เมษายน 20, 2024, 11:23:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว SEX TOYS ตลอดเวลาเกิน 1 ปีที่ผมใช้จำนวน 6 ชิ้น  (อ่าน 4994 ครั้ง)
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2018, 11:50:18 PM »

SEXTOYS โดยปกติแล้วซื้อช่วงแรกๆ ก็ต้องมันส์เป็นของธรรมดา แต่ยิ่งใช้คุณภาพก็เสื่อมลง ซึ่งเป็นเรื่องปกติของพวกนี้ แต่ราคาก็ไม่ใช่ถูกๆ แล้วคำถามว่า จะซื้อทั้งที เราควรจะซื้อตัวไหน จะได้อยู่กับเรานานๆ ผมขอยกตัวอย่างเอาของที่ผมเล่นเป็นประจำ และแต่ละชิ้นจะมีอายุเกิน 1 ปี (บางชิ้นไม่ถึงนะ) เอามาประกอบการตัดสินใจ เผื่อว่าจะมีคนไหนไปเที่ยวญี่ปุ่นแล้วจะซื้อกลับมาเล่นครับ ดูกันไปเลย อันไหนดี อันไหนทน

ปล ของบางชิ้นจะดูเละ มีตำหนินะครับ เพราะผมซ่อนไว้ใต้เตียง คงเข้าใจนะครับ และผมเล่นทุกเดือน

Meiki Sisters - Mature
ราคา - 2 พันกว่าบาท
สถานที่ซื้อ - สิงคโปร์ ร้าน U4Ria @ Peninsula Plaza #02-48 สิงคโปร์
อายุใช้งาน - 3 ปี

ตัวนี้ถือว่าซื้อคุ้มจริง ตอนซื้อสิงคโปร์ราคาแพงครับ สามพันกว่า แต่เชื่อว่าที่ญี่ปุ่นคงมีขาย เหตุผลเพราะไส้ในโคตรฟิต แล้วซิลิโคนทำออกมาดีมาก คือใช้งานยังไงด้านในก็ไม่เสื่อม ถ้าจะหาแบบ Handjob ดีๆ ตัวนี้เลยครับ

Extra-Fellatio Vacuum Rin Sakuragi (激フェラ バキューム 桜木凛)
สถานที่ซื้อ - ญี่ปุ่น
ราคา - 1,000 - 1,300 บาท

อีกตัวหนึ่งที่ทนครับ ให้อารมณ์เหมือนเอาทางปาก ด้านในมีลิ้นไก่ให้โดนด้วย แต่ตำหนิที่ผมเจอก็คือ ฟันมันหลุดออกมาราวๆ 2 - 3 เดือนแรก (ฟันก็เป็นซิลิโคน) นอกนั้นยังใช้งานได้ตามปกติ ตัวนี้เดี๋ยวนี้มีทำหลายตัวครับ แต่รุ่นที่ผมซื้่อเล่น กล่องจะเป็น AC

(Boxed Zwon Life  )箱入り双性活
ราคา - 3,000 บาท

อันที่จริงต้องบอกว่าตัวที่ผมซื้อไม่ใช่ตัวนี้ แต่ผมหาไม่เจอ เขาอาจจะเลิกผลิตแล้วทำเป็นตัวนี้ออกมาแทน แต่ต้องบอกว่า คุณภาพคุ้มเกินราคาครับ เพราะมาให้ 2 รูป ใหญ่ด้านในจะมีจุดคล้ายมดลูกให้สอดเข้าไปด้วย ตอนยัดเข้าไปสุดนี่โคตรฟิน ส่วนอันเล็กด้านในจะไม่มีมดลูกเหมือนก้นใหญ่ ส่วนตรงกลางสอดได้ (ท่าแซนวิส) แต่จะไม่ฟินอะไรเพราะเรียบครับ เหมือนเอามาเป็นจุดพักเพื่อคลายอารมณ์มากกว่า

ตำหนิที่ผมเจอก็คือ แม้ว่าซิลิโคนจะทำออกมาหนามาก แต่ก็ตามสภาพของรูปครับ มันเริ่มบุบบี้แล้ว ทรงอาจจะไม่เต่งตึง ตบก็ไม่เด้งเหมือนซื้อมาแรกๆ และก็หลวมครับ วิธีการแก้ไม่ยาก เพราะสามารถใช้มือกดลงไปได้ ตัวนี้แนะนำจริงๆ เพราะคุ้มเกินราคาครับ

Real Body + 3D Bone System Glamorous Gothic
ราคา - 8,000 บาท
อายุใช้งาน - 1 ปี 6 เดือน

ถ้าคุณชอบความเสี่ยงตอนขนกลับมาไทย ลองตัวนี้ครับ ราคาแพงนะ แต่คุณภาพยังคุ้มมาก แม้ว่าจะผ่านมาปีครึ่งแล้วก็ตาม โดยเฉพาะหน้าอกที่ยังเด้ง เต่งตึงอยู่ (ควรหายกทรงใส่ไว้ด้วย) แต่ข้อตำหนิจะมีสองอย่างครับ อย่างแรกคือ ห้ามเอาไปเล่นท่าตั้งแนวตั้ง เพราะผมลองแล้ว ปรากฎว่ากระดูกตรงกลางหักครับ ทำให้ผมเอามาเล่นท่าควํ่าไม่ได้ (มันมีสองรู) และตำหนิอีกเรื่องคือ รูมันฟิตจริงครับ แต่ด้านในมันเริ่มเสื่อม ทำให้ความรู้สึกตอนเล่นอาจจะฟินน้อยลง แต่เรื่องตอนยัดเข้าไปอันนี้มันบีบตอดจริงๆ เพราะรูแน่นมาก

Deep Throat Face (ディープスロートフェイス)
ราคา - 3,800 - 4,000 บาท
อายุใช้งาน - 9 เดือน

อีกตัวหนึ่งที่แนะนำให้ซื้อครับ เพราะด้วยการที่มาเป็นหัวเด็ก เลยเหมือนเรายัดให้เด็กอมเลย แล้วความต่างแบบด้านบนก็คือมีคอด้วย เราสามารถยัดเข้าไปในลำคอได้เลย ลึกไปจนถึงคอหอย ตำหนิที่เจอก็คือ ตรงกระพุงแก้ม ซิลิโคนไม่หนาเท่ากับตัวด้านบน เลยมีรูรั่วครับ (รูนิดเดียว) ซึ่งตอนเล่น เจลจะหลุดไหลออกมาได้ คือเอามาเล่นแต่แบบห้ามซอยหนักๆ เลยครับ

(หาไม่เจอ แต่จะมีชื่อว่า ココロ)
ราคา - 3,000 บาท
อายุใช้งาน - 9 เดือน

ตัวนี้อายุแค่ 9 เดือนจริง แต่ความสนุกของมันก็คือ ด้านในมันยังไม่เสื่อมครับเลยทำให้เล่นสนุก ตอนเล่นแบบเสียบเข้าไปในโหนก มันจะเหมือนเอาเด็กมาก และนํ้าหนักที่ไม่หนักมากทำให้เล่นได้ง่าย ตัวนี้จะแนะนำที่สุดเพราะราคาไม่แพงและนํ้าหนักไม่เยอะครับ ตัวกล่องมันจะเป็นรูปเด็กอายุประมาณ 8 - 12 ขวบนะครับ (เริ่มมีหน้าอก)

--------------------------

หมายเหตุ - ราคาเป็นการประมาณการ ไปหน้าร้านอาจถูกกว่านี้ได้
ร้านแนะนำ - ร้านเขียว MS-ONLINE ตรงอากิบะ ถูกที่สุด แต่บางที ร้านแดง Love Meroi (ข้ามถนนไป จะอยู่ตรงทางม้าลายที่ด้านบนมีสะพานรางรถไฟของสาย JR เขียวอยู่) บางทีก็ชอบมีของแปลกๆ ที่ร้านเขียวไม่มี
เจลซื้อที่ไหน ? - ไปซื้อที่ร้านดองกิโฮเต้ ถูกกว่า 100% และไม่มีรูปหน้าตัวละคร ทำให้ไม่ต้องเสียเวลาแกะฉลากก่อนกลับไทย
คำแนะนำ - ควรทิ้งกล่องไว้ อย่าเอากลับไทย โดยปกติของเล่นซิลิโคนเวลาสแกนมันจะกลมกลืนไปกับเสื้อผ้าหากเอาเสื้อผ้ายัดไว้รอบๆ การมีกล่องจะทำให้ใส่ของกลับลำบากและกรณีที่โดนตรวจเพราะเป็นรูปกล่องจะงานเข้าได้ อีกอย่าง ซิลิโคนพวกนี้จะมีถุงซึ่งกันกลิ่นออกมาอยู่แล้ว สบายใจได้
*** การทิ้งกล่องนั้น อย่าเอาไปทิ้งถังขยะที่ญี่ปุ่น เพราะญี่ปุ่นเขาจะแยกขยะและมีวันรถขยะมาชัดเจน อย่าทำตัวเป็นนักท่องเที่ยวแย่ๆ ที่จะทิ้งแบบบ้านเรา ถ้าไม่ชัวร์ ทิ้งในโรงแรมเลยครับ โดยปกติในโรงแรมจะมีโซนถังขยะอยู่แล้ว  เดี๋ยวพนักงานเขาจัดการเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2018, 11:51:51 PM โดย sisima » บันทึกการเข้า
ManLucky
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 07:20:05 AM »

นับว่าช่วยตอบคำถามจริงๆ
ส่วนเรื่องรูปร่างภายในนี่ต่างกันตามแต่ละประเภทสินะครับ พวกที่ทำเลียนแบบของจริงนี่เหมือนขนาดนั้นเลยเหรอครับ ?
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 11:45:06 AM »

ใช่ครับ สำคัญคือจะอยู่ที่ด้านใน

โดยปกติมันจะมี 3 ระดับ คือเริ่มตั้งแต่ปาก - กลาง และในสุดที่จะแทงเข้าไป

ตรงช่วงปากทางเข้า มันจะเริ่มเสียวทันทีที่เล่น แต่ข้อเสียคือเวลาผ่านไปมันจะเริ่มเสื่อม เริ่มแบน เริ่มเรียบ

ตัวที่จะดีจริงๆ ตรงปากจะเราเรียบๆ (ไม่มีตะปุ่ม) แล้วตรงกลางจะมีโค้งเลี้ยวครับ แต่อยากได้ความเสียวระดับไหนก็ต้องดูความแคบของช่อง โดยปกติคนจะชอบร่องเล็กๆ แต่ถ้าซื้อแบบ Handjob ไม่ควรแคบมากเพราะมันจะแตกไว

ส่วนด้านในสุด ต้องเป็นตัวดีๆ ถึงจะมีรูช่องที่เหมือนกับมดลูก แต่นั่นแปลว่าคุณต้องงแทงให้สุดด้วย ซึ่งอาจต้องวัดขนาดน้องขายคุุณก่อนว่ามันกี่ CM แล้วไปเช็คหลังกล่องดูครับว่า มันยาวกี่ CM

ส่วนถามว่าแตกต่างจากของจริงแค่ไหน อันนี้ตอบไม่ได้ เพราะผมไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงจริงๆ เลย (และก็คงไม่ขอไปใช้บริการตามซ่องหรอกครับ แพง เสี่ยงโรคด้วย) แต่เห็นมีเพื่อนผมบางคนที่มีแฟนแล้ว เขาก็บอกว่า พวกนี้จะเสียวกว่า ขึ้นอยู่กับช่องด้านในครับ
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 06:47:55 PM »

เคยใช้ไม่กี่ตัว
แต่ยืนยันเรื่องความเสียว
ของเล่น เสียวกว่าของจริงหลายเท่าอยู่

ถ้าเล่นของเล่นจนชินแล้วไปเล่นของจริง อารมณ์มันไม่เหมือนกัน ความบีบรัดต่างกัน แต่ก็ยังเสียวน้อยกว่าของเล่นอยู่ดี
glaradar
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 10:24:25 PM »

ทำจริงๆเนี่ย ความฟินมันจะอยู่ตอนกอดรัดฟัดเหวี่ยง ตอนได้จับโน่นจับนี่ กับความรู้สึกตอนได้กอดคนที่เรามีใจด้วยน่ะครับ
แต่ไอ้ช่องทางสุดสวาทเนี่ย ตอบเลยครับว่า ของเล่นเหนือกว่านะ 5555 ทำของจริงได้ตั้งนาน พอของเล่นนี่เผลอปุ๊บ แพ้แตกตลอดๆ

ใครอยากเอามาฝึกความอึด ผมแนะนำครับ ช่วยได้เยอะจริงๆ

ปล.ผมอ่านรีวิวมานาน ไม่กล้าซื้อมาลอง ได้มาซื้อเล่นตอนอยู่ญี่ปุ่นนี่แหละ ทนคิดถึงแฟนไม่ไหวครับ 5555
หน้า: [1] พิมพ์