มีนาคม 29, 2024, 08:33:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครคิดถึง rola misaki บ้าง?  (อ่าน 27244 ครั้ง)
L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 06:46:40 PM »

ชอบลีลาการโม้ก กับรูปนิ่ง หน้าตา รูปร่าง บอกเลยว่าเบอร์1 ณ ตอนนั้น

ส่วนการแสดงอย่างอื่น เข้าขั้นแย่ เลยไม่เคยเก็บเลยสักเรื่อง

อันนี้คิดตรงกันเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2018, 06:49:20 PM โดย L Lawliet » บันทึกการเข้า
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 09:01:53 PM »

ท่านที่เฉยๆผมว่าน่าจะเกี่ยวกับไม่ใช่แนวท่านมากกว่านะ คือดาราแสดงแย่กว่านี้ผมว่ามีเยอะแยะ
อาจเพราะหน้าเธอออกไปทางฝรั่งมากไปหน่อยละมั้งครับ ฮาๆ
L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 09:26:48 PM »

ท่านที่เฉยๆผมว่าน่าจะเกี่ยวกับไม่ใช่แนวท่านมากกว่านะ คือดาราแสดงแย่กว่านี้ผมว่ามีเยอะแยะ
อาจเพราะหน้าเธอออกไปทางฝรั่งมากไปหน่อยละมั้งครับ ฮาๆ

ถ้าหมายถึงผม ละก็ ใช่ครับ

หน้าฝรั่งก็เป็นเหตุผลหนึ่งบวกกับการแสดงนั่นแหละ

แต่มันก็แล้วแต่คนชอบครับ ธรรมดา เพราะถ้าถามผมว่าสวยมั้ย

สวยแน่นอน ผมคงไม่ตอบแบบงงๆ ว่าไม่สวย หรือ ไม่เสน่ห์

เพียงแต่ไม่ถึงกับชอบมากเฉยๆ อาจจะไม่ใช่แนวประมาณนั้น

แต่อยากจะบอกว่า กรณีของ Rola ที่คุณ PlayAV ชอบนักชอบหนา

ผมเองก็แค่รู้สึกเฉยๆ เหมือนกัน แบบเดียวกับที่ท่าน มาคอมเม้นต์นั่นแหละ

แต่ก็"เข้าใจได้"  ว่าชอบต่างกัน จึงไม่ได้แปลกใจอะไรครับ  Grin

Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 09:54:30 PM »

ผมว่าช่วงแรกที่ยังใช้ชื่อ Rola Takizawa นั่นแสดงไม่ดีจริงครับ แต่ตอนหลังหายไปแล้วกลับมาพร้อมไปอัพอึ๋มขึ้น ในชื่อ Rola Misaki แสดงดีขึ้นมากจริงๆ

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 10:05:26 PM »

ผมชอบมากนะ เก็บทุกเรื่องเลย
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 02:09:52 AM »

ถ้าหมายถึงผม ละก็ ใช่ครับ

หน้าฝรั่งก็เป็นเหตุผลหนึ่งบวกกับการแสดงนั่นแหละ

แต่มันก็แล้วแต่คนชอบครับ ธรรมดา เพราะถ้าถามผมว่าสวยมั้ย

สวยแน่นอน ผมคงไม่ตอบแบบงงๆ ว่าไม่สวย หรือ ไม่เสน่ห์

เพียงแต่ไม่ถึงกับชอบมากเฉยๆ อาจจะไม่ใช่แนวประมาณนั้น

แต่อยากจะบอกว่า กรณีของ Rola ที่คุณ PlayAV ชอบนักชอบหนา

ผมเองก็แค่รู้สึกเฉยๆ เหมือนกัน แบบเดียวกับที่ท่าน มาคอมเม้นต์นั่นแหละ

แต่ก็"เข้าใจได้"  ว่าชอบต่างกัน จึงไม่ได้แปลกใจอะไรครับ  Grin

นายอยากรู้อยากเห็น
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 10:39:29 AM »

คือผมมาชอบน้องเขาตั้งเเต่โกนขนเเละเปลี่ยนชื่อน่ะครับเด็ดๆเนียนๆยิ่งโดนเเนวนวดน้ำมันเห็นหุ่นกับจิมิเนียนๆเเละขึ้นเลย Huh? Cool Shocked
wunman
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 07:03:52 PM »

ผมตามเก็บทุกเรื่องเลย ชอบจริงๆคลั่งไคล้เลยหละครับ เสียดายน่าจะออก uncen ก่อนไป
นายอยากรู้อยากเห็น
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 01:03:59 PM »

ผมตามเก็บทุกเรื่องเลย ชอบจริงๆคลั่งไคล้เลยหละครับ เสียดายน่าจะออก uncen ก่อนไป
ใช่ครับอยากเห็น uncen มากสุดๆ คงต้องหวังให้สักวันมีคนเเฮ็คเเละปล่อยมา555

X20Aevil
เหลือบไร
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 10:46:55 PM »

คนนร้ มี แนว แตกในมั้ยครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์