เมษายน 20, 2024, 01:06:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปีแรกที่เริ่มดู AV ท่านชอบดาราคนไหนบ้าง (มารำลึกแชร์ความหลังกัน)  (อ่าน 36370 ครั้ง)
jacksw
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 06:15:57 PM »

ตอนเริ่มดูมันเลือกไม่ค่อยได้น่ะครับ มีไรมาก็ดู มาเริ่มรู้จักชื่อ ติดตามดาราก็มหาลัยมีอินเตอร์เน็ตความเร็วสูงใช้ส่วนตัวแล้วนั่นแหละ เอาที่แว้บเข้ามาในหัวก็น่าจะเป็น Riko Tachibana, Rio Hamazaki, Akiho  ครับ สิบกว่าปีแล้วนะเนี่ย Akiho ยังเล่นอยู่เลย
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 01:12:51 AM »

เมื่อก่อนคลั่งมากไฟล์หายทีจะเป็นจะตาย
เดี๋ยวนี้มีดาราใหม่ๆให้โหลดกันไม่ไหวเลยทีเดียว -...-
ยอมรับนะว่าดาราใหม่ๆสวยกว่า หุ่นดีกว่า มีให้เลือกเยอะกว่า
แต่ความคลาสสิคนี้มันแทนกันไม่ได้จริงๆ
ดาราใหม่ๆมันมาแล้วก็ไป แต่ดารารุ่นแรกนี่ติดอยู่ในใจเสมอ

สมัยก่อนหาโหลดยาก เว็บดูonlineก็ไม่มี  อยากได้ครบต้องสั่งแผ่น

ส่วนสมัยนี้หาโหลดง่ายมาก  ดาราสวยกว่ามั้ง(สวยสดใส) 
แต่ที่แทนกันไม่ได้ผมคิดว่าอาจเพราะความนิยมสไตล์และบุคลิกค่อนข้างต่างกันในแต่ละยุค

play...

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 01:58:19 AM »

เริ่มดูจิงๆนี่นานมากละครับ คือดูอย่างเดียว ไม่รู้จักชื่อ
มารู้จักคนแรกคือ azumi kawashima ตอนนั้นไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเล่นหนังav
มาเริ่มโหลดเก็บ รู้จักค่าย รู้จักนางเอกเยอะๆหลายคนได้ซักห้าหกปีเองครับ
คนที่ชอบมากๆมี 6 คน
azumi kawashima
maeda kaori
suzuki koharu
iori kogawa
airi suzumura
an tsujimoto

topของท่านนี้ต่างยุคกันเยอะอยู่นะ  อย่าง azumi kawashima นี้เก่ามากๆ  ตั้งแต่1998
กระโดดมาอีกที Kaori maeda ราวๆปี2011
Mr boy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 09:04:37 PM »

Yui Hatano
Yugo Ogura
Keade Matsushima
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 11:01:40 PM »

เริ่มดูจิงๆนี่นานมากละครับ คือดูอย่างเดียว ไม่รู้จักชื่อ
มารู้จักคนแรกคือ azumi kawashima ตอนนั้นไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเล่นหนังav
มาเริ่มโหลดเก็บ รู้จักค่าย รู้จักนางเอกเยอะๆหลายคนได้ซักห้าหกปีเองครับ
maeda kaori
iori kogawa

topของท่านนี้ต่างยุคกันเยอะอยู่นะ  อย่าง azumi kawashima นี้เก่ามากๆ  ตั้งแต่1998
กระโดดมาอีกที Kaori maeda ราวๆปี2011

ใช่ครับ555 สมัยก่อนผมรู้จักไม่กี่คนด้วยครับ แถมสไตล์สาวๆยุคก่อนไม่ใช่ทางเท่าไร ยุคหลังๆนี่ถูกใจผมมากกว่า
play...

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 01:07:39 AM »

maeda kaori
iori kogawa

ใช่ครับ555 สมัยก่อนผมรู้จักไม่กี่คนด้วยครับ แถมสไตล์สาวๆยุคก่อนไม่ใช่ทางเท่าไร ยุคหลังๆนี่ถูกใจผมมากกว่า

ผมเข้าใจนะ  คร่าวๆคือยุค 1990-2000  ถ้าสวยก็จะสวยหรือน่ารักจัดไปเลยระดับตำนาน 
ส่วนปี 2000-2010  ดาราหลายคนจะออกแนวผู้ใหญ่ สายโหดสายแรงกันเยอะ (แต่ผมก็ชอบแบบนี้นะ55)
พอมา 2011-2018+  แนวใสๆน่ารักจะเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆตามปี

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 07:50:58 PM »

ถ้าเอาเป็น หนังเอวี จริงๆ จรังๆ เลย คนแรกในชีวิต น่าจะเป็น

Chiasa aonuma น่ะครับ
จำได้ว่ายืมเพื่อนมา

หน้าปกเป็นแบบนี้เลย

ก่อนหน้านี้ ได้แต่ดูรูปตามเว๊บ เซฟเก็บเอาไว้ เห็นรูปนี้เข้าไปหลงเลย พอได้แผ่นมาโคตรดีใจ เพื่อนมันไม่เอาคืนด้วย
ให้เลย

หลังจากนั้น ก็เริ่มรู้จัก azumi kawashima

Madoka ozawa

Kaede matsushima

แต่พีคสุดคือคนนี้ Ai ijima ตอนที่มันเริ่มมี แผ่นวีซีดีขายในเว๊บ อากู๋ วีซีดี หรือ ไงนี่แหละ คนขาย แกแทนชื่อตัวเองว่า อากู๋
หนังแต่ละเรื่องจะมีคำบรรยาย ใต้ปก ให้อ่านประกอบการตัดสินใจ อากู๋ว่า อย่างงั้น อากู๋ว่าอย่างงี้
เจอหนังคนนี้เข้าไป ที่เค้าว่า เป็น พิธีกร ทีวีแชมป์เปี้ยน สวยมาก ตอนนั้น ซื้อแผ่นมาตอนนั้น ตอนเห็นเธอโดน ... ต่อหน้าเรา
ร้องครวญคราง นี่ สุดๆ จริงๆ
น่าเสียดายที่เธอ ไม่อยู่แล้ว

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
play...

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 09:04:16 PM »

ของท่าน mhudom ยุค90sหลายคนเลย  ผมก็ว่าสมัยนั้นเน้นสวยกันจริงๆ ไม่เน้นลีลา  Kiss
napolyza

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 11:12:00 PM »

Miyu Hoshino อารมณ์ประมาณว่าโอ้โห้น่ารักขนาดนี้มาแสดงหนังเอวีได้ไงเนี้ย เป็นจุดเริ่มให้ผมได้เริ่มรุ้จักกับวงการหนัง 18+ นะครับ 

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 06:00:59 AM »

ของท่าน mhudom ยุค90sหลายคนเลย  ผมก็ว่าสมัยนั้นเน้นสวยกันจริงๆ ไม่เน้นลีลา  Kiss

ใช่มั้ยครับ สวยๆ แบบ ไม่มีแต่งเติม สวยจริงตามธรรมชาติ

Miyu Hoshino อารมณ์ประมาณว่าโอ้โห้น่ารักขนาดนี้มาแสดงหนังเอวีได้ไงเนี้ย เป็นจุดเริ่มให้ผมได้เริ่มรุ้จักกับวงการหนัง 18+ นะครับ 

แต่ถ้าไม่น่ารักขนาดนี้ เราคงไม่รู้จักหนังเอวี ชิมิครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 พิมพ์