo-Hot แนวSM ถูกรุมข่มขืน แล้ววิ่งหนีเข้าห้องน้ำสาธารณะแล้วปิดประตูห้องเดี่ยว ก็ยังมีไอ้ผู้ชายคนนึงปีนเข้าข้างบนไปลากตัวออกมาข่มขืนท่าdoggyหน้ากระจก ฉากถัดไปเป็นแนวถูกเชือกแดงมัด 

มานั่งติดข้างขวาในบีทีเอส ผมจำได้แต่แกล้งทำเฉยๆ เขาก็ถามว่าจำได้รึเปล่า ชอบหนังไหม สวยไหม แล้วก็ขอมีsexด้วย

บอกไว้ก่อนนะว่า จนถึงทุกวันนี้ ผมก็ยังสดซิงอยู่
หน้า: [1] 2 พิมพ์